Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ดีครับ นี่ผมเพื่อนเอก(ถั่วแระ) เข้ามาดูครับ เรื่องด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:sweat: อูยส์...เฉียดลูกก๊ะจ็อก ไปหน่อยเดียวเองเหรอวะ ไมมันไม่ทับไปเลยวะ จะได้ทำศัลยกรรมทีเดียว :redface: จะได้สมใจอยาก
.....................................................................
:biggrin: ล้อเล่งงงง......
มิน่า...พักนี้มันหายไปเรย ไม่มีใครขึ้นมากวงติงดึกๆ ยังสงสัยไอ่แระ
มันหายหัวปายหนาย.....

:sweet_kiss: รักนะไอ่ม้า....หายไวๆ แระกานโว๊ยยย....
ใครไปฝากเอาแจกันดอกไม้ ไปให้มันไว้ดูที่ข้างหัวเตียงด้วยนะ
ติดป้ายชมรมฯ ด้วยแระกันว่ะ
สำรองไปก่อน...เท่าใหร่เอาบิล มาเบิกที่เจ๊

หายไวๆครับ โชคดีจงเป็นของท่านแล้วกัน...:smile:

เอาใจช่วยนะ แระ หายเร็ว ๆ ขอให้การผ่าตัดเป็นไปโดยราบรื่นนะ :smile:

ปล.ถึงพี่น้องทุกท่าน...ใครที่เป็นห่วงแระ หรือไปเยี่ยมไม่ได้ ขอให้มาลงกะทู้ ช่วยกัน up อย่าให้ตก คนละ up หรือ เขียนแสดงความห่วงใยถึงแระ ก็ยังดี
เพื่อเป็นการแสดงน้ำใจพี่น้อง เซฟ-ไทย ต่อแระของพวกเรา
ขอให้อัพ กะทู้จนกว่าแระจะกลับมาตอบได้.............ช่วย ๆ กันครับพี่น้อง :smile:

หวังว่า คงไม่หนักจนทำให้ระบบล่มนะครับ.... :rolleyes:

:smile: ยังนอนยิ้มอยู่ก้อค่อยดีหน่อย
หายไวๆนะ แล้วมาตลกให้ดูที:biggrin:

เอาใจช่วยนะ แระ หายเร็ว ๆ ขอให้การผ่าตัดเป็นไปโดยราบรื่นนะ :smile:

ปล.ถึงพี่น้องทุกท่าน...ใครที่เป็นห่วงแระ หรือไปเยี่ยมไม่ได้ ขอให้มาลงกะทู้ ช่วยกัน up อย่าให้ตก คนละ up หรือ เขียนแสดงความห่วงใยถึงแระ ก็ยังดี
เพื่อเป็นการแสดงน้ำใจพี่น้อง เซฟ-ไทย ต่อแระของพวกเรา
ขอให้อัพ กะทู้จนกว่าแระจะกลับมาตอบได้.............ช่วย ๆ กันครับพี่น้อง :smile:

หวังว่า คงไม่หนักจนทำให้ระบบล่มนะครับ.... :rolleyes:

นี่ตาด้วงอดิ่งไอ้น้องมานก้อขอแล้วว่าให้เรียกชื่อมาน....เดี๋ยวก้อลืมชื่อมานจริงๆซะหร๊อก

หายไวๆๆครับ

หายไวไวนะน้องแระ

หายไวๆนะคับ เห็นในรูปแล้วยังหล่อเหมือนเดิม หมายถึงหล่อเท่าเดิมไม่เปลี่ยนแปลงนะ ถึงอยู่ไกลก็เอาใจช่วยให้กลับมาเหมือนเดิมนะคับ

เอก (ถั่วแระ ) นี่ ใช่ คนเดียวกัน กับ กำนันไก้โต้งป่าว ครับ

งัยก็ ขอให้การ ผ่าตัดเป็นไปด้วยดี และ ก็ หาย ไว ๆครับ

เอก (ถั่วแระ ) นี่ ใช่ คนเดียวกัน กับ กำนันไก้โต้งป่าว ครับ

งัยก็ ขอให้การ ผ่าตัดเป็นไปด้วยดี และ ก็ หาย ไว ๆครับ

พี่ไก่ก็เหมือนถั่วแระครับ แต่ไอ้แระนี่เหมือนกว่า คนละคนกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยกานขุดหน่อยครับ เด๋วตกๆ

หายไวๆ เด้อ แม้จะยังไม่รู้จักแต่ก็พอจะได้ยินชื่อเสียง ...

ฝากบอกไอแระด้วย เดี๋ยวส่งอีเอ๋อไปเยี่ยม
บอกพี่บิ๊กบอก...

กำนันไก่โต้ง ต้องเสื้อ ม่อฮ่อม กะ ทรงผมเปียทองคำ คับ 5555555

เสียใจด้วยนะคับ...ขอให้หายไวๆกลับมาหล่อก่าเดิมเรยนะค๊าบ...

หายป่วยไว ๆ ร่างกายแข็งแรง ...:biggrin:

up ไปรีบกลับมาเร็ว ๆ นะ.....

หายไวๆนะน้องแระ
ชาวB - 71 จะเปนกำลังใจ :burn:

ยังไม่รู้จักกัน แต่ก็หายไวๆ นะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม