เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้องต้นเอ๊ยย ขับ 6 สูบ แล้วยังอยากไปขับ 4 สูบ อีก เนื้อหุ้มเหล็ก นะน้องนะ:coolly-0023:
พอดีรถมันติดอ่าพี่

เบื่อขี้เกียดรอคอย จะฝ่าไฟแดงก็ยาก

มอไซร์นี่แหละ เร็วสระใจ

เซฟิโร่ก็ขับไว้ไปไกลๆ หรือไปเที่ยว

55555

ดีคับตอนบ่าย งานเยอะแยะเลย

ต้น ขับฟีโน่ สิ แฟนพันธุ์แท้ของ เซฟิโร่ จะได้มีสาวสวยๆเผื่อพวกพี่ๆบ้าง

วันเสาร์ที่ 30 เมษายน 2554 เจอกันที่ปั๊ม 4*4 นัดชำระค่าเสื้อ ขอให้มากันพร้อมๆนะ ค่ะ ขอความร่วมมือกันหน่อยนะ :coolly-0033:
เชอะ...........

พี่บิ๊กสุดหล่อมามั้ยคับ คิคิ

ผมชอบไปแบบกระทันหันคับ....

ผมชอบไปแบบกระทันหันคับ....

อยากเห็นรูปล้อคันที่อยู่ในลายเซ็นต์ ของคุณบิ๊ก ชัดๆ อะคับ จะเอาไปเป็นแบบ ว่าจะเปลี่ยนล้อใหม่ อยากได้ๆๆๆ :coolly-0033:

ป้าอ้อหายไปไหนตั้ชนาน

ล้อพี่บิ้กในลายเซนสวยดีไอดอเอ้ย ไอดอลเลยคับ

ว่าจะปล่อยรถแล้ว เปลี่ยนงานใหม่เดินวันละประมาณ 200 โล สู้นำมันไม่ไหว
ใครมีรถเล็กที่ดาวมาแล้วส่งไม่ไหว มาแลกกันไหม ส่วนต่างค่อยว่ากัน:coolly-0027:
ว่าจะปล่อยที่ 225000 :coolly-0023:

เวงกำ เดินทางไกลมากเลย คุณเอ ผมเคยเดินทางไปกลับวันละ 180 โล ตังไม่พอใช้เลย ขนาดใช้แก้สนะเนี่ย เห้อ เสียดายจังต้องปล่อยน้องเซฟไปแล้วอะ :coolly-0011: ไม่หาห้องพักแทนละคับเผื่อช่วยได้

ว่าจะปล่อยรถแล้ว เปลี่ยนงานใหม่เดินวันละประมาณ 200 โล สู้นำมันไม่ไหว
ใครมีรถเล็กที่ดาวมาแล้วส่งไม่ไหว มาแลกกันไหม ส่วนต่างค่อยว่ากัน:coolly-0027:
ว่าจะปล่อยที่ 225000 :coolly-0023:

เวงกำ เดินทางไกลมากเลย คุณเอ ผมเคยเดินทางไปกลับวันละ 180 โล ตังไม่พอใช้เลย ขนาดใช้แก้สนะเนี่ย เห้อ เสียดายจังต้องปล่อยน้องเซฟไปแล้วอะ :coolly-0011: ไม่หาห้องพักแทนละคับเผื่อช่วยได้
ลองเปลี่ยนวิธีเดินทางดูคับ หรือไม่ก็ลองย้ายที่พักดู ผมว่าน่าจะช่วยได้ เสียดายคับไม่อยากให้ขายรถเลย :coolly-0033:
หวัดดีชาวปราการทุกท่านด้วย

มาคับโซนปราการ

และแล้ว................ก็สิ้นเดือน จะผ่านพ้นไปอีกเดือน โอ้ว ไวแท้:coolly-0005:

มาคับโซนปราการ

และแล้ว................ก็สิ้นเดือน จะผ่านพ้นไปอีกเดือน โอ้ว ไวแท้:coolly-0005:
วันนี้เพิ่งวันที่ 28 จะรีบไปไหนเนี่ย 555+
ฉับๆๆ~:coolly-0026:

555 รีบใช้เงินให้กะ น้องบูล คับอ้อ อยากให้มันสดใสๆ แต่ไม่ได้ใช้งานมันเลย เดือนนึง อาทิตละครั้ง หรือสองอาทิตครั้ง เหอะๆ

อยากขับ 4 สูบๆๆๆ

วี๊วๆๆๆๆ

อยากขับ 4 สูบๆๆๆ

วี๊วๆๆๆๆ

ก็ดึงหัวเทียนออกสัก 2 สูบสิ จะได้วิ่ง 4สูบ เหมือนที่อยากได้เลย :coolly-0010: เสียงเพราะจับใจ:coolly-0028:

ป้าอ้อหายไปไหนตั้ชนาน

ล้อพี่บิ้กในลายเซนสวยดีไอดอเอ้ย ไอดอลเลยคับ

เด่วพี่ยักษ์เขียวจะโดน :coolly-0026:
สงสัยติดภาระกิจหัวใจ หายไปเลย อิอิ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม