<< Cef_thon ออกมาเจอกันหน่อยครับพี่น้อง >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
สเต๊ปหน้า คุ้งน้ำ งานนี้มีรำ 555:sexy_girl:

ที่ไหนก็ช่วยบอกล่วงหน้าสัก3 วันนะ เดียวพี่จะได้เตรียมร่างกายให้ดีก่านี้ ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร กินไปอยากร้องไห้ไป..สงสัยร่างกายขาดความอบอุ่นที่เคยมี 55555...ฮือๆๆๆๆๆ

ที่ไหนก็ช่วยบอกล่วงหน้าสัก3 วันนะ เดียวพี่จะได้เตรียมร่างกายให้ดีก่านี้ ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร กินไปอยากร้องไห้ไป..สงสัยร่างกายขาดความอบอุ่นที่เคยมี 55555...ฮือๆๆๆๆๆ

เพ้อแล้วพี่ ต้องทำพิธีเรียกขวัญป่าว ฮิฮิฮิ

พี่จอมรักทุกคน แต่ลืมรักตัวเองงงง ฮือออ:sweat:

คนที่แพ้ ก็ต้องดูแลตัวเองงงงงงง :smile:

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร กินไปอยากร้องไห้ไป..สงสัยร่างกายขาดความอบอุ่นที่เคยมี 55555...ฮือๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวก็ชินพี่ ผม 2 ปีเอง(ยังไม่ชินซักที)
ผู้หญิงแม่งเข้าใจยาก
ดีมากมันก็บอกดีเกินไป
เลวมากแม่งก็บอกรับไม่ได้
เฮ้ออ ล้างตูดรอดีก่า พี่ ก้ากกก
(ใครรักผมจริงแนะเพื่อนสาวมาหน่อยนะ) 089-7742189:rolleyes:

น่าตาไม่ดีแต่จนนะ

สงสัยต้องเอาไฟช๊อต ถึงจะหายนะเนี่ยพี่จอม...อิอิ

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

หลังปีใหม่ว่ากัน ฮิฮิฮิ

พี่น้องครับ..ผมอาจจะแก่ไปนิด แต่ก็ยังรู้สึกรักเป็นหลงเป็น..
อ้ายเจ เนี่ยมรึงถึงขนาดเอาไฟช็อตพี่เลยหรือวะ..แค่บอกให้พี่ไปหาที่บ้านที่ทะเลน้ำกร่อย พี่ก็กลัวแล้ว..
ของต่อ2 ปียังไม่ชินน่าสงสารวะ ต่อไปธาราวดี กันดีกว่า หารักแท้ ที่ไม่ต้องดูแลกันเถอะ พูดถึง รู้สึกเปรี้ยวปาก ไหม บอล....555

ซื้อกินก็ดี น้ำแ_กแยกทาง จบ.:rolleyes:

ลยปีใหม่มาแล้วว่าไงพี่น้อง

ยังไงกัน 55555..

ศุกร์ หรือ เสาร์ :biggrin:

หนูยังกะ ตอบกระทู้ เทอดพระเกียรติ
ตอบเยอะชิบเป๋ง :tongue:

กินไหนเล้าเสาร์ได้ไหมครับพี่น้อง ศุกร์ติดงานหลวง

บ้านกระผมที่แสมดำไหมคับ..พ่อแม่พี่น้อง

บ้านกระผมที่แสมดำไหมคับ..พ่อแม่พี่น้อง

ไม่อยากให้หลานเห็นว่ะ
กลัวมันเลียนแบบลุงๆ น้าๆ มัน:biggrin:

เออ ให้พ่อเจอยากให้กรูเป็นแม่คุณ ให้ไม๊
น้องแจะจะสอนให้หลานเรียบร้อย
เป็น กุล ละ สะ ตีน ไทย เหมือนป้ามัน :biggrin: :smile: :smile:

ยังไงกัน 55555..

ไม่อยากให้หลานเห็นว่ะ
กลัวมันเลียนแบบลุงๆ น้าๆ มัน:biggrin:

เออ ให้พ่อเจอยากให้กรูเป็นแม่คุณ ให้ไม๊
น้องแจะจะสอนให้หลานเรียบร้อย
เป็น กุล ละ สะ ตีน ไทย เหมือนป้ามัน :biggrin: :smile: :smile:
ไม่ดีกว่า เดี๋ยวลูกกูติดเหล้าแต่เด็ก..5555+++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม