สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
8-11 ส.ค.54 ไปฝึกภาคสนามให้กับ นักเรียนแพทย์(วพม.) ที่ อ่างเก็บน้ำ เขาอีโต้ จว.ปราจีนบุรี พื้นที่ พัน.สร.ที่ 2 พล.ร.2 รอ. ครับทุกท่าน

ไปดี มาดี เด้อน้องโจ

ส.อ.ฉัตรชัย ตันศรีนุกูล สังกัด หน่วยข่าวกรองทางทหาร ตอนนี้ลงมาทำงานสนามอยู่ที่ กองทัพภาคที่4

Soldier of fortune

แก้ไขล่าสุด:
ส.อ.ฉัตรชัย ตันศรีนุกูล สังกัด หน่วยข่าวกรองทางทหาร ตอนนี้ลงมาทำงานสนามอยู่ที่ กองทัพภาคที่4
สวัสดี ครับ ส.อ.ฉัตรชัย ยินดีที่ได้รู้จักและก้อยินดีต้อนรับครับ ว่างๆแวะเข้ามาทักทายพูดคุยกันได้ทั้งเรื่องงานและเรื่องรถน๊ะคร๊าบ กับพวกเรา ทหารรักเซฟฯ:coolly-0022:

สวัสดี ครับ ส.อ.ฉัตรชัย ยินดีที่ได้รู้จักและก้อยินดีต้อนรับครับ ว่างๆแวะเข้ามาทักทายพูดคุยกันได้ทั้งเรื่องงานและเรื่องรถน๊ะคร๊าบ กับพวกเรา ทหารรักเซฟฯ:coolly-0022:
ได้เลยครับผม

ไปดี มาดี เด้อน้องโจ
เหอๆ...ว่าจะไปเอาฝาน้ำมันเครื่อง แถวๆสุพรรณหน่อยอ๊ะพี่ ฮิๆ ซุ่มตลอดเลยน๊ะพี่กรู:coolly-0034:

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

แน่นอน นอนแน่ งานใหญ่เยี่ยงนี้ มิมีพลาดแน่คร๊าบ

เอ้าพี่หาร ท่านใดไปงานมิตติ้งกันบ้าง รบกวนบอกกล่าวกันหน่อยจ๊ะ จะได้จับกลุ่มดื่มกันหน่อย จะได้เห็นหน้าเห็นตาทำความรู้จักทักทายกันเด้อ

เอ้าพี่หาร ท่านใดไปงานมิตติ้งกันบ้าง รบกวนบอกกล่าวกันหน่อยจ๊ะ จะได้จับกลุ่มดื่มกันหน่อย จะได้เห็นหน้าเห็นตาทำความรู้จักทักทายกันเด้อ

จ.ส.อ.เกรียงศักดิ์ บรรทัดพันธุ์ ไปครับ.

ขออนุญาตสมัครเข้าชมรม รัก Cef.ทหาร ด้วยซักคันครับ

ไฟล์แนบ

• DSC04849 (Small).JPG
    DSC04849 (Small).JPG
    64.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
  • DSC04850 (Small).JPG
    DSC04850 (Small).JPG
    72.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
ขออนุญาตสมัครเข้าชมรม รัก Cef.ทหาร ด้วยซักคันครับ
ได้เลยครับ ยินดีต้อนรับเสมอ เข้ามาปรึกษาพูดคุยทั้งเรื่องรถและเรื่องงานได้ครับ ว่าแต่ชื่ออะไรอ๊ะครับแล้วอยู่ที่ไหนครับ รถสวยโหดดีน๊ะครับ ไปมิตติ้งด้วยกันไหม:coolly-0022:

ได้เลยครับ ยินดีต้อนรับเสมอ เข้ามาปรึกษาพูดคุยทั้งเรื่องรถและเรื่องงานได้ครับ ว่าแต่ชื่ออะไรอ๊ะครับแล้วอยู่ที่ไหนครับ รถสวยโหดดีน๊ะครับ ไปมิตติ้งด้วยกันไหม:coolly-0022:
ผมชื่อเดี่ยว...อยู่ระยองครับพี่จ่า...ไม่มีต้นสังกัดครับ...เพียงแต่เป็นโรคชอบสีพรางๆเขียวๆ...ก็เลยขอเข้ามาแจมกระทู้นี้...ขอบคุณสำหรับคำชวนไปมิตติ้งครับ..งานนี้ดูแล้วตัวแรงน่าจะเยอะ..ไม่กล้าไปหรอกครับ......แต่หากพี่จ่าผ่านมาทางทะเลตะวันออก..ยินดีเสมอครับ..

ผมชื่อเดี่ยว...อยู่ระยองครับพี่จ่า...ไม่มีต้นสังกัดครับ...เพียงแต่เป็นโรคชอบสีพรางๆเขียวๆ...ก็เลยขอเข้ามาแจมกระทู้นี้...ขอบคุณสำหรับคำชวนไปมิตติ้งครับ..งานนี้ดูแล้วตัวแรงน่าจะเยอะ..ไม่กล้าไปหรอกครับ......แต่หากพี่จ่าผ่านมาทางทะเลตะวันออก..ยินดีเสมอครับ..
สวีดัด...สวัสดีครับ เดี่ยว ยังไงก้อยังยินดีต้อนรับเสมอครับใจรัก เซฟฯเหมือนกัน ไงก้อเข้ามาพูดคุย กวนๆตลกๆโปกหาได้น๊ะ ถ้ามีโอกาสไปแถวระยองไว้โทรหา ไงก้ออุ่นใจแล้วถ้ารถไปเสียแถวระยอง มีคนช่วยแล้ว ฮิๆๆ:coolly-0022:

สวีดัด...สวัสดีครับ เดี่ยว ยังไงก้อยังยินดีต้อนรับเสมอครับใจรัก เซฟฯเหมือนกัน ไงก้อเข้ามาพูดคุย กวนๆตลกๆโปกหาได้น๊ะ ถ้ามีโอกาสไปแถวระยองไว้โทรหา ไงก้ออุ่นใจแล้วถ้ารถไปเสียแถวระยอง มีคนช่วยแล้ว ฮิๆๆ:coolly-0022:
ถ้าพี่จ่าผ่านมาจริงก็โทรหาได้ครับ ไม่จำเป็นต้องรถเสีย แล้วจะพาไปเลี้ยงก๋วยเตี๋ยว ยังไงไป มิตติ้งกลับมาก็ถ่ายรูปมาลงให้ดูบ้างครับ แล้วแนวร่วมที่จะเดินไปด้วยกันมีประมานกี่คันครับ

RACING BY CEFIRO THAILAND
085-0964642 (Deaw)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม