เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันที่ 30 นี้ มีพบปะสังสรรค์กันอีกแล้วเหรอคับ???

ลูกชายร้องหาแม่อ้อ อยู่ทุกวันเลยนิ แม่อ้อจ้าไปไหน :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:
ลูกชายน่ารักอ๊ากกกกกกซ์อยากได้ๆๆ:coolly-0044:

ใช้คับพี่อาท เพราะต้องจัดการสติ๊กเกอร์ และเสื้อคับ เพื่อพร้อมๆกานคับ อิอิ

5555 แต่ทำไมลูกออกมา ไม่ได้อ้อเลยหล่ะคับ ..............แอ๊ :coolly-0040:ล้อเล่นคับๆ

ใช้คับพี่อาท เพราะต้องจัดการสติ๊กเกอร์ และเสื้อคับ เพื่อพร้อมๆกานคับ อิอิ

สติ๊กเกอร์ผมได้แล้ว เหลือแต่เสื้อที่ยังไม่ได้ :coolly-0045:

อุ้ย พี่จี้แปลงได้หรอคับ อยากได้ไฟสว่างๆ แต่ถามหน่อยคับว่า..........ถ้าเกิดจะกลับไปใช้ไฟเดิม จะได้มั้ยคับ พี่:coolly-0023:
สบายเลยไม่ได้แปลงที่ตัวไฟแต่แปลงที่ตัวหลอดเรานี้เอง แค่มีตะไบก็เสร็จแล้ว ง่ายนิดเดียว(หมายถึงหลอดของพี่น่ะ) ยี่ห้ออื่นไม่รู้ แต่ส่วนเรื่องการเดินสายไฟเข้ากับตัวแปลงก็ความรู้รอบตัวแล้วกัน ส่วนตัวผมทำได้โดยไม่วิ่งผ่านรีเลย์

สบายเลยไม่ได้แปลงที่ตัวไฟแต่แปลงที่ตัวหลอดเรานี้เอง แค่มีตะไบก็เสร็จแล้ว ง่ายนิดเดียว(หมายถึงหลอดของพี่น่ะ) ยี่ห้ออื่นไม่รู้ แต่ส่วนเรื่องการเดินสายไฟเข้ากับตัวแปลงก็ความรู้รอบตัวแล้วกัน ส่วนตัวผมทำได้โดยไม่วิ่งผ่านรีเลย์

อุ้ยน่าสนดีคับพี่จี้ อยากทำๆๆ คับ แต่ว่า สว่างมั้ยคับ อยากรุ้ว่าสว่างทะลุ ไฟป่าวพี่

แล้วพอจะมีใครทราบที่ล้างโคมหน้า ราคาไม่แรงบ้างป่าวคับ รู้สึกโคมหน้าฝุ่นจะเข้าเยอะแล้ว เอาร้านแถวๆบ้านเรานะ ไม่อยากไปไกล

มะได้ว่าน่ะค่ะ แหย่เล่นเฉยๆ ถ้าลูกอ้อ ตาต้องขม ก่านี้จ้า
ตกลงอ้อมีลูกและหรา ว้าๆๆๆ มีและก็ม่ายบอก แอ๊:coolly-0023:

แล้วพอจะมีใครทราบที่ล้างโคมหน้า ราคาไม่แรงบ้างป่าวคับ รู้สึกโคมหน้าฝุ่นจะเข้าเยอะแล้ว เอาร้านแถวๆบ้านเรานะ ไม่อยากไปไกล

ปู่อาร์ทสบายดีไม๊ค่ะ^^

ถ้ามีแล้ว พี่ขอซัก 3-4 ลูกนะครับอ้อ

คร้าบบบบบบบบ :coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม