ดีครับ นี่ผมเพื่อนเอก(ถั่วแระ) เข้ามาดูครับ เรื่องด่วน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮ่ย ใช่เล่นนะเนี่ย โดนเข้าไปยังไงวะนั้น หายเร็วๆ เว้ยไอ้แระ โดนทับขนาดนี้กระดูกโผล่แหงๆ

แม่งเง๊ย รถกูอยู่อู่อีก เดี๋ยววันเสาร์ไปเรียน เลิกเรียนแล้วจะแวะไปหา ถ้ามึงยังไม่ออกจากโรงบาลนะ

อืมๆทับขาด้วย.. แล้วขามันก็นะ เท่าตะเกียบฮ่วย ซวยแท้ๆไอ้แระ

ใครแวะไปดูมันฝากเยี่ยมด้วย.. ท่าจะหนักอยู่แฮะ

ไม่อยากคิด ว่าแต่18ล้อแน่เหรอ เคยเห็นคนโดนสิบล้อทับ เนื้อหลุดออกมาตามดอกยาง(บั้งมันหนา) ตะกุยเนื้อเป็นหมูบะช่อ(สยองมาก)

เอ้า

หายไวไว เพื่อน เอ้ย

หายไวๆเว้ย แม่งม้าน็อคชอบฝืน

ขอให้หายไว้ ๆ นะจ๊ะ...น่ากลัวจัง!!

ถึงขนาดทับขา เลยรึ .........

แต่ยังไง ก็หายไว ๆ และกันนะ

ข่าวล่า ล่าสุดผมจะโทรไปหามันที่โรงบาลบางจาก แต่โทรไปเค้าบอกว่าไอ้แระย้ายออกไปอีกโรงบาลแล้ว เพราะแผลหนักมาก เลยต้องส่งไปรักษาตัวอีกโรงบาลแทน ผมก็เลยขอเบอร์ติดต่อที่ลงทะเบียนไว้กับพยาบาล ก็ได้เบอร์มือถือแม่ไอ้แระมา

ผมโทรไป ก็ได้คุยกับมันละ สุ้มเสียงยังใสอยู่ แต่น้ำเสียงเหมือนกลุ้มมาก
ผมเลยถามอาการไป ได้ความมาว่า
ตอนนี้แผลมันเหวอะมาก ยาวมาตั้งแต่ใต้ไข่จนถึงน่องล่างเลย (เกือบไข่หายเหมือนกัน)
แต่ัมันโชคดีมากที่กระดูกไม่แตกมาก จะมีก็แต่แผลฉกรรจ์ที่ว่าเนี่ยแหละ

แล้วผมก็คุยกับมันอีกแปปนึงถึงวางครับ
จะบอกว่ามันหนังเหนียวโคด โดนขนาดนั้นกระดูกยังไม่โผล่
แต่เพื่อนมันที่เป็นคนขับเนี่ย อาการหนักเอาเรื่องอยู่ เห็นว่าตับแตก ม้ามแตก แขนหักกันเลย

เฮ้อ ไอ้แระเกือบไม่รอดแล้วนะนั่น
ตอนนี้ถ้าใครอยากไปเยี่ยมไอ้แระ หรืออยากโทรไปคุยกับมัน ก็โทรเข้ามือถือแม่ไอ้แระได้ครับ
แม่แระ เบอร์ 089-6789900
ส่วนสถานที่ก็ โรงพยาบาลสมุทรปราการ ชั้น 4 แผนกโรคกระดูกครับ

หายเร็วๆ เว้ยไอ้แระ :burn:

ขอให้หายไวๆ ครับเอก ยังไงก็ขอให้มีกำลังใจแระเข้มแข็งไว แล้วทุกอย่างจะผ่านไปได้ ถ้าวันไหนว่างๆ จะรวมตัวกันไปเยี่ยมเอกครับ..

ใกล้บ้านปิดเยี่ยมกี่โมงเนี่ย

เอ่อ แต่โรงบาล สมุทรปราการมันอยู่ตรไงหนฟ่ะเนี่ย

ขอให้หายไวๆๆ คราบ ไม่อยากให้เกิดขึ้นกับ พี่น้อง พวกเราเลย คราบ ระวังๆกันหน่อย

ขอบคุณเพื่อนนายเอกที่มาช่วยแจ้งข่าวนะครับ
รพ. สมุทรปราการ อยู่ ย่าน ท้ายบ้าน ที่ปากน้ำครับ
จากสุขุมวิท ตรงผ่านตลาดเข้าไปเจอวงเวียนท้ายบ้าน เลี้ยวขวา รพ.จะอยู่ขวามือ (นะ ถ้าจำไม่ผิด)
ไปจากศรีนครินท์เจอแยกการไฟฟ้า เลี้ยวซ้ายลงไปทางบิ๊กซีเจอสามแยกแรก เลี้ยวขวาไปถนนสายลวด ผ่านอยูรถ ปอ. สาย 511 เจอแยกไฟแดง เลี้ยวซ้าย โรงบาลอยู่ขวามือ
(ละมั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะ)

ยังไม่ได้สอบถามเวลาเข้าเยี่ยมว่ากี่โมงถึงกี่โมง.. พี่น้อง ใคร อยู่ใกล้ แวะเยี่ยมน้องมันหน่อยเน้อ...

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมเพื่อนเอกนะครับ เอกมานบอกว่า เด๋วพรุ่งนี้ ตอน 6 โมงเช้า มานต้องเข้าห้องผ่าตัด ยังไง ใครที่มีเบอร์ เอกมาน ก็โทรไปได้นะครับ เพราะตอนนี้ โทรศัพท์มานใช้ได้แล้ว

เด๊ยวไปเยี่ยมนะเว้ย ไอแระ

อันนี้รูป แระ เมื่อวานนี้ ไปเยี่ยมมานมา

ไฟล์แนบ

33.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 157
อันนี้ ตอนเอก มานอยากแต่งตัว เป็นเด็กฮิพ ^^ มาดูกาน เปลี่ยนแปลงอารมณ์ นิดหน่อย :biggrin:

ไฟล์แนบ

• Copy of 26092007.jpg
    Copy of 26092007.jpg
    35.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 158
หายไวๆเร็วๆเด้อ แต่จะทัน วันที่ 3 ไหมเนี่ย

โหย ฟังก็เสียวแล้ว

หายไวๆครับ

หน้าตายังยิ้มได้ กำลังใจตัวเองดีมั๊กมากๆ ยังไงขอให้ออกมาจากห้องผ่าตัด แล้วเดินได้เลยนะเอกเอ๊ย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม