<< Cef_thon ออกมาเจอกันหน่อยครับพี่น้อง >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต่อยกะกรูป่ะหล่ะ ช่วงนี้ยิ่งของขึ้นอยู่ แม่งคันยิ๊บๆ
....... เก๋าหรอไอ้นี่ เสียบไส้แตกเลย ... ต่อยทำไมเจ็บมือ สนไม๊ ...อยากศึกหรอไอ้เถิก 555:sweet_kiss:

อูยนักเลงทั้งนั้นฝังธนอ่ะ แต่นักเลงกลัวเมียทุกคน

• กระทู้ ผู้เขียน
อูยนักเลงทั้งนั้นฝังธนอ่ะ แต่นักเลงกลัวเมียทุกคน

แล้วไงผมคนนึงอะ ที่ไม่กลัวเมีย
เพราะหนูไม่มีเมียย เอิ๊กๆ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
หน้าตาไม่ดี หล่อไม่พอ เลยไม่มีเมีย

อันนี้ไม่เถียงคับพี่น้องบิ๊กค้าบบบบ:smile:
ที่สำคัญเสือกไม่ได้ขับเซพอีก อิอิ

:boss: กลัวเมียอะใครพี่หรือผม อย่างฝั่งธนไม่เคยกลัวเมียอยู่แล้ว ยึกยักตบชัก พี่กอล์ฟอะกล้าเหมือนผมหรือป่าว ไปเย็ดใครก็ได้กลับมาบอกเมียคำเดียวแค่นั้นก็จบไม่เห็นมีปัญหา:rolleyes:
ปล.เรื่องจิงไม่เคยโม้

:boss: กลัวเมียอะใครพี่หรือผม อย่างฝั่งธนไม่เคยกลัวเมียอยู่แล้ว ยึกยักตบชัก พี่กอล์ฟอะกล้าเหมือนผมหรือป่าว ไปเย็ดใครก็ได้กลับมาบอกเมียคำเดียวแค่นั้นก็จบไม่เห็นมีปัญหา:rolleyes:
ปล.เรื่องจิงไม่เคยโม้
โครตแมน.....

กูไม่กลัวดว๊ยแต่กรุใจไม่ถึง

ตุ๊ด032 ดิเนี่ย..ก๊ากกกกกกก

อย่าไปว่าพี่เขา อุตส่าแอ๊ปแมนตั้งนาน

หึหึหึ แหมไปบอร์ดไหนก็ไม่ดดนรุ่มเท่าเข้ามาบอร์ดนี้เลยนะเนี่ย

นึกว่าแน่ 55555..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม