สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นย. แจมครับ

กลับมาทันไปสนามไหม ว่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
กลับถึง กทม.ศุกร์เย็นๆ อ๊ะพี่ งานนี้คงขอบ๊าย อ๊ะพี่ ขอพักผ่อนก่อน ไว้มิตติ้งหน้าเด้อ :coolly-0013:

หวัดดีครับพี่โจ

หวัดดีครับพี่โจ
หวัดดีคร๊าบ...จ่าบรรณ แฮ่ๆทักทายกันแล้ว นึกถึงบรรยากาศ นั่งกินเหล้าเคล้าสายลมริมทะเลจริงๆเลยวู้ย:coolly-0015:

ฮู๊ฮู๊...พรุ่งนี้ เค้าจ๊าไปเที่ยวชะอำด้วยแหละ:coolly-0031:

คือจาบอกว่าผมไม่ใช่ทหารครับแต่เปงตำรวจได้ป่ะ แต่อยู่ลพบุรีนะ ชื่อ ส.ต.อ.ณัฐภัทร ขำวารี (น้อย)ครับ ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่ๆ มีอารายเกี่ยวกับ พรบ.จราจรปรึกษาได้คับ ไงเด๋วจามาช่วยตอบให้เท่าที่รู้นะครับ

คือจาบอกว่าผมไม่ใช่ทหารครับแต่เปงตำรวจได้ป่ะ แต่อยู่ลพบุรีนะ ชื่อ ส.ต.อ.ณัฐภัทร ขำวารี (น้อย)ครับ ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่ๆ มีอารายเกี่ยวกับ พรบ.จราจรปรึกษาได้คับ ไงเด๋วจามาช่วยตอบให้เท่าที่รู้นะครับ
หวัดดีคร๊าบ...คุณตำรวจ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฮิๆผมก้อจบนักเรียนนายสิบที่ลพบุรีแหละครับ ตรงเขาสามยอด รพ.อนันฯ ตรงนั้นแหละครับ ไงก้อเข้ามาคุยทักทายกันได้ครับ:coolly-0029:

มีถ้วยติดไม้ติดมือกลับมาบ้างรึป่าวเพ่ ...... อย่าบอกนะว่าไม่ได้ไป ......เห็น... เห็น:coolly-0010:

[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31527 กลับมาทันไปสนามไหม ว่ะ

[/TD] [/TBODY]
มีถ้วยติดไม้ติดมือกลับมาบ้างรึป่าวเพ่ ...... อย่าบอกนะว่าไม่ได้ไป ......เห็น... เห็น:coolly-0010:
พระเจ้า...จริงเปล่าเนี่ย เดี๋ยวนี้พี่เอกผมไม่ใช่ธรรมดาเสียแล้ว
<!-- / message --><!-- sig -->

[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31527 กลับมาทันไปสนามไหม ว่ะ

[/TD] [/TBODY]
พระเจ้า...จริงเปล่าเนี่ย เดี๋ยวนี้พี่เอกผมไม่ใช่ธรรมดาเสียแล้ว
<!-- / message --><!-- sig --]
555. ได้มาถ้วยนึง เอามาใส่น้ำพริกแหล่ะ ก็เลยเรียก น้ำพริกถ้วยเก่า ที่บ้าน เหอๆ:coolly-0010:

ปกติ ผมกับแฟน จะไปผักผ่อน ริมทะเลเดือนละครั้ง ส่วนใหญ่จะไปบางแสนเสียเป็นส่วนใหญ่ ค้าง1คืน พักแถวแหลมแท่น มีพวกตลาดนัด ตอนกลางคืน ของขายเพียบ วัยรุ่นสาวๆตรึม มีดนตรีสดเล่น สนใจเปล่าพี่เอก เอาไว้จะไปเดี๋ยวโทรไปชวน:coolly-0029:

ปกติ ผมกับแฟน จะไปผักผ่อน ริมทะเลเดือนละครั้ง ส่วนใหญ่จะไปบางแสนเสียเป็นส่วนใหญ่ ค้าง1คืน พักแถวแหลมแท่น มีพวกตลาดนัด ตอนกลางคืน ของขายเพียบ วัยรุ่นสาวๆตรึม มีดนตรีสดเล่น สนใจเปล่าพี่เอก เอาไว้จะไปเดี๋ยวโทรไปชวน:coolly-0029:
รับทราบ :coolly-0033:

รับทราบ :coolly-0033:
:coolly-0022:ขยันเปลี่ยนรูปส่วนตัวจังเลยน๊ะ ท่านพี่ ปล.ผมว่ารูปเก่าที่พี่ใส่หมวกเบเล่ห์ อันนั้นเท่ห์กว่าเยอะ เลยพี่ ฮิๆๆ:coolly-0028:

ชาว ARMY RACING หายไปไหนกันหมดหว่า

ยู้ฮู............รายงานตัว ไปราชการ 17 ถึง 30 นี้เด้อ นครนายก ..แวะไปเที่ยวได้นะ...อิอิ:coolly-0039:

ที่ไหนอ๊ะ...มีสาวๆเปล่า

หวัดดีพี่ ๆ ทหารทุกท่าน สบายดีกันทุกคนมั้ย

หวัดดีพี่ ๆ ทหารทุกท่าน สบายดีกันทุกคนมั้ย
สวัสดีครับ...จ่าบรรณ สบายดีคร๊าบ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแร็ง เหมือนกันน๊ะครับ:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม