เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากเห็นรูปล้อคันที่อยู่ในลายเซ็นต์ ของคุณบิ๊ก ชัดๆ อะคับ จะเอาไปเป็นแบบ ว่าจะเปลี่ยนล้อใหม่ อยากได้ๆๆๆ :coolly-0033:
จัดให้...........

ตอนนี้ใส่อยู่คันนี้แล้ว เห็นเค้าลงขายแว้บๆ

555 รีบใช้เงินให้กะ น้องบูล คับอ้อ อยากให้มันสดใสๆ แต่ไม่ได้ใช้งานมันเลย เดือนนึง อาทิตละครั้ง หรือสองอาทิตครั้ง เหอะๆ
อ้อใช้ทุกวันเรย ฮือๆๆ น้ำมันซดจะหมดตัวแร้ว :coolly-0033:

หวัดดีคับ ปราการทุกท่าน ใึครไปวันเสาร์บ้าง
:coolly-0034:

หวัดดีคับ ปราการทุกท่าน ใึครไปวันเสาร์บ้าง
:coolly-0034:
แล้วพี่ไปใหมละ

ส่วนผมอ่าไม่.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
พราด

555

@อ้อ อิอิ ตอนนี้น้ำมันแพงแล้วด้วย จะ 40 ตาง อยู่แล้ว หือๆๆๆๆ:coolly-0006:

@พี่โค้ช ผมกะหนึ่ง มะได้ไปอะคับพี่ นอกนั้นไปเหมือนเดิมคับพี่ ......... :coolly-0011:

ว่าจะปล่อยรถแล้ว เปลี่ยนงานใหม่เดินวันละประมาณ 200 โล สู้นำมันไม่ไหว
ใครมีรถเล็กที่ดาวมาแล้วส่งไม่ไหว มาแลกกันไหม ส่วนต่างค่อยว่ากัน:coolly-0027:
ว่าจะปล่อยที่ 225000 :coolly-0023:

กำ จะทิ้งกันซะงั้นอะงับ พี่เอ พึ่งเจอกันแค่ครั้งเดียวเองนะ คิคิ :coolly-0034:

ยังไงขอให้ขายได้ไว ๆ แล้วกันนะครับ

@พี่โค้ช ผมกะหนึ่ง มะได้ไปอะคับพี่ นอกนั้นไปเหมือนเดิมคับพี่ ......... :coolly-0011:

วันเสาร์ ไม่รู้จะถึงสมุทรปราการกี่โมงครับ คงไม่ไปอะงับ :coolly-0013:

จัดให้...........

ตอนนี้ใส่อยู่คันนี้แล้ว เห็นเค้าลงขายแว้บๆ

ขอบคุนมากๆคับ คุณบิ๊ก
จะขอรบกวนอีกนิดนึงอะคับ ขอทราบขนาด ความ กว้าง*ยาว*สูง ของล้ออีกสักนิดนะคับ

เสาร์นี้ผมไปคับ เจอกันคับพี่น้องทุกท่านนนนนน

ไปด้วยคนแต่คงไปดึกคับ รอด้วยนะ

งานเข้าแล้วหน้าจะเป็นตัววอมเครื่องเสียหรือไม่ก็ตัวเดินรอบเบา เบาไม่ได้เลยดับตลอด ดันไปดึงฟิวล์ผิดตัวตอนเครื่องติด พอสตรากอีกที่รอบต่ำไม่ทำงานเลย เวนกำจิงๆๆ สตากต้องเยียบคันเร่งทิ้งปล่อยแล้วดับ กุรู้ช่วยตอบที่ หน้าจะเป็นอันไหน

พุ่งนี้มากันไวไวนะคับผมจะมาเกือบสองทุ่มนะคับ คิคิ

พุ่งนี้มากันไวไวนะคับผมจะมาเกือบสองทุ่มนะคับ คิคิ

พรุ่งนี้มันวันศุกร์ที่ 29 เมษา ไม่ใช่เหรอ ไหนว่านัดกัน 30 เมษา ไง??? :coolly-0007:

สงสัยโน๊ตจะหลงวัน 555+:coolly-0023:

อิอิหวัดดีคับวันสุข แล้ววววววว

พรุ่งนี้มันวันศุกร์ที่ 29 เมษา ไม่ใช่เหรอ ไหนว่านัดกัน 30 เมษา ไง??? :coolly-0007:

สงสัยโน๊ตจะหลงวัน 555+:coolly-0023:

ถูกต้องคับพี่อาท อยากเจอจัดเลยนึกว่าพุ่งนี้วันเสาร์ คิคิ:coolly-0038:

ดีคับชาวปราการทุกคน

มาหวัดดีด้วยอีกคนคับ อรุณสวัสดิ์คับ ชาวปราการ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม