เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีคับพี่บอล ยินดีต้อนรับคับ อิอิ

หวัดดียามเช้าคับปราการ .........ช่วงนี้งานเยอะ อดมาเล่นบอร์ทเลย

55555 พี่ลุย จะพาใครไปตี UZ บ้างคับ ผม RB นะ ไม่ใช่ JZ :coolly-0028:

ดีคับทุกท่าน:coolly-0003:

สวัสดีครับ ทุกคนเลย

อากาศนี่โคตะระร้อนเลยยยย แหะ ยิงพระอาทิตเลยยย :coolly-0035:

กำ ยิงพระอาทิตย์ งี้ อาทิต ๆ นึงเราก็หยุดทำงานแค่วันเดียวนะสิ เหลือแต่พระเสาร์ :coolly-0010:

เอาดาวพระศุกร์เลยมะ

2 คนข้างบน เล่นอะไรกันอะ??? 555+

อิอิ ทำไมต้อง UZ ก็ได้คับบบบ เอ๊ะ ทำไมอะ เอ้อ ทำไมต้อง UZ

เห้ย....วันนี้ซวยเลยเราอยากมาววววววแล้วดิ เห้ย......:coolly-0004:

To พี่จี้ มาใหมพี่ถ้ามาก็โทรมาบอกละกัน

To พี่หนึ่ง จัดไปพี่หญิงเพียบ

To ช้าง เพราะมันชอบ

พูดถึงช้าง ถูกใจ เอาไป 1 บาทน้อง คิคิ

อาทิตย์นี้เล่นน้ำพระประแดง มีใครตั้งซุ้มตรงไหนมาด้วยเนอะ.....แล้วจะตามไปครับผม...

จัดไปครับ แล้วเจอกันครับผม :coolly-0003:

ยกพวงตีกันไหม JZ กะ UZ อ
:coolly-0028:

จัดไป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ คิคิ ล้อเล่นนะครับ ชาวปราการ อย่าตีกัน เดี๋ยวหนึ่งเป็น

แกนนำเองครับ 555555 ล้อเล่นครับ :coolly-0034:

หวัดดีคับพี่บอล ยินดีต้อนรับคับ อิอิ

หวัดดียามเช้าคับปราการ .........ช่วงนี้งานเยอะ อดมาเล่นบอร์ทเลย

55555 พี่ลุย จะพาใครไปตี UZ บ้างคับ ผม RB นะ ไม่ใช่ JZ :coolly-0028:

เดี๋ยวยก J ใส่ให้เลยครับเพื่อน 555555 ล้อเล่นนะครับ :coolly-0034:

เห้ย....วันนี้ซวยเลยเราอยากมาววววววแล้วดิ เห้ย......:coolly-0004:

เกิดอะไรขึ้นครับถึงอยากเมานิ คิคิ ถ้าเป็น ญ เมาบ้านผมได้นะ แต่ถ้า ช

ไม่เอาดีกว่า 55555 ล้อเล่นครับ คิคิ อย่าดื่มเลยดีกว่าครับ ดีต่อสุขภาพ

มากที่สุดครับ จากใจ คนเลิกมาแล้วครับ

พี่ ๆ อย่าว่าผมนะ เป็นห่วงทุกคนครับผม รักษาสุขภาพหน่อยนะครับ

ช่วงนี้ร้อนมากครับ :coolly-0003:

จัดไปคับพี่ เมาธรรมดาไม่ได้นะ ต้องเมาปลิ้นๆๆ :coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม