เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ใช่มะม่วงอะ
:coolly-0028:

ฮู้ๆๆๆ :coolly-0010: พี่ลุย มาแปลกใหม่ ...........ข้าวเหนียวด้วยมั้ยนิ กะทิด้วย ตั้งโต๊ะๆ:coolly-0045:พูดแล้วอยากกิน:coolly-0044:

ฮู้ๆๆๆ :coolly-0010: พี่ลุย มาแปลกใหม่ ...........ข้าวเหนียวด้วยมั้ยนิ กะทิด้วย ตั้งโต๊ะๆ:coolly-0045:พูดแล้วอยากกิน:coolly-0044:
ไม่หรอกพี่

พี่ลุยเขาชอบ เบียและ.... มะม่วงของหวานกินเป็นหรอครับ

5555

ขอทุเรียนได้มั้ยยยยอยากกิน

ดีตอนเช้าคับบบบบ

วันนี้ไม่สะบายครับเจ็บคอมาก

เงินก็ไม่มีจะซื้อยา ไปจ่ายค่าซ่อมรถหมดละ

รักษาตัวดีๆนะต้นเอ้ย รถปล่อยมันไปก่อน เอาสุขภาพก่อน........เจ็บคอนี่ อะไรแทงคอป่าว อิอิ

@พี่ลุย ผมพลาดและ โดนเต็ม ๆ ครับ 55555

@Nat เอากันเข้าไป ซ้ำซะผมไม่ต้องลุกเลยครับ 555555

@ต้น เอาเงินไปรักษาตัวก่อนดีกว่าน้องเอ้ย

:coolly-0028:เฮฮากันไป

พี่ครับผมรักพี่ทุกคนนะครับ

รักกันยาวๆนะพี่

เหมือนกันคับ รักกันๆคับทุกคนนนน ................................ รักกันให้ไข่ยาน ไปเลยคับ :coolly-0010:

55555

เอาสายไฟมาเดียวนี้นะถ้าไม่ให้เราจะทำการปล้นคุณ

หวัดดีชาวเซฟปราการทุกคนครับกลุ่มนี้หน้าอยู่เป็นกันเองดีขอผมอยู่ด้วยคนนะครับ
..................ผมตั้มรถมีไว้จอด5ปีแล้วที่รอคอยแล้วจะรอต่อไป..................

เหมือนกันคับ รักกันๆคับทุกคนนนน ................................ รักกันให้ไข่ยาน ไปเลยคับ :coolly-0010:
เช่นกันคับ รักกันๆคับทุกคน รักกันไปให้นาน นม จน นม ยานกันไปเลย:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เช่นกันคับ รักกันๆคับทุกคน รักกันไปให้นาน นม จน นม ยานกันไปเลย:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

อ่านดูแล้วรู้สึกแปลกๆแฮะ:coolly-0030:

ใครมี คำคม อะไรที่ทำให้พวกเรารักกัน ยาวๆ นานๆ จัดมา

คำบาท
อยู่กันแบบร่มรื่น อยู่กันแบบพี่น้อง อยู่กับความรู้สึกดี ..... เรามีใจให้กันไปนานๆคับ ตับๆๆๆ

รักพี่ๆทุกคนไม่เว้นวันมามาก ใจดีแถมหล่ออีกต่างหาก

เหนียวๆแน่นๆ ถ้าใจ ก็ไม่มีวันแตกกันแน่นอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม