เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้กลับไปซ่อมไม่เสร็จ สงสัยพรุ่งนี้ตอง นูโวMX ตัวแรง อีกแล้วแน่เลย
เซงจิต ....โปรแกรมวันนี้ ต้องเปลี่ยนแบต1ตัว +น้ำมันเครื่องสัก1ลิตร
ส่วนเรื่องตัวรอบเดินเบา ต้องลองซ่อมดูก่อนว่าจะรีเซ็ตระบบใหม่จะได้เปล่า
***ถ้าใครเปงระบบไฟผิดปกติ ลองเอาขั่วแบต - (ลบ)ออก แล้วไปแตะใหม่
ให้ไฟมันแลบสัก4-5ที แล้วขันให้แน่นใหม่ ดูสิจะหายเปล่า เป็นคำแนะนำจากกุรู้ที่
บริษัทมากครับ...*** มัวหรือเปล่าไม่รู้แต่ต้องลอง 5 5 5

เหตู เกิดเมื่อคืนเวลา 22.00 น.
เดินทางไปเตะบอล พอขับรถอยู่ดีๆ
จะเยียบเครื่องแต่เครื่องไม่ไปด้วยเบาชิบหาย
พอดีพี่ผม ไปด้วยเลยเชคให้ พี่ผมชี้เป้าว่า
เป็นที่ปั้มติ๊ก
เพราะฉนั้นจึงต้องหาปั้มติ๊กมาใส่ใหม่ ตอนนี้กำลังเลงห่ปั้มติ๊ก 2 เจ

พี่ๆคนใหนมีจะบริจาคหรือขายก็บอกผมนะครับ

เศร้ามากครับ รถผมพังบ่อยจิงๆ ซ่อมจนล้าไปทั้งตัวละ

ล้าทั้งเงิน ล้าทั้งใจ ล้าทั้งกาย เห้อ แต่เพราะเลยทำและซ่อมต่อ

ผมไม่มีวันที่จะขายมันหรือ ทิ้งมันแน่นอน

My LOEV Cefiro A31 9662 by บัวลอย

เราจะรักแต่งและก็ซ่อมกันยาวๆ เห้อ!!!!!~ เหนื่อย

เป็นเรื่องธรรมดานะ น้องต้น เด๋วกะชินไปเอง

มาตีเค้าแล้วก็หนีไป เด๋วจะฟ้องพี่เสธ

ฟ้องให้พี่เสธ.ทำไรเหรอค่ะ^^ ?

หวัดดีพี่ๆน้องๆปราการทุกคนด้วยค่ะ:coolly-0003:

อิอิ ถ้าปั๊มติ๊ก2เจ ใช้ ติ๊กอาบี26 ดีก่าแรงดันดีเยอะ จะได้ไม่เหนื่อยล้า ในการบริโภคน้ำมันนะต้น เอ้ยยยย

แต่เรื่องมีมั้ย มะมีอะ ลองหาๆค้นดูนะต้น หรือป๊ารองคับต้น น่าจะมีนะ

พี่อะเจ็บมาเยอะ ทำรอบคันและ เครื่องล้วนๆเจ็บไปแยะ:coolly-0006:

ขอบคุนมากๆคับ คุณบิ๊ก
จะขอรบกวนอีกนิดนึงอะคับ ขอทราบขนาด ความ กว้าง*ยาว*สูง ของล้ออีกสักนิดนะคับ
ขอบ 18 หน้ากว้าง 9.5 หลังกว้าง 10 ออฟ 30 ทั้ง 4 ลูก

ขอบ 18 หน้ากว้าง 9.5 หลังกว้าง 10 ออฟ 30 ทั้ง 4 ลูก

ขอบคุณครับ

แหล่มเลย สวยโคตรๆ เด๋วปั้นตังค์ก่อน จะเอาแบบนี้เลย:coolly-0033:

พรุ่งนี้แล้ว ที่เราจะได้แซดกัน :coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

เหตู เกิดเมื่อคืนเวลา 22.00 น.
เดินทางไปเตะบอล พอขับรถอยู่ดีๆ
จะเยียบเครื่องแต่เครื่องไม่ไปด้วยเบาชิบหาย
พอดีพี่ผม ไปด้วยเลยเชคให้ พี่ผมชี้เป้าว่า
เป็นที่ปั้มติ๊ก
เพราะฉนั้นจึงต้องหาปั้มติ๊กมาใส่ใหม่ ตอนนี้กำลังเลงห่ปั้มติ๊ก 2 เจ

พี่ๆคนใหนมีจะบริจาคหรือขายก็บอกผมนะครับ

เศร้ามากครับ รถผมพังบ่อยจิงๆ ซ่อมจนล้าไปทั้งตัวละ

ล้าทั้งเงิน ล้าทั้งใจ ล้าทั้งกาย เห้อ แต่เพราะเลยทำและซ่อมต่อ

ผมไม่มีวันที่จะขายมันหรือ ทิ้งมันแน่นอน

My LOEV Cefiro A31 9662 by บัวลอย

เราจะรักแต่งและก็ซ่อมกันยาวๆ เห้อ!!!!!~ เหนื่อย
สู้สู้น้องอย่าถ้อ มันพังก็เปลียน=มันเสียก็ซ่อม= สตางค์ไม่พอก็บอก=:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0023::coolly-0023:

ในฐานะที่ผมเป็นคนรุ่นใหม่ของกลุ่ม ขออนุญาตไม่ออกความคิดเห็นในกรณีดังกล่าวก็แล้วกันครับ เพราะไม่ได้อยู่รับทราบเรื่องราวที่เป็นมาทั้งหมด

แต่ปัญหาทุกอย่างถ้าทั้ง 2 ฝ่ายหันหน้าเข้ามาพูดคุยกันได้ ทุกอย่้างก็อาจจะออกมาในทางที่ดีครับ

อยากเห็นทุกคนมีรอยยิ้มให้แก่กันคับ (หันหน้าเข้าหากัน) อิอิ:coolly-0033:

ผมไม่ติดใจอะไรหรอกนะคับ เรื่องมันผ่านไปแล้วยังไงก็ใช้รุ่นเดียวกัน คุยหรือทักทายกันเหมือนเดิมไม่มีติดใจอะไร โตๆกันแล้วไม่เอาเรื่องนี้มาทำให้เราไม่พอใจกันหรอกคับพี่ดำค้าบบบ

มันเกิดอะไรขึ้นกับคนไทย ไม่มีใครว่าพี่หลอกพี่ดำ ทุก ๆ คน รักในเซฟฟิโร่กันทั้งนั้นส่วนเรื่องใครจะว่าใครหรือใส่ร้ายใคร ผมว่าให้มาลองคุยกันจะดีกว่า ทุกคนจะได้รับรู้ว่าใครถูกหรือผิด แต่ถ้าถามผมผมว่าไม่มีใครถูกหรือผิดหลอกพี่มันเป็นการไม่เข้าใจกันซะมากกว่า ยังไงผมเอาใจช่วยทั้งคู่แล้วกันเพราะส่วนตัวไม่ชอบยุ่งเรื่องแบบนี้ พี่ดำก็คือพี่ น้องต่ายมันก็เป็นน้อง ยังไงให้มันจบด้วยดีไม่ทะเลาะกันเพราะเรารักเซฟเหมือนกันดีกว่าคับเจ้านายยยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0029:

หวัดดีครับพี่ดำ

กลางสุดๆครับเจอใครทักเจอใครปีบแตร่ทักทาย อุดมคติครับ พี่รักน้องน้องรักพี่
(ไม่เห็นอย่าว่ากันน่ะครับ) พวกเราใช้นามสกุลเดียวกันแล้วcefiro-thailand.com/board
สักวันเราจะรู้จักกันเอง

มาครับใจเย็นๆกันไว้ครับ หวัดดีพี่ดำไม่เจอพี่เลยนะคิดถึงจังอิอิ

เรื่องมันเข้าใจผิดกันน่ะคับพี่ดำ ผมไม่ได้ติดใจอะไรเลย และ ผมก็หวังว่าพี่ก็จะเป็นเช่นนั้น

ผมยัง เคารพพี่ในฐานะ พี่เป็น ผู้ใหญ่ อยู่เสมอ เรื่องไหนเรื่องอะไรเคลียกันไปก็จบคับ

ยังไง คนเราไม่ได้วัดกันด้วยเงิน เงินไม่ใช่สิ่งสำคัญ เป็นเพียงส่วนประกอบ เล็กๆเท่านั้น

ใจสิ ที่ เป็นสิ่งสำคัญที่สุดต่างหาก !! ยังไงก็ขอโทด พี่ดำถึงเรื่องที่ผ่านไปแล้วด้วยเช่นกัน

คับผม ยังไงผมเหมือนเดิมเสมอคับ

หวัดดีครับพี่ดำ

กลางสุดๆครับเจอใครทักเจอใครปีบแตร่ทักทาย อุดมคติครับ พี่รักน้องน้องรักพี่
(ไม่เห็นอย่าว่ากันน่ะครับ) พวกเราใช้นามสกุลเดียวกันแล้วcefiro-thailand.com/board
สักวันเราจะรู้จักกันเอง

:coolly-0003:​

:coolly-0017::coolly-0041:ดีตอนดึกคับ ต้องขอโทษทุกคนด้วยที่กลับก่อนเจอกันก็ยังเปนกันเองเหมือนเดิม ไว้คราวหน้าไม่หนีแล้ว ขอโทษวินด้วยเรื่องฝากระโปรงอะไม่ได้ตั้งใจจิงๆๆนะ

:coolly-0017::coolly-0041:ดีตอนดึกคับ ต้องขอโทษทุกคนด้วยที่กลับก่อนเจอกันก็ยังเปนกันเองเหมือนเดิม ไว้คราวหน้าไม่หนีแล้ว ขอโทษวินด้วยเรื่องฝากระโปรงอะไม่ได้ตั้งใจจิงๆๆนะ
555555+
ถึงบ้านแล้วพี่ พี่วินบอกเอาฝาเคฟล่ามาเปลี่ยนให้เลย 5555+

มารายงานตัวคับ ถึงบ้านเรียบร้อยแล้วเหมือนกัน :coolly-0003:

วินปราการ หวัดดีด้วยคนคับ อรุณสวัสดิ์คับ เมื่อคืนมันมาก ตอนดึกๆมี่ดีเซลมาแซดด้วย ควันเต็มปั้มเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม