สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

ยังไง.ๆ จ.โจ เรื่องของเรา

ว่างๆเจอสักหนึ่งเมาไหมล๊ะ น้าเก่ง:coolly-0010:
เสียด้ายจังคร้าบ..เมื่อวานคุยกับพี่เอกแล้วคับ ผมพึ่งไปมาทิตย์ที่แล้วกลับมาต่อโคราชอีก พึ่งกลับมาเมื่อวานพรุ่งนี้ติดงานที่ปตท.สนห.ไม่งั้นพี่เอกชวนผม ผมก็จะไปอีก ขอรอบหน้านะคับ มีอีกหลายทริป
เดินทางปลอดภัยคับเที่ยวให้สนุกมีความสุขในการดื่มด่ำ55+
สุดท้าย ถึงไหนแล้วคับคุณสุภาพบุรุษชุดพราง2ท่าน...:coolly-0024:

มีเสียงคลื่นซัดมาหลังไมล์ สนุกกันจิ้งๆๆๆนะ(แอบอิจฉาเล็กน้อยยย55+) ดื่มเผื่อด้วยนะ รักกกนะ จุ๊บ.จุ๊บ...:coolly-0005:

มีเสียงคลื่นซัดมาหลังไมล์ สนุกกันจิ้งๆๆๆนะ(แอบอิจฉาเล็กน้อยยย55+) ดื่มเผื่อด้วยนะ รักกกนะ จุ๊บ.จุ๊บ...:coolly-0005:
:coolly-0002:มีโอกาศ คงได้ร่วมวงโจ๊ะเหล้ากัน ไว้รอโอกาสหน้า ไว้ไปเที่ยวด้วยกันใหม่ครับ น้าเก่ง:coolly-0034::coolly-0046:

ชีวาส...เหล้ายี่ห้อเนี้ยไม่ไหวว่ะ กินแล้วขี้ลืม..............555

ชีวาส...เหล้ายี่ห้อเนี้ยไม่ไหวว่ะ กินแล้วขี้ลืม..............555
จุ๊ ๆๆ เงียบไว้....อายเค้า (ดีน๊ะไม่ลืมเมีย ไม่งั้นมันเอาต๊ายยยย..):coolly-0011:

ทักทายพี่ๆทุกท่านครับ -------------ช่วงนี้ปวดหัว โดนโรงกลึง ระดับเทพ เล่นงาน--------

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments -->

ทักทายพี่ๆทุกท่านครับ -------------ช่วงนี้ปวดหัว โดนโรงกลึง ระดับเทพ เล่นงาน--------
เอ้า...หายไปนานเลยครับ...เป็นยังไงบ้าง:coolly-0034:

มาเล่นสงกานเเถวราชดำเนิน แวะมาหาได้นะ เข้าเวร 13 ออก 14 อ่ะแวะมาเติมน้ำได้นะ..555:coolly-0041:

มาเล่นสงกานเเถวราชดำเนิน แวะมาหาได้นะ เข้าเวร 13 ออก 14 อ่ะแวะมาเติมน้ำได้นะ..555:coolly-0041:
เฮ้ย//เข้าเวร 13 ออก 14 เหมือนกันเลยว๊ะพี่...ออกเวรคงกลับแปดริ้วเลย ท่านแม่บอกอยากไปเที่ยวสัตหีบ ว่าจะพาแกไปเที่ยวสักหน่อย :coolly-0003::coolly-0034::coolly-0002:ทำหน้าที่ลูกที่ดีหน่อย นานจะกลับบ้านสักที:coolly-0024:

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand
attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments --]
ขอบคุณครับป๋า สุขสันต์วัน ปีใหม่ ครับ
เอ้า...หายไปนานเลยครับ...เป็นยังไงบ้าง:coolly-0034:
โรงกลึง เทพ กลึงแคมผมเสียอ่ะ เซ็งเป็ด
น้ำเหลืองมีฟองป่ะครับ
เฮ้ย//เข้าเวร 13 ออก 14 เหมือนกันเลยว๊ะพี่...ออกเวรคงกลับแปดริ้วเลย ท่านแม่บอกอยากไปเที่ยวสัตหีบ ว่าจะพาแกไปเที่ยวสักหน่อย :coolly-0003::coolly-0034::coolly-0002:ทำหน้าที่ลูกที่ดีหน่อย นานจะกลับบ้านสักที:coolly-0024:
ขับรถปลอดภัยครับพี่:coolly-0033:

:coolly-0002:มีโอกาศ คงได้ร่วมวงโจ๊ะเหล้ากัน ไว้รอโอกาสหน้า ไว้ไปเที่ยวด้วยกันใหม่ครับ น้าเก่ง:coolly-0034::coolly-0046:
ทริปหน้าคับป่ม..ขอจัดหนักกๆๆ..55

ลืมไว้ที่บ้านพัก..

:coolly-0003:ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข แข็ง(แรง)ยาว(อายุยืนยาว)ใหญ่(หน้าที่การงานใหญ่โต)น๊ะครับ :coolly-0035:

เปิดงานวันแรก รถติดมาก ดีนะใช้เวฟ125 แรงจัดประหยัดพลังงาน 5555 เฮ้ย โจ พี่ล้างรูปเอ็งกะผบ.ให้แล้วนะ

เปิดงานวันแรก รถติดมาก ดีนะใช้เวฟ125 แรงจัดประหยัดพลังงาน 5555 เฮ้ย โจ พี่ล้างรูปเอ็งกะผบ.ให้แล้วนะ
ฝากไว้ก่อนลูกพี่ ไว้วันไหนเจอกันติดมาให้น้องด้วยเด้อ:coolly-0037::coolly-0026:

รูปรถพี่อยู่ร้านผมบึ้มเลย ว่างๆแวะมาเอานะเพ่ แหล่มเป็ดทั้งนั้น

รูปรถพี่อยู่ร้านผมบึ้มเลย ว่างๆแวะมาเอานะเพ่ แหล่มเป็ดทั้งนั้น
ขอบคุง ครับบบบบบบ เอาตัวจิงไปด้วยเลยๆไหม 555

ขอบคุง ครับบบบบบบ เอาตัวจิงไปด้วยเลยๆไหม 555
รูปส่วนตัวพี่เอก โคดเท่ห์เลยว่ะ เท่ห์อิตรงหมวกไบเล่นี่แหล่ะ แสดงถึงความเข้ม ความแข็งแกร่ง ความสามารถ ความมีระดับยศ และที่สำคัญดูหล่อกว่าตัวจริงเยอะเลย 555555:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม