พัทยา สัตหีบ เชิญทางนี้หน่อยครับ นย. ยกมือด้วย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311183
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
น่าจะเป็นวัดช่องแสมสารครับป๋า เส้นทางก่อนถึงหาดนางรำเลี้ยวซ้ายตรงที่ขายอาหารทะเล ของที่ละลึก มีป้ายวัดบอกทางครับ แล้วตรงไปประมาน3-5กิโล ถึงแยกตัววายออกซ้ายวัดอยู่ซ้ายมือครับป๋า ฝากถ่ายรูปสวยๆๆให้ชมด้วยนะครับป๋า:coolly-0037:
ถึงแยกตัววาย ซ้ายหรือขวา ซ้ายไปวัดหลวงพ่อดำ ขวาน่าจะวัดช่องแสมสารน่ะ

น่าจะเป็นวัดช่องแสมสารครับป๋า เส้นทางก่อนถึงหาดนางรำเลี้ยวซ้ายตรงที่ขายอาหารทะเล ของที่ละลึก มีป้ายวัดบอกทางครับ แล้วตรงไปประมาน3-5กิโล ถึงแยกตัววายออกซ้ายวัดอยู่ซ้ายมือครับป๋า ฝากถ่ายรูปสวยๆๆให้ชมด้วยนะครับป๋า:coolly-0037:
ขอบคุณมากครับน้องอาร์ท ต้องหาเวลาว่าง วันอาทิตย์ไปวัดช่องแสมสาร แล้วเลยไปนั่งชมวิวที่ หาดนางรำ ทะเลสัตหีบ นี่สวยมากๆ ชอบจริงๆถึงแม้จะอยู่ไกล้พัทยาก็จริง แต่คนละเรื่องเลย ที่นี้สีฟ้าสวย มากๆทะเลก็สีครามเข้ม
attachment.php

ไฟล์แนบ

81.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 9,303
    79.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,759
    75.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,298
    76.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,007
    119.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 678
แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณมากครับน้องอาร์ท ต้องหาเวลาว่าง วันอาทิตย์ไปวัดช่องแสมสาร แล้วเลยไปนั่งชมวิวที่ หาดนางรำ ทะเลสัตหีบ นี่สวยมากๆ ชอบจริงๆถึงแม้จะอยู่ไกล้พัทยาก็จริง แต่คนละเรื่องเลย ที่นี้สีฟ้าสวย มากๆทะเลก็สีครามเข้ม

แจ่มมากครับ:coolly-0003:

ทะเลสวยจังเลยอ๊ะ ที่นี่

ทะเลสวยจังเลยอ๊ะ ที่นี่
หาดนางรำครับพี่โจ ถ้าจะมาเที่ยว สำรองที่พักได้ครับพี่ จองก่อนล่วงหน้า 1 อาทิตย์ครับ

หาดนางรำครับพี่โจ ถ้าจะมาเที่ยว สำรองที่พักได้ครับพี่ จองก่อนล่วงหน้า 1 อาทิตย์ครับ
ฮุๆๆ ... สักวัน ... ต้องโดน:coolly-0032:

ยินดีเลยพี่โจ

เอ้า...ไปไหนกันหมด เงียบเลย

...........แวะไปดูมา............

เจ้าของบ้านหายไปไหนหว่า เงียบเชียวบ้านนี้:coolly-0022:

หวัดดีพี่โ งานเยอะไปหน่อย ออกกำลังกายบ่อยมาก ยกแก้วนะพี่ เพื่อนมาโดนยิงที่ใต้อีก วุ่น ๆ พักใหญ่เลย

เอามาให้เพื่อไม่ได้เข้าไปนะครับ ถ้ารบกวนขออภัยด้วยนะครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55703

ปล.ผมไม่มีส่วนอะไรทั้งนั้นนะครับ ใครจะลงยอมรับรึไปก็ตามสะดวกนะครับ ที่ผมเอามาเพื่อไม่ทราบข่าวกันเฉยๆๆครับ ถ้าไม่ถูกต้องลบได้เลยนะครับ

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

จัดไปครับ................

ยู้ฮู้...มีใครอยู่ไหม

มากู้ระเบิดที่จันทบุรีครับพี่โจ ตอนนี้อยู่ในช่วงอบรมครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม