เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคับตอนเช้า อันแสนจะร้อน

สวีดัสชาวเซฟปราการทุกคนครับ

สวัสดีครับชาวปราการ เหอ...เดี๋ยวสักพักต้องไปโรงพัก เหอ.....เอาบัตรคืน:coolly-0002:

อ้าว ไปทำไรมาอะพี่ เสียแต้ม เลยละสิคับ

โซนปราการเรา จัดมิตติ้ง ร้านไหนดีคับ ลองเสนอมาดูคับ :coolly-0003:

วันเสาร์ 30 นัดเจอที่ปั๊ม 4x4 นะคับ นัดจ่ายค่าเสื้อกัน ใครจะเอาสติกเกอร์ช่วยลงนามด้วยนะคับ จะได้เอาสติกเกอร์มาให้กันคับ

วันที่ 30 ว่างป่าวมะรุ้ รอดูผลต่อไป

เอาสติ๊กเกอร์ และ เสื้อ ด้วยคับ คริๆ

สวัสดีครับชาวปราการ เหอ...เดี๋ยวสักพักต้องไปโรงพัก เหอ.....เอาบัตรคืน:coolly-0002:

เอ๋ ให้ผมเดานะครับ

คิดว่าน่าจะโดนข้อหา

เมาแล้วไม่ยอมขับรถแน่เลย คิคิ

เพราะฉะนั้น ทุกท่าน ไม่เมาห้ามขับนะครับ 55555

ล้อเล่นนะครับ

เมาแล้วอย่าขับดีที่สุดครับผม :coolly-0034:

วันเสาร์ 30 นัดเจอที่ปั๊ม 4x4 นะคับ นัดจ่ายค่าเสื้อกัน ใครจะเอาสติกเกอร์ช่วยลงนามด้วยนะคับ จะได้เอาสติกเกอร์มาให้กันคับ

หนึ่งครับ สติ๊กเกอร์ มาให้ชุดด้วยครับ แต่ 30 ไม่มานะ

เพราะพึ่งกลับจาก หนองคายครับผม คิดว่าลงมาแล้วจะพักอะงับ :coolly-0034:

แต่ถ้าไหว จะตามไปจ่ายตังครับ :coolly-0045:

อุ้ย หน้า 170 หนึ่ง เป็นคนเปิดซิงนะครับ คิคิ

หวัดดี พี่ - เพื่อน - น้อง ชาวปราการทุกท่านครับ

ไม่ว่างไม่ต้องเอา

:coolly-0028:

เรื่องเอา ห้ามผมไม่ได้ ผมต้องเอาคับ ไม่เอาแล้วขาดใจ :coolly-0028::coolly-0028:

อ่ะล้อเล่นคับ:coolly-0046:

แล้ว เสื้อ กับ สติกเกอร์ + กัน ราคา เท่าไร แยกราคามาด้วยน่ะ จะเอาที่ละอย่าง คิคิ
แอบค่านม ลูก ไปซื้อก่อน ช่วงนี้หมดตัวจริงๆๆ เงินเดือนขึ้นแค่ 5.33 % เอง

( จี้ )เอาสติกเกอร์ นำรองมาก่อนครับ 1ชุด ครับ

ตั้งศูนย์ล้อร้านไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย

เอาอะไรกันหวะ แต่ยังไงเอาก็เอา เอาหมดแหละตู ยกเว้นผู้ชายไม่เอา ไม่อยากเป็นยอดชาย 55++:coolly-0001:

ตั้งศูนย์ล้อร้านไหนดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย

ออโต้บอยคับแระ หรือจะร้านตรงข้ามกับ โรงพยาบาลเปาโล กะได้ ดีคับ

แล้ว เสื้อ กับ สติกเกอร์ + กัน ราคา เท่าไร แยกราคามาด้วยน่ะ จะเอาที่ละอย่าง คิคิ
แอบค่านม ลูก ไปซื้อก่อน ช่วงนี้หมดตัวจริงๆๆ เงินเดือนขึ้นแค่ 5.33 % เอง

( จี้ )เอาสติกเกอร์ นำรองมาก่อนครับ 1ชุด ครับ

ตามนั้นคับพี่จี้ ดูแลครอบครัวก่อนคับ เงินส่วนอื่นค่อยว่ากันคับพี่ ให้ลูกก่อนเต็มที่คับ:coolly-0033::coolly-0044:

เอาอะไรกันหวะ แต่ยังไงเอาก็เอา เอาหมดแหละตู ยกเว้นผู้ชายไม่เอา ไม่อยากเป็นยอดชาย 55++:coolly-0001:

55555 เอ้าแล้ว พี่จะแมนทั้งแท้ง นะคับ :coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม