พัทยา สัตหีบ เชิญทางนี้หน่อยครับ นย. ยกมือด้วย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311183
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หมู่บ้าน กองเรือยุทธการ หรือเปล่าครับ ในหมู่บ้านก็พอมีร้านน่ะครับ แต่ก็อยู่ไม่ไกลจากทะเล ชายเลร้านเยอะครับ เรื่องรถกระบะเดี๋ยวสอบถามให้น่ะครับ มารถตู้ รถเหมาหรือเปล่า
ใช่ครับพี่ ส่วนการเดินทางจะมารถโดยสารของสวัสดิการทหารเรือครับ

กำลังหารถกระบะเพื่อจะไปใหนมาใหนครับ

ยังไงก็แวะมาเยี่ยมผมบ้างนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ใช่ครับพี่ ส่วนการเดินทางจะมารถโดยสารของสวัสดิการทหารเรือครับ

กำลังหารถกระบะเพื่อจะไปใหนมาใหนครับ

ยังไงก็แวะมาเยี่ยมผมบ้างนะครับ
มาถึงสัตหีบกี่โมงครับ

ประมาณเที่ยง ครับ รถออก 9 โมง
เรื่องรถกระบะจะเอาหรือเปล่า ติดต่อน้องเขาไว้แล้ว แต่น้องเขาว่างวันจันทร์-อังคาร แต่พรุ่งนี้เขาเข้ากรุงเทพกลับก็เย็นๆ เรื่องรถจะเช่ายังงัย

หวัดดีครับ...จ่าบรรณ ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นและเป็นกันเอง บรรยากาศ วิวสวยๆ ครับ ขอบคุณหลายๆ ผมถึง กทม.แล้ว ต้องขออภัยที่ไม่ได้โทรไปล่ำลา ไว้มีโอกาสเจอกันใหม่ครับ ถ้ามา กทม.ยินดีต้อนรับครับ ปล.มีชุดฝึกพรางดิจิตอล ขายถูกๆบอกด้วยน๊ะ

หวัดดีครับ...จ่าบรรณ ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นและเป็นกันเอง บรรยากาศ วิวสวยๆ ครับ ขอบคุณหลายๆ ผมถึง กทม.แล้ว ต้องขออภัยที่ไม่ได้โทรไปล่ำลา ไว้มีโอกาสเจอกันใหม่ครับ ถ้ามา กทม.ยินดีต้อนรับครับ ปล.มีชุดฝึกพรางดิจิตอล ขายถูกๆบอกด้วยน๊ะ
ไม่เป็นไรครับพี่โจ ยินดีต้อนรับเสมอครับพี่ว่าง ๆ มาเที่ยว ต้องการที่พักอย่างไรโทรมาน่ะพี่ เดี๋ยวผมเตรียมไว้ให้ ชุดพลางได้เมื่อไหร่เดี๋ยวผมโทรบอกครับพี่โจ

สวัสดีครับ จ่าบัน จ่าโจ พึ่งเข้าได้ พอดีติดงานไม่ได้ไปแจม

สวัสดีครับ จ่าบัน จ่าโจ พึ่งเข้าได้ พอดีติดงานไม่ได้ไปแจม
ไม่เป็นไร...เอาไว้โอกาสหน้า เดี๋ยวไปเยี่ยมใหม่...ครับ:coolly-0022:

รบกวนยิงมาหาผมหน่อยนะครับพุ้งนี้เจอกันครับบพี่

รบกวนยิงมาหาผมหน่อยนะครับพุ้งนี้เจอกันครับบพี่
รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อยครับ หรือโทรมาเลยก็ได้ 084-5157366 ผมเอง จ่าบรรณ

ไม่ทิ้งเบอร์ให้ผมเลย ผมไม่มีเบอร์น่ะครับ

ยู้ฮู...ทางโน่นอากาศเป็นไงบ้าง กทม.ร้อนโครตเลย อิจฉาบรรยากาศริมทะเลจริงเลย:coolly-0008:

no rx xanax 01

can cymbalta be taken with xanax Brownsville Lerawrora and xanax prozac drug interaction buy next day xanax Waterbury Because of its CNS depressant effects, patients receiving XANAX should be cautioned against engaging in hazardous occupations or activities requiring complete mental alertness such as operating machinery or driving a motor vehicle. Also see: xanax 5 mg West Covina P.S. Excuse me for choosing "O r T For Nissan" to leave a message for all about buy 2mg xanax www.cefiro-thailand.com/board - useful site! Thanks!

ยู้ฮู...ทางโน่นอากาศเป็นไงบ้าง กทม.ร้อนโครตเลย อิจฉาบรรยากาศริมทะเลจริงเลย:coolly-0008:
หวัดดีครับพี่โจ บรรยากาศสวดยอดเลยเพ่ เหมือนฝนจะตกครับ วันนี้เข้าเวรครับ

ไม่ทิ้งเบอร์ให้ผมเลย ผมไม่มีเบอร์น่ะครับ

555 ลืมทิ้งเบอร์ไว้ครับ

ขอโทษทีนะครับ 555

ผมไปพัก เรือนรับรอง กร หลังที่ 1

บรรยากาศสุดยอดมากครับ

ไว้โอกาศหน้าเจอกันนะครับ

พอดีบ้านลุงอยู่ที่นู้นพอดี

ว่างแวะมาเที่ยวอีกน่ะครับ

บรรยากาศที่นี่เค้าดีจริงๆ ครับ ฟันธง อากาศสดชื่น วิวทะเลสวยๆลมเย็นสบายๆ:coolly-0031:

บรรยากาศที่นี่เค้าดีจริงๆ ครับ ฟันธง อากาศสดชื่น วิวทะเลสวยๆลมเย็นสบายๆ:coolly-0031:
หวัดดีพี่โจ สบายดีน่ะพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม