เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดียามคํ่าๆอากาศเย็นแบบนี้ค้าบบบบ

เรื่องเอา ห้ามผมไม่ได้ ผมต้องเอาคับ ไม่เอาแล้วขาดใจ :coolly-0028::coolly-0028:

อ่ะล้อเล่นคับ:coolly-0046:

อุ้ย เพื่อนผม เปลี้ยน ไป ใครทำให้เพื่อนผมเป็นคนแบบนี้ครับ :coolly-0012:

หรือ ก่อนหน้านี้เพื่อนผม เป็นอยู่แล้วนิ

เอาอะไรกันหวะ แต่ยังไงเอาก็เอา เอาหมดแหละตู ยกเว้นผู้ชายไม่เอา ไม่อยากเป็นยอดชาย 55++:coolly-0001:

ไม่อยากลองบ้างหรือครับพี่โค๊ช พี่นัท เค้า อยากลองอยู่ครับ คิคิ 55555

ล้อเล่นครับ

ตรงโรงบาลเปาโลไม่แนะนำคับ ผมไปทำมาแล้วห่วยแตกมาก แพงก็แพง ตั้งล้อหน้า เก็บเท่ากับตั้งล้อหลัง กับไปถามมันบอกว่าไม่ได้ตั้ง อ๊ะ ไม่เป็นไร พอให้ตั้งล้อหลังล้อหน้าเบี้ยว มันบอกว่าไม่รู้ไม่ได้ทำ แต่ตอนที่ตั้งล้อหลังผมเห็นลูกน้องมันยุ่งกับล้อหน้าอยู่ แต่มันบอกไม่ได้ทำอะไร ผมเลยเปลี่ยนร้านพอเปลี่ยนร้านเค้าบอกว่าศูนย์เพี้ยนไปหมด ไปทำอะไรมา ล้อหน้าก็ไม่ตรง ล้อหลังก็เบี้ยว สุดตีนป่าวหละ เสียไปทั้งหมด 500 :coolly-0002:

น่าจะคนละร้านผม ที่ Nat บอกมั้งครับพี่ เพราะผมไปตั้ง ข้าง ๆ ธนาคาร

กรุงศรีอะงับ แต่เยื้อง ๆ ครับ เปาโลครับ ชื่อร้าน ... speed อะงับ ตัว

นำหน้า จำไม่ได้อะงับ

ราษฎ์บูรณะครับ ไปตามหาไอคนที่มันบอกว่าเป็นตำรวจ มันเอาใบขับขี่ไปครับ ไปตามเค้าบอกว่าไม่มีคนชื่อนี้ครับ เหอๆๆๆๆๆ ซวยแล้วตู.....:coolly-0007::coolly-0020:

งานงอกครับ :coolly-0002:

อยากไปนั่งกินบรรยากาศเดิมๆ.....ส่วนตัวชอบนะเงียบๆมีร้านค้า...แต่ยังไม่ได้ไปซะที....สงสัยน้องต่ายคงเข็ด..5555555

อยากไปนั่งกินบรรยากาศเดิมๆ.....ส่วนตัวชอบนะเงียบๆมีร้านค้า...แต่ยังไม่ได้ไปซะที....สงสัยน้องต่ายคงเข็ด..5555555

กินที่หนายคับ

สวัสดีชาวเซฟปราการทุกๆท่านคาบ

ตรงโรงบาลเปาโลไม่แนะนำคับ ผมไปทำมาแล้วห่วยแตกมาก แพงก็แพง ตั้งล้อหน้า เก็บเท่ากับตั้งล้อหลัง กับไปถามมันบอกว่าไม่ได้ตั้ง อ๊ะ ไม่เป็นไร พอให้ตั้งล้อหลังล้อหน้าเบี้ยว มันบอกว่าไม่รู้ไม่ได้ทำ แต่ตอนที่ตั้งล้อหลังผมเห็นลูกน้องมันยุ่งกับล้อหน้าอยู่ แต่มันบอกไม่ได้ทำอะไร ผมเลยเปลี่ยนร้านพอเปลี่ยนร้านเค้าบอกว่าศูนย์เพี้ยนไปหมด ไปทำอะไรมา ล้อหน้าก็ไม่ตรง ล้อหลังก็เบี้ยว สุดตีนป่าวหละ เสียไปทั้งหมด 500 :coolly-0002:
อยากตั้ง 0 ล้อต้องไปตั้งที่B-ควิกที่แยกพัฒนาการครับ เพื่อนเปงผู้จัดการฝ่ายช่างอยู่ ใครไปบอกว่าจี้แนะนำมาฟรีค่าแรงครับแล้วแต่น้ำใจ

อยากตั้ง 0 ล้อต้องไปตั้งที่B-ควิกที่แยกพัฒนาการครับ เพื่อนเปงผู้จัดการฝ่ายช่างอยู่ ใครไปบอกว่าจี้แนะนำมาฟรีค่าแรงครับแล้วแต่น้ำใจ

กำลังอยากไปตั้งศูนย์ใหม่อยู่เหมือนกันคับ อยู่ด้านไหนของแยกพัฒนาการอะคับ แล้วไปติดต่อกับใครเอ่ยยย :coolly-0023:

ดียามเช้า ฝนตกนิดๆคับ

หวัดดีคับ ยามเช้าฝนตกหนัก และเปียกไปทั้งหัว อิอิ

อยู่ๆจะเข้าไปตั้ง 0 ฟรี มันจะดีหรอครับ...แต่กะลังหาที่ทำอยู่ รอเปลี่ยนโช๊คทั้งชุดจะได้เซ็ต 0 ใหม่

กำลังอยากไปตั้งศูนย์ใหม่อยู่เหมือนกันคับ อยู่ด้านไหนของแยกพัฒนาการอะคับ แล้วไปติดต่อกับใครเอ่ยยย :coolly-0023:
ถึงแยก เลี้ยวซ้ายเลยครับ ใกล้ๆกับแมกโดนัด เลี้ยวไปไม่ถึง200ม. ช่าง (เป้)หรือ ผจก.เป้

เมื่อวาน สนุกครับ

เมามากด้วยครับ

และรากรถกันมันเลย

5555

เมาก็เมาปวดหัวก็ปวด

5555

ชีวิต555 สงสารพี่หนึ่งจิงๆๆ

5555

ไว้ปีหน้ามาใหม่นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม