สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีครับพี่โจ เสาร์ทิตย์ เฝ้าหาดเตยงามครับพี่ ไม่ได้ไปไหนเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
เหมือนกันเลย เสาร์-อาทิตย์ แม่งโดนชุด 315 อีกแล้ว ลงพื้นที่แถว ไทรน้อย นนทบุรี กะจะไม่ให้กำลังพลพักผ่อนบ้างเลยไหงว๊ะ๊ เซ็งๆๆ

แก้ไขล่าสุด:
อู๊ยยยยย///เสธ.มาเยือน

แฮ่ๆๆ หวัดดีครับ...จารย์มด เป็นไงบ้าง:coolly-0029:
ไม่ค่อยสบายครับ หมอตรวจเจอบอกว่า พบเม็ดเลือดแดงในเส้นแอลกอฮอล์ในร่างกายครับ....:coolly-0028:

อู๊ย///คล้ายๆกันเลยคร๊าบ ของผมแอลกอฮอลย์ชอบลงไข่คร๊าบ:coolly-0042:

ชื่อ ส.อ.รัชกฤช รุจิฤกษ์วรกร
กองการต่างประเทศ กรมข่าวทหารบก กองบัญชาการกองทัพบก
ยินดีที่รู้จัก พี่ เพื่อน น้อง ทุกท่านครับ ยังไม่ได้เป็นสมาชิก Cef thai เต็มตัวแต่เป้นสมาชิก A31 Club เต็มตัวครับ คลับพี่คลับน้องกัน ผ่านมาหรือเข้ามา กองทัพบก โทรหาได้เลยครับ 0809276004:coolly-0044:

ชื่อ ส.อ.รัชกฤช รุจิฤกษ์วรกร
กองการต่างประเทศ กรมข่าวทหารบก กองบัญชาการกองทัพบก
ยินดีที่รู้จัก พี่ เพื่อน น้อง ทุกท่านครับ ยังไม่ได้เป็นสมาชิก Cef thai เต็มตัวแต่เป้นสมาชิก A31 Club เต็มตัวครับ คลับพี่คลับน้องกัน ผ่านมาหรือเข้ามา กองทัพบก โทรหาได้เลยครับ 0809276004:coolly-0044:
หวัดดีคร๊าบ น้องเก่ง รถเป็นไงบ้างเห็นกลุ้มใจอยู่ไม่ใช่เหรอ เฮอะๆ ผมก้อเข้าไปเวป A31Club บ่อยๆเหมือนกัน ใช้ username JO-ARMY อ๊ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ บก.ทบ. เข้าไปบ่อยๆครับ ตอนม๊อบเสื้อแดง ไปกินนอนอยู่หอประชุมอยู่เป็นอาทิตย์ๆเลยครับ

สวัสดีครับ พี่โจจำผมได้หรือเปล่า ส.ต. ภาสพงษ์ อ้นมี [ตั้ม]อดีตตำแหน่งลูกแถว ร้อย บ.ก. พัน ส.ร. 13 ผมยังเป็นผู้ใต้บังคับบัญชา ของพี่โจคนเดิม
:coolly-0024:

แก้ไขล่าสุด:
สวัสดีครับ พี่โจจำผมได้หรือเปล่า ส.ต. ภาสพงษ์ อ้นมี [ตั้ม]อดีตตำแหน่งลูกแถว ร้อย บก. พัน สร. 13 ผมยังเป็นผู้ใต้บังคับบัญชา ของพี่โจคนเดิม
:coolly-0024:
อ้าวเฮ้อ/ไปไงมาไงหว่า ปลดไปแล้วเป็นไงบ้างวะ ยังอยู่ร้านก๋วยเตี๋ยวเดิมอยู่เปล่า มิตติ้งใกล้ๆบ้านเลยไปป่าว ถ้าไปเจอกัน:coolly-0022:

อยู่ที่เดิมคับพี่ ว่างๆแวะมาหากันบ้างนะคับแต่ผมไม่ค่อยอยู่ยังไงโทรมาก่อนก้อได้นะคับเบอร์เดิม มิตติ้งน่าจะไม่ได้ไป ช่วงนี้ปัญหาเยอะไม่ค่อยมีเวลา ไว้เจอกันโอกาสหน้านะครับ:coolly-0003:

แถวววววววววววววว ตรง เป็นไงว่ะขับเวฟกับบ้านถูกป่ะเห้นเอียงๆ 555

เฮ้อๆๆ...เหล้า ไม่ใช่น้ำเต้าหู้น๊า กินแล้วจะไม่ได้เมา ฮิๆๆ

ใครไปงานมิตติ้งรามอินทรามาบ้าง มาเล่าให้ฟังหน่อยแร๊ว

ARMY RACING BY CEFIRO THAILAND

ช่วงนี้อยู่ในช่วงพิจารณาบำเห็นจประจำปี ช่วงครึ่งปีหลัง พี่หารทั้งหลาย ขยันๆทำผลงานให้นายเห็นหน่อยแร็ว

ช่วงนี้อากาศแปรปวนเดี๋ยวร้อน เดี๋ยวฝนตก รักษาสุขภาพกันด้วยครับพี่น้อง

หวัดดีคร๊าบ น้องเก่ง รถเป็นไงบ้างเห็นกลุ้มใจอยู่ไม่ใช่เหรอ เฮอะๆ ผมก้อเข้าไปเวป A31Club บ่อยๆเหมือนกัน ใช้ username JO-ARMY อ๊ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ บก.ทบ. เข้าไปบ่อยๆครับ ตอนม๊อบเสื้อแดง ไปกินนอนอยู่หอประชุมอยู่เป็นอาทิตย์ๆเลยครับ
:coolly-0023: ก็ยังกลุ้มแหละครับพี่ เดี๋ยวอาทิตย์นี้จะไปเอาเครื่อง rb 25 neo มาลง หวังว่าจะไม่ผิดหวังครับพี่ ผ่านมาแวะมากินข้าวที่ บก.ทบ. บ้างนะพี่:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม