สุภาพบุรุษชุดพราง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31909
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณคับ แต่ผมไม่ไช่ NCO นะ
:coolly-0010:ไม่ใช่ปัญหาครับ...คบกันที่ใจมากกว่าครับ ยังไงก้อเพื่อนร่วมอาชีพเดียวกันครับ ฮิๆๆ แล้วก้อมีใจรักใน A31 เหมือนกันครับ สิ่งไหนพอช่วยเหลือกันได้ก้อช่วยๆกันครับ:coolly-0022:

:coolly-0012:มีข่าวประชาสัมพันธ์ให้ พี่หาร ทุกท่านทราบครับ :coolly-0034:
ปีงบประมาณ 54 นี้ ตั้งแต่ มี.ค.54 เป็นต้นไป ค่าเบี้ยเลี้ยงเดินทางไปราชการ ปรับเพิ่มจากเดิม 210/คน/วัน เปลี่ยนเป็น 240/คน/วัน ทั้งนี้ตั้งแต่ ชั้นยศ พ.อ.ลงมา ถึง ส.ต. แจ้งให้ทราบโดยทั่วกันครับ... พี่น้อง

:coolly-0010:ไม่ใช่ปัญหาครับ...คบกันที่ใจมากกว่าครับ ยังไงก้อเพื่อนร่วมอาชีพเดียวกันครับ ฮิๆๆ แล้วก้อมีใจรักใน A31 เหมือนกันครับ สิ่งไหนพอช่วยเหลือกันได้ก้อช่วยๆกันครับ:coolly-0022:
:coolly-0033: like ครับ

ใกล้แล้วครับพี่ กุ๊ก สิ้นเดือนติดยศ ครับแล้วไปราชรีเลย55555 ผช. ผู้ฝึก

ใกล้แล้วครับพี่ กุ๊ก สิ้นเดือนติดยศ ครับแล้วไปราชรีเลย55555 ผช. ผู้ฝึก
:coolly-0003:แห๊ะๆๆ พี่ชื่อ โจ ครับ A31909 ครับ ส่วน กุ๊ก นั้น A311125 ครับ

:coolly-0026:เป็นเรื่องธรรมดาครับ เวลาจบมาใหม่ๆ ต้องลงฝึกทหารอย่างน้อย 2 ผลัดครับ เพื่อให้เราฝึกความเป็นผู้นำครับ กล้าพูดกล้าแสดงออกครับ:coolly-0029:

:coolly-0042:แอบไปแสดที่ไหนมาล๊ะ เล่นซะชาร์บละลายเชียว:coolly-0017: ว่าแต่เครื่องอารายอ๊ะครับ:coolly-0022:
1 เจโบครับ ทำนิดหน่อย

ไฟล์แนบ

10.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
ขอ อภัยครับทักผิด พี่โจครับ555 พี่ๆเคยฝึกทหารกันหมดยังครับมีปัญหาอะไรจะได้มาปรึกษา
พี่ต้นครับดูจากรูปนี่ก็ไม่นิดนะครับ

1 เจโบครับ ทำนิดหน่อย
:coolly-0042:โอ๊ว...โบเดี่ยวด้วย อย่างนี้ไม่นิดหน่อยแล้วมั้ง ลูกเท่าหม้อข้าวเลย ใช้โบไรอ๊ะ ห้องเครื่อง สวยโหดดี:coolly-0028:

ขอ อภัยครับทักผิด พี่โจครับ555 พี่ๆเคยฝึกทหารกันหมดยังครับมีปัญหาอะไรจะได้มาปรึกษา
พี่ต้นครับดูจากรูปนี่ก็ไม่นิดนะครับ
:coolly-0010:ยินดีครับ ค่าปรึกษา100 ครับ (ฮันเดดไพเพิ้ร) ...เหอๆ พูดเล่นนะ ยินดีช่วยครับ:coolly-0028:

:coolly-0042:โอ๊ว...โบเดี่ยวด้วย อย่างนี้ไม่นิดหน่อยแล้วมั้ง ลูกเท่าหม้อข้าวเลย ใช้โบไรอ๊ะ ห้องเครื่อง สวยโหดดี:coolly-0028:
holset hx 50 ครับ

holset hx 50 ครับ
:coolly-0033:สเต็ปมันเป็นไงบ้าง ปั่นได้กี่ม้า รอรอบป่าว ฮิฮิๆ เม้าท์ให้ฟังหน่อย อยากขึ้โบเดียวเหมือนกัน แต่ยังบ่มีตัง:coolly-0023:

:coolly-0033:สเต็ปมันเป็นไงบ้าง ปั่นได้กี่ม้า รอรอบป่าว ฮิฮิๆ เม้าท์ให้ฟังหน่อย อยากขึ้โบเดียวเหมือนกัน แต่ยังบ่มีตัง:coolly-0023:
ตอนนี้มี แคม สองเจ หัวฉีด สองเจ อินเตอร์ 4นิ้ว โข่งหลังเบอร์16 ผมว่าก็ไม่รอมากนะครับ แต่พอใส่ f con เข้าไปแล้ว มาดีกว่าเดิมอีกพอสมควร
ส่วนแรงม้ายังไม่เคยวัดเลยครับ เพราะว่าจูนกันเอง บนถนน
ค่อยเก็บรายละเอียดไปเรื่อยๆก่อนครับ กะว่าพอเนียนแล้ว จะลองเอาไปขึ้น ไดโนดูเหมือนกันครับ
ผมก็สมาชิก HX50 เหมือนกัลลลลลล.....:coolly-0039:
มาหนักดีนะครับพี่ :coolly-0033:

ตอนนี้มี แคม สองเจ หัวฉีด สองเจ อินเตอร์ 4นิ้ว โข่งหลังเบอร์16 ผมว่าก็ไม่รอมากนะครับ แต่พอใส่ f con เข้าไปแล้ว มาดีกว่าเดิมอีกพอสมควร
ส่วนแรงม้ายังไม่เคยวัดเลยครับ เพราะว่าจูนกันเอง บนถนน
ค่อยเก็บรายละเอียดไปเรื่อยๆก่อนครับ กะว่าพอเนียนแล้ว จะลองเอาไปขึ้น ไดโนดูเหมือนกันครับ
อุ๊ยยยยยยย///แรงวันแรงคืนจริงน๊ะคันนี้ เอาใจช่วยสุดๆกันไปเลยครับ :coolly-0044:

ตามระเบียบพัก รอ

ทั้งหมด แถว...ตุง พวกเราต้องระลึกถึงและยึดให้มั่นในสิ่งเหล่านี้ คือ
ลาบ เขียด เครื่องใน ตับหวาน (ขำๆ:coolly-0010: อ่ะ)
ทักทายค่ำๆ คร๊าบบบ

ทั้งหมด แถว...ตุง พวกเราต้องระลึกถึงและยึดให้มั่นในสิ่งเหล่านี้ คือ
ลาบ เขียด เครื่องใน ตับหวาน (ขำๆ:coolly-0010: อ่ะ)
ทักทายค่ำๆ คร๊าบบบ
ooH// กับแกล้ม ของโปรดทั้งนั้นเลย:coolly-0021:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม