ดีครับ นี่ผมเพื่อนเอก(ถั่วแระ) เข้ามาดูครับ เรื่องด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันอาทิตย์นี้ หลังงานแต่งไปเยี่ยมกันดีมั๊ยพี่น้อง ?

หายไวๆ น้าเด้อ ถั่วแระ เง้อ 18 ล้อ :dribble:

หายไวๆ น้าเด้อ ถั่วแระ เง้อ 18 ล้อ :dribble:

ดิ๋วได้นามใหม่แน่ครับ...แระ 18 ล้อ.......แระหัวลาก....:biggrin:

ขอโต้ดก๊าบ.....คิดถึงน้องน่ะ

น้องเอก (แระ) เป็นไงบ้างครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวานนี้ ผ่าตัดไปแล้ว เห็นเอกมานบอกว่า ดีขึ้น เริ่มขยับได้มากขึ้นแล้วครับ ถ้าจะมาเยี่ยมยังไง โทรมาหาผมก็ได้ เด๋วผมจะพาไป (ถ้าไปไม่ถูกนะ) 0813090861 (เก่ง)

ส่งแรงใจให้หายไวๆอีกทีนะคับ :burn:

เออลืม ขอแนะนำเพื่อนน้องเอกนะหากต้องการรักษาอาการกระดูกก้อแนะนำให้ไปโรงบาลเลิศสินนะ หมอที่นี้ถนัดเรื่องกระดูกและปลูกถ่ายเนื่อเยื่อ เด็กแถวบ้านพี่ขาหักสามท่อน เนื้อหายไปทั้งขาเกีอบหมดหมอที่นี่จัดการได้หมดเลย ใช้บัตร30บาทด้วย ยกเว้นค่าห้องผ่าตัดนะแต่ไม่แพง ถ้าเอกชนคงเหยีอบล้านเลย

หายไวๆน่ะคร๊าบบ

เออลืม ขอแนะนำเพื่อนน้องเอกนะหากต้องการรักษาอาการกระดูกก้อแนะนำให้ไปโรงบาลเลิศสินนะ หมอที่นี้ถนัดเรื่องกระดูกและปลูกถ่ายเนื่อเยื่อ เด็กแถวบ้านพี่ขาหักสามท่อน เนื้อหายไปทั้งขาเกีอบหมดหมอที่นี่จัดการได้หมดเลย ใช้บัตร30บาทด้วย ยกเว้นค่าห้องผ่าตัดนะแต่ไม่แพง ถ้าเอกชนคงเหยีอบล้านเลย

คอนเฟิร์มคั๊บ

คนที่บ้านผมก็ไปผ่าตัดมาที่โรงพยาบาลเลิดสิน

เนียนมาก แต่ต้องรอคิวหมอนิดนึง

ค่ารักษาก็ถูกมากกกก :biggrin:

หายใวๆ นะน้อง ขาด ยูไป แล้วมันไม่มีอะไรให้ขำ

แวะมาให้กำลังใจอีกรอบ หายไวๆเด้อ

หายไวๆ เด้อ ตอนนี้ชมรม ขาดตลกมาสร้างสีสรรค์ เลย :biggrin: :biggrin: :biggrin:

หายไวๆคงไม่ได้ไปดูใจเอ็งแต่กลับมาเล่นตลกให้พวกกรูดูไวๆนะ

อัพ ๆ ๆ กลับมาเร็ว ๆ นะ

พระเจ้าจะคุ้มครอง...

อาเมนนน

ข อ ใ ห้ ห า ย เ จ็ บ เ ร็ ว ๆ ล ะ กั น คั บ

UP หายไวไว กำลังใจดี มีอยู่ใน CEFIRO-THAILAND

เพื่อนผมตายที่เลิศสินอ่ะ
เข้าไปรักษาหอบหืดและภูมิแพ้...

อาการล่าสุดพบว่าปากดี กวนตีนผู้ช่วยพยาบาลได้แล้ว555
น่าจะต้องรักษาตัว ล้างแผลที่โรงบาล อย่างน้อย 1เดือน

สนุกสนานกันไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม