เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีชาวเซฟปราการ เมื่อคืนเป็นไงบ้างหนอ ต้องขอโทษทุกท่านที่กลับก่อนเลยไม่ได้เจอพี่ น้อง เซฟปราการ ติดธุระพอดี กว่าจะเสร็จก็เกือบสี่ทุ่ม เลยไม่ได้ย้อนกลับไป มากันเยอะไหมคาบ

เมื่อคืนหนุกมากคับบบ พี่ๆเพื่อนๆมากันเยอะดีคับ คราวหน้าเจอกันใหม่คับ

ไปไหนหรอพ่อหนุ่มหน้าหวานนนน

หวัดดีคับหนุกมากมายคับ ...ใครมันแซรดดดดดในปั๊มคร้าบบบบ

หวัดดีคับหนุกมากมายคับ ...ใครมันแซรดดดดดในปั๊มคร้าบบบบ

นั้นอะเดะใครก็ไม่รู้ตัวนำเลย หลังจากนั้นพวกแซ๊ดกันใหญ่เลยแต่ไม่ใช่พวกเรานะ 555+

งานเข้าแล้วหน้าจะเป็นตัววอมเครื่องเสียหรือไม่ก็ตัวเดินรอบเบา เบาไม่ได้เลยดับตลอด ดันไปดึงฟิวล์ผิดตัวตอนเครื่องติด พอสตรากอีกที่รอบต่ำไม่ทำงานเลย เวนกำจิงๆๆ สตากต้องเยียบคันเร่งทิ้งปล่อยแล้วดับ กุรู้ช่วยตอบที่ หน้าจะเป็นอันไหน

ลองล้างตัววอมดูครับพี่จี้ ถ้าไม่หาย ต้องไล่ ดูว่าฟิวที่พี่ดึงเป็นตัวฟิวควบคุม

อะไรหรือครับ แต่ดูแล้วน่าจะระบบฟิวหรือเปล่าครับ

ไม่มั่นใจแต่ช่วยตอบแล้วกันครับ :coolly-0038:

:coolly-0033:สวัสดีตอนดึกคับ

รูปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากดูรูปแล้ว โซน เซฟปราการ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ตัวอย่าง................. กล้อง 5 ล้านพิกเซล แล้วนะแต่มานมืดได้แค่นี้แหละ ^^

ไฟล์แนบ

108.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    106 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    72.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
ตัวอย่าง................. กล้อง 5 ล้านพิกเซล แล้วนะแต่มานมืดได้แค่นี้แหละ ^^

แอบไปถ่ายตอนไหนเนี่ย ไม่ทันสังเกตุเลย :coolly-0022:

ไปกินกันที่ไหนเนี่ย คนเยอะจัง
หวัดดีตอนเช้าๆชาวปราการ

นี่ 5 ล้านพิกเซล รึ 5 แสน พิกเซลเนี้ย 555555เอ๋แต่รู้สึกรูปนี่ลงผิดกระทู้เปล่าพี่แระ :coolly-0046:

เมื่อคืนหนุกหนานมากเยยค้าบบ

ตื่งๆๆง่วงมากมายแต่หนุกมากคับ อิ่มหนำสำราญพี่ๆใจดีมากคับ

up ไปชาวปราการทุกท่าน หวัดดีด้วย:coolly-0022:

@พี่หน่อย. ไปพระประแดงคับ บ้านพี่เต้.

@พี่โค้ช. สนุกมั้ยพี่ร้อนป่าวคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม