<< Cef_thon ออกมาเจอกันหน่อยครับพี่น้อง >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แต่ผมก็ไม่เคยกลัวครับ เอิ๊กๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
032นี่ยังไง 55555

เดียวรอลูกโตก่อน ไมว่างเข้า ก.ท.ม เลย ถ้าน้องมีใจก็เอามาให้ก็ได้ 5555......:sweet_kiss:

ใช่ใจนะมีไหม.....ใจนะมีไหม....555.ฮือๆๆๆ

ข้ามฝั่งมาหน่อยซิครับ ส่งประธาณบอลไปหลายรอบแล้ว น่าจะมาเยี่ยมมาเยือนบ้าง จะได้รู้ว่ากินเหล้าเขากินกันยังไง

ข้ามฝั่งมาหน่อยซิครับ ส่งประธาณบอลไปหลายรอบแล้ว น่าจะมาเยี่ยมมาเยือนบ้าง จะได้รู้ว่ากินเหล้าเขากินกันยังไง
..
ว่าตามประธานเบียร์...ช่วงนี้ไม่มีความคิดวะ

เดียวหาร้านทำก่อน และจะรีบไปเอา รู้จักร้านทำไมบอกด้วย

ผมเป็นคนชอบเห็ด แต่ผมไม่กินเป็ด เพราะเดี่ยวจะเจอเห็บ

อารมณ์ไหนวะเบียร์ 55

สงสัยจะเหงาวะประธานต่อ

เหงากันทั้งปี 555

ผมมันคนขี้เหงาเข้าใจบ้างสิ มีใครบ้างเป็นห่วงเป็นใย
เวลาชั้นเหงาเวล่ชั้นโหยหา คิดถึงทุกเวลาห้านาที

ผมมันคนขี้เหงาเข้าใจบ้างสิ มีใครบ้างเป็นห่วงเป็นใย
เวลาชั้นเหงาเวล่ชั้นโหยหา คิดถึงทุกเวลาห้านาที

ถุ้ยยย เดี๋ยวมีแฉ อะล้อเล่งงงง

ผมเหงาสุดลงมาหาผมหน่อยดิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม