<< Cef_thon ออกมาเจอกันหน่อยครับพี่น้อง >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านอยูตรงไหนอะครับ

ร้านอยูตรงไหนอะครับ

ร้านอยุ่ตรงหนองใหญ่อ่ะครับ

อยุ่ก่อนถึงทางจะแยกซ้ายเข้าไปเส้นกัลปพฤกษ์

ติดถนนเลยสังเกตุง่าย

มาไม่ถูกสอบถามได้ครับ 081-376-9485

แล้วจะรีบตามไป

กินเผื่อด้วยนะ....

ร้านอยุ่ตรงหนองใหญ่อ่ะครับ

อยุ่ก่อนถึงทางจะแยกซ้ายเข้าไปเส้นกัลปพฤกษ์

ติดถนนเลยสังเกตุง่าย

มาไม่ถูกสอบถามได้ครับ 081-376-9485

หนองใหญ่ ชื่อโคตรบ้านนอกเลย 555555555555555555

นึกว่าอำเภอแถวๆอีสาน

:burn: <<ขอโทษทุกท่านที่เบี้ยวคับ ติดภาระกิจสำคัญ ขออภัย!!!:burn:

หนองใหญ่ ชื่อโคตรบ้านนอกเลย 555555555555555555

นึกว่าอำเภอแถวๆอีสาน
ต้องรีบไปรักษาแร้วนะคั๊บ
ก่อนหนองมันจะลามไปมากกว่านี้

ขอโทษพี่บอลด้วยนะครับ:burn: ที่บอกว่าจะไป แต่ไม่ได้ไป ติดงานที่บริษัทเลยอดไปเลย:cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อคืนแหล่มเล่นซะเพลีย อิอิ
พี่ติ /เจ๊โจ้/พี่โย/รูกี้/แจะ/เกมส์มี่/เบียร์/เจ/ผม/พี่จอม/โย
/เอก(น้องใหม่)

ปล.ขอบใจน้องเกมส์มากๆสำหรับเมื่อคืน
12V/MTสเต๊ป " นรกเรียกพี่ "
(เสียวแต่มันส์แสดๆ):smile:

เพิ่งจะมาเปิดเจออดไปมิตติ้งเลยเรา

พี่ติ /เจ๊โจ้/พี่โย/รูกี้/แจะ/เกมส์มี่/เบียร์/เจ/ผม/พี่จอม/โย

ปล.ขอบใจน้องเกมส์มากๆสำหรับเมื่อคืน

รูปๆๆๆๆๆๆๆ..........

ขอโทษพี่บอลด้วยนะครับ:burn: ที่บอกว่าจะไป แต่ไม่ได้ไป ติดงานที่บริษัทเลยอดไปเลย:cry:

บ่เป็นหยั๋งครับ ไว้โอกาสหน้าก็ได้

นัดกันแล้วคนมาขนาดนี้ค่อยใจชื้นหน่อย

อีกทีคงหลังปีใหม่อ่ะครับ อาจจะไปแถวสมุสาคร

ไปเยี่ยมหลานกันหน่อยมั๊ยครับพี่น้อง

คุ้งน้ำซักรอบก็น่าสนใจนะครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตื่นเช้ามา บอลมันถามแจะว่า
เมื่อคืนเราไปกินตี๋อ้วนกันมาใช่ไม๊ แล้วบอลกินข้าวด้วยป่าววว 555

วัยรุ่นไทยย ม่ายยยมาววววว :biggrin: :biggrin:

P.ต่อกลัวน้ำแข็งละลาย เอ้าหมดแก้ว...555 ล้อเล่นครับ

ยังกะคณะปฏิวัติ 5555555

• กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อคืนเราไปกินตี๋อ้วนกันมาใช่ไม๊ แล้วบอลกินข้าวด้วยป่าววว 555

วัยรุ่นไทยย ม่ายยยมาววววว :biggrin: :biggrin:

แหว่ะ อ่อน ก้ากกก 5555:sexy_girl:

ตี๋อ้วน นี่คือต้มเลือดมู๋ใช่มั๊ยว่ะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม