เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากไปนั่งกินบรรยากาศเดิมๆ.....ส่วนตัวชอบนะเงียบๆมีร้านค้า...แต่ยังไม่ได้ไปซะที....สงสัยน้องต่ายคงเข็ด..5555555

จัดไปครับ :coolly-0034:

เมื่อวาน สนุกครับ

เมามากด้วยครับ

และรากรถกันมันเลย

5555

เมาก็เมาปวดหัวก็ปวด

5555

ชีวิต555 สงสารพี่หนึ่งจิงๆๆ

5555

ไว้ปีหน้ามาใหม่นะครับ

ขุอบคุณสำหรับการรากรถครับน้องต้น ลากกันมันเลยครับ

หลุดไป 5 รอบ+ เลยครับ เซ็งมากมาย

คลัชเจ้ากรรม ดันพังซะงั้น กดแล้ว คลัชจมซะงั้นอะงับ เห้อ เซ็งครับ

ปีหน้าไปอีกแน่นอนครับต้น สนุกมากมายครับ

สวัสดี ยามเช้าทุกท่านครับ

ดีคับชาวปราการทุกคน

ถึงแยก เลี้ยวซ้ายเลยครับ ใกล้ๆกับแมกโดนัด เลี้ยวไปไม่ถึง200ม. ช่าง (เป้)หรือ ผจก.เป้

ขอบคุนคับ ถ้ายังไงจะได้แวะเข้าไปใช้บริการ:coolly-0022:

เมื่อวาน สนุกครับ

เมามากด้วยครับ

และรากรถกันมันเลย

5555

เมาก็เมาปวดหัวก็ปวด

5555

ชีวิต555 สงสารพี่หนึ่งจิงๆๆ

5555

ไว้ปีหน้ามาใหม่นะครับ

พี่ต้นไม่สงสารตังเมบ้างหรอค่ะ..เหนื่อยเหมือนกันนะ!!! ลากรถพี่หนึ่งกันซะมันส์หยดติ๋งเลย..เปนคาราโอเกะในรถลากแหกปากซะคอแห้งเลยเชียววว...:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
5555

ยาวไป

หวัดดีคับตอนเช้าาาาาา

อุ้ย พี่บิ๊กงอลใครคับ ..............ใครทำพี่บิ๊ก ๆ :coolly-0002:

สวัสดีด้วยครับ

บิ๊กงอล สมาชิกปราการจัดไปอยากให้เค้างอล พวกเราได้ คิคิ...30/4/54 ข้าง4*4 เชิญท่านบิ๊กมา (แก้) งอลกัน

ไหนๆ ใคร งอนไรกัน^^

สบายดีกันทุกคนนะค่ะ แวะมาเยี่ยม คริคริ:coolly-0046:

น้องต้น วันที่30/4/54 จัดเบียร์มา1ลัง สินค้าพร้อมส่งซีนอล1ชุดตัวอย่างมีแล้วรถพี่ติดแล้ว แบบ24Vแปลงนิดหน่อย OK แล้วแจ้งมาด้วย (ขอเป็นลีโอน่ะครับน้องต้น)

ไหนๆ ใคร งอนไรกัน^^

สบายดีกันทุกคนนะค่ะ แวะมาเยี่ยม คริคริ:coolly-0046:​
ลูกชายร้องหาแม่อ้อ อยู่ทุกวันเลยนิ แม่อ้อจ้าไปไหน :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

ลูกชายร้องหาแม่อ้อ อยู่ทุกวันเลยนิ แม่อ้อจ้าไปไหน :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

แหงะ นู๋ท้องกะพี่จี้ตอนไหนเนี่ย
หรือวันนั้นที่มุมสบาย กร๊ากก 555+:coolly-0026:

น้องต้น วันที่30/4/54 จัดเบียร์มา1ลัง สินค้าพร้อมส่งซีนอล1ชุดตัวอย่างมีแล้วรถพี่ติดแล้ว แบบ24Vแปลงนิดหน่อย OK แล้วแจ้งมาด้วย (ขอเป็นลีโอน่ะครับน้องต้น)

OK รับทราบ ครับพี่

ว่าแต่ลูกพี่น่ารักวะ ขอมาเลี้ยงเหอะ
5555

อุ้ย พี่จี้แปลงได้หรอคับ อยากได้ไฟสว่างๆ แต่ถามหน่อยคับว่า..........ถ้าเกิดจะกลับไปใช้ไฟเดิม จะได้มั้ยคับ พี่:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม