เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Add ไงอะพี่ บีบีผม มันมีแค่ช่องใส่ลูก กับ ไกปืน อะคับ หาช่องใส่ pin อยู่อะคับ ............ห๊าาา ตั้งนาน :coolly-0028::coolly-0028: ล้อเล่นพี่ รอเปลี่ยนค่าย เล่นเน็ตได้ก่อน จะAdd ไปคับ

ระวัง จะโดน ปืนจริง ยิงเข้าให้นะครับเพื่อน คิคิ :coolly-0029:

สัวสดีครับสรุป พี่ๆจะมากันใหมครับนิสงการณืพระประแดง

จัดไปครับน้องต้น ปีนี้ พี่ยังไม่มีคนมาปะแป้งเลยอะ อยากได้สาวมาปะแป้งจังครับ

แก้ไขล่าสุด:
ขอฝากไว้สักนิดนะคับ ....... ทำไมต้อง JZ?

จัดไปครับน้องต้น ปีนี้ พี่ยังไม่มีคนมาปะแป้งเลยอะ อยากได้สาวมาปะแป้งจังครับ
มานี่ๆ เด๋วผมปะแป้งให้ เอาป่ะพี่1 :coolly-0010:

To พี่จี้ มาใหมพี่ถ้ามาก็โทรมาบอกละกัน

To พี่หนึ่ง จัดไปพี่หญิงเพียบ

To ช้าง เพราะมันชอบ

:coolly-0028:ช้างเอาอีกแล้ว ดูลายเซ็นมัน ตัวใหญ่ๆหน่อยสิ

ดีคับทุกคนอีกรอบ ยามบ่ายแบบง่วงๆ

ตามมาด้วยยามบ่ายดีครับเพื่อนๆชาวเซฟปราการ:coolly-0044:

อาทิตย์นี้เล่นน้ำพระประแดง มีใครตั้งซุ้มตรงไหนมาด้วยเนอะ.....แล้วจะตามไปครับผม...

ตามมาหวัดดียามเย็น ด้วยอีกคนคับ ช่วงนี้งานยุ่งมั่กๆ เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูเท่าที่ควรคับ

ดีตอนเช้าๆๆคับ

ดีตอนเช้าด้วยคนชาวปราการ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม