ดีครับ นี่ผมเพื่อนเอก(ถั่วแระ) เข้ามาดูครับ เรื่องด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อาการล่าสุดพบว่าปากดี กวนตีนผู้ช่วยพยาบาลได้แล้ว555
น่าจะต้องรักษาตัว ล้างแผลที่โรงบาล อย่างน้อย 1เดือน

สนุกสนานกันไป
เหอๆๆๆ แบบนี้กลัวพยาบาลจะวางยามันจังเรย...
เด็วหายชวนมิตติ้งรับขวัญ ..............

ขอให้หายไวๆครับ สุขภาพแข็งแรง จะได้ออกมาสนุกกันต่อ

โฮ้ ไม่ได้เข้ามาดูนาน นี้ตามอ่านตั้งแต่แรกเลยนะ....อาการดีขึ้นก็ดีแล้วครับ

ถือว่าฟาดเคราะห์(หนัก)ก็แล้วกันครับ

หายไวๆครับ
ปล.กินเหล้ามันไม่ดีนะครับ........ไม่ถูกต้องเลยนะที่ไม่ชวน ^^

เห็นว่าตอนมันสลบหมอได้แอบเจาะ DNA มันไป จะเอาไปแยกพันธุกรรมหมาออกจากปากมันแล้วทำเป็นเซรุ่มฉีดกลับเข้าไปในปากมันอีกที...

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมเพื่อนเอกนะครับ หายไปนาน ผมไปเยี่ยมมาน มานก็ถามผมว่า อยากเข้ามาในกระทู้ มานอยากเห็นว่า มีคน Happy Birthday มานมั้ย ผมพูดไม่ถูกเลย -*- หมอบอกมาว่า เส้นประสาทตรงช่วง ตาตุ่มลงไป ต่อไม่ถึง สงสัยจะขยับ ช่วงข้อเท้าไม่ได้ แต่ยังไง เด๋วต้องรอดูอีกที แล้วยังไง จะมาบอกอีกทีนะครับ

ผมเพื่อนเอกนะครับ หายไปนาน ผมไปเยี่ยมมาน มานก็ถามผมว่า อยากเข้ามาในกระทู้ มานอยากเห็นว่า มีคน Happy Birthday มานมั้ย ผมพูดไม่ถูกเลย -*- หมอบอกมาว่า เส้นประสาทตรงช่วง ตาตุ่มลงไป ต่อไม่ถึง สงสัยจะขยับ ช่วงข้อเท้าไม่ได้ แต่ยังไง เด๋วต้องรอดูอีกที แล้วยังไง จะมาบอกอีกทีนะครับ

หมายถึงขยับข้อเท้าไม่ได้หรอ ไม่ธรรมาดาวุ้ย

เออ หายไวไวนะเว้ย เอาใจช่วย

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/5333
อะ ไปบอกมันด้วย ว่าไม่มีใครลืมมันหรอก
ไอหน้าม้า....

หายไวไวนะพี่แระ ไม่ได้เข้ามานานพึ่งจารุว่าโดนรถชน
เอาจายช่วยๆๆๆๆ

ฝากบอกเอกมันด้วยว่า

อย่าคิดมาก

ยังดีที่แค่ขยับช่วงข้อเท้าไม่ได้

ถ้าขยับขา หรือ ช้างน้อยไม่ได้เนี่ยดิ ค่อยเครียด

ดีนะที่เป็นแค่นี้

หายไว ๆ :biggrin:

หายไวไวนะจ๊ะ

เป็นไงมั่ง หายดีรึยังครับ.....

ยังไม่หายอีกหรอเนี้ย ไอ้ คุณ แร้ะ:biggrin: :biggrin:

ตามข่าวด้วยครับ เจ้า แระมันเป็นงัยบ้าง ใครรู้แจ้งด้วยครับ

ครบ 100 วันยัง..

(ที่มันป่วย)

คิดถึงเป็นไงบ้าง up ไป

อย่างนี้ก้อโดนพยาบาล เช็ดไข่ให้ทุกวันเลยดิ มิน่า รุปถึงยิ้มร่าเลย :biggrin:

ออกมาแล้วก้อมารายงานตัวหน่อยจิ

ครบร้อยวันแล้วทำไงต่อคับ:cold:

อย่างนี้ก้อโดนพยาบาล เช็ดไข่ให้ทุกวันเลยดิ มิน่า รุปถึงยิ้มร่าเลย :biggrin:
เอาที่ไหนให้เค้าเช็ดโดนตัดไปแล้วเว้ยๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม