สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขึ้นบน:coolly-0001:

พี่สะดวกที่ไหนอ่า :coolly-0023:
มิตติ้งมอเตอร์โชว์ วันศุกร์มาเปล่าล๊ะ เดี๋ยวซื้อเบียร์ป๋องยกแพคมาดื้งกัน :coolly-0001::coolly-0046::coolly-0005::coolly-0007:

พี่ๆๆ พอจะฝากได้ไหมครับ ผมโครตอยากเป็นทหารเลยครับ

มิตติ้งมอเตอร์โชว์ วันศุกร์มาเปล่าล๊ะ เดี๋ยวซื้อเบียร์ป๋องยกแพคมาดื้งกัน :coolly-0001::coolly-0046::coolly-0005::coolly-0007:

สงสัยจะอดละพี่ ผมจำวันผิดนึกว่าวันเสาร์ มันเป็นวันศุกร์ คงม่ายได้ไปแน่ๆเลย แต่มีเห็นพี่ๆเค้าจะไประยองกันพี่มาป่าว

แก้ไขล่าสุด:
สงสัยจะอดละพี่ ผมจำวันผิดนึกว่าวันเสาร์ มันเป็นวันศุกร์ คงม่ายได้ไปแน่ๆเลย แต่มีเห็นพี่ๆเค้าจะไประยองกันพี่มาป่าว
ยังคิดๆดูก่อนครับ เพราะดูแล้วที่ไปกัน ที่พักรู้สึกจะไม่พอ ต้องเอาเต็นท์ไปนอนชายหาด ตัวคนเดียวคงไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าไปมเหสีคงไปด้วย คงจะลำบาก:coolly-0011::coolly-0022:

ยังคิดๆดูก่อนครับ เพราะดูแล้วที่ไปกัน ที่พักรู้สึกจะไม่พอ ต้องเอาเต็นท์ไปนอนชายหาด ตัวคนเดียวคงไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าไปมเหสีคงไปด้วย คงจะลำบาก:coolly-0011::coolly-0022:

เดี๋ยวผมเอาไปเผื่อมะ 55+ แต่พี่ต้องดูแลน้องเค้าให้ดีๆนะ :coolly-0010:

ไม่ได้เป็นสมาชิกครับ ร.ต.ไตรรัตน์ แตงเหลือง ร.น. สส.ทหาร บก.ทท.

แต่หลายๆคนในนี้ที่เป็นสมาชิกรู้จักกระผมดี
ว่าแต่..........(คิดถึง ส.อ.กิตติชัยฯ จังครับ) :coolly-0045:

ไม่ได้เป็นสมาชิกครับ ร.ต.ไตรรัตน์ แตงเหลือง ร.น. สส.ทหาร บก.ทท.

แต่หลายๆคนในนี้ที่เป็นสมาชิกรู้จักกระผมดี
ว่าแต่..........(คิดถึง ส.อ.กิตติชัยฯ จังครับ) :coolly-0045:
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผู้หมวด ไม่ได้เป็นสมาชิกแต่ก้อเป็นเพื่อน พูดคุยแลกเปลี่ยน-ช่วยเหลือ กันได้ครับ ฮิๆใจรัก A31 เหมือนกัน:coolly-0039:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผู้หมวด ไม่ได้เป็นสมาชิกแต่ก้อเป็นเพื่อน พูดคุยแลกเปลี่ยน-ช่วยเหลือ กันได้ครับ ฮิๆใจรัก A31 เหมือนกัน:coolly-0039:

เช่นกันครับ

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

ว.2 ว.8 ว.61 ครับป๋ารอง:coolly-0044:

:coolly-0012:มีข่าวประชาสัมพันธ์ให้ พี่หาร ทุกท่านทราบครับ :coolly-0034:
ปีงบประมาณ 54 นี้ ตั้งแต่ มี.ค.54 เป็นต้นไป ค่าเบี้ยเลี้ยงเดินทางไปราชการ ปรับเพิ่มจากเดิม 210/คน/วัน เปลี่ยนเป็น 240/คน/วัน ทั้งนี้ตั้งแต่ ชั้นยศ พ.อ.ลงมา ถึง ส.ต. แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันครับ... พี่น้อง
พี่ ของผม จนท.บอกว่า ตั้งแต่ 22 ธันวา เป็นต้นไป พอรู้รายละเอียดมั้ยคับ:coolly-0033::coolly-0033:

พี่ ของผม จนท.บอกว่า ตั้งแต่ 22 ธันวา เป็นต้นไป พอรู้รายละเอียดมั้ยคับ:coolly-0033::coolly-0033:
มีเบอร์ 5 ตัว ของทบ. ที่ส่งแฟ๊กซ์ได้ไหมล๊ะ เดี๋ยวจัดให้

มีเบอร์ 5 ตัว ของทบ. ที่ส่งแฟ๊กซ์ได้ไหมล๊ะ เดี๋ยวจัดให้
รบกวนหน่อยคับ แฟ็กซ์ ของหน่วย ส. 053210195 เขียน หน้าว่า ส.ณัฐวุฒิ ฝยก.กกล.ผาเมือง :coolly-0033:
ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม