เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ติดมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วคับ สำหรับสติกเกอร์ เซฟปราการ หล่อมาก ๆ แรงขึ้นอีก 10-15 แรงม้า 555++

อุ้ยยย ขอด้วยดิพี่ อยากแรงม้าเยอะๆ เหมือนพี่ๆกัน ตอนนี้แรงม้ามีแค่ 50 ตัวเอง:coolly-0041:

@ หลวงพี่ต๊ะๆๆๆๆ อย่าลืมอย่าออกไปไหนมาไหนก่อนบวชนะค้าบบบ
@ พี่โค้ชแรงขึ้นจิงป่าว ผมขอติดทั้งคันนะ 12วาว จะได้มีแรงม้าเยอะๆ

รวมตัววันไหนบอกด้วยนะคับร่วมทำบุญให้หลวงพี่ต๊ะคับ :coolly-0044:

@เมษ ยินดีด้วยเด้อเข้าได้สักที เหลือพี่หน่อย แหะๆๆ ยังเข้าไม่ได้

เสื้อกับสติกเกอร พร้อมว่างจำหน่ายแล้วโทรมาบอกด้วยเด๋อ .. ขอบอกก่อนไว้ล่วงหน้าหน่อยนิ ช่วงนี้หาเงินตัวเป็นเกลียวแล่ะ (เพื่อครอบครัวเท่านั้น) :coolly-0023:

อารมเสีย หยุดงานไม่ได้เผาแม้งเลย

เสื้อกับสติกเกอร พร้อมว่างจำหน่ายแล้วโทรมาบอกด้วยเด๋อ .. ขอบอกก่อนไว้ล่วงหน้าหน่อยนิ ช่วงนี้หาเงินตัวเป็นเกลียวแล่ะ (เพื่อครอบครัวเท่านั้น) :coolly-0023:

ถูกต้องแล้วครับพี่เพื่อ ครอบครัวครับ :coolly-0013:

@เมษ ยินดีด้วยเด้อเข้าได้สักที เหลือพี่หน่อย แหะๆๆ ยังเข้าไม่ได้

ให้พี่หน่อย โวยหน้าบอร์ดคัรบเพือ่น ไม่งั้น พี่ต้น ไม่ปล่อยครับ ผมไปโวยให้เมษ หน้าบอร์ด เมื่อวาน สงสัยพี่ต้นเห็นมั้งครับ เค้าเลยปลอ่ย User คัรบ หรือยังไง รอ เมษ มาตอบดีกว่าครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,309
นัดหมายเย็นนี้เจอกันที่ ปั๊ม ปตท.ตรงจุดพักรถทางด่วนบางนาค่ะ 5 โมงเป็นต้นไม่ ไม่เกิน 6 โมง นะค่ะ (เด๋วมานจะไปถึงดึก อิอิ...):coolly-0010:

ไปกันเร็วหน่อยก็ดีนะคาบ ขอเตือนวันนี้รถติดโคตรวันศุกร์ต้นเดือน (เตือนเค้าแต่ตัวเองไม่ได้ไป 555555555555)

ไปกันเร็วหน่อยก็ดีนะคาบ ขอเตือนวันนี้รถติดโคตรวันศุกร์ต้นเดือน (เตือนเค้าแต่ตัวเองไม่ได้ไป 555555555555)

เหมียนกันไม่ได้ไป เมื่อวานยังติดมากกกกกกกกก:coolly-0018:

ผมคนนึงด้วยไม่ได้ไป .........................เศร้าจิต :coolly-0011:

มาแล้วครับหน่อยครับกว่าจะเข้าได้555

ผมคนนึงด้วยไม่ได้ไป .........................เศร้าจิต :coolly-0011:

^^ รู้นะ ไม่ว่างแอบปาย ไหน คริๆๆๆๆ ( ออกกะลังกาย ตี ???? ) คริๆๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

@พี่หน่อย ดีคับ กว่าจะเข้าได้นิ

@พี่ชัย อารายๆพี่ มันคือไร ผมจะไปหาน้องปิงปองต่างหาก

อยากชมรูปชาว เซฟปราการที่ไปงานมิตติ้งมอร์เตอร์โชว์ วินอยากไปแต่โดดงานไม่ได้ เลยอยากชมบรรยากาศ เสียดายโคตรๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,318
เดือนพฤษภาคม สมาชิกเซฟปราการพร้อมที่จะจัดงานมิตติ้งของชมรม Cefiro-Thailand ประจำเดือนพฤษภากันหรือป่าวค่ะ ถ้าพร้อมกรุณาลงความคิดเห็นกันด้วยนะค่ะ
ขอความร่วมมือกันหน่อยนะค่ะ เพราะต่ายจะได้แจ้งกับทางชมรม (ด่วนค่ะ) :coolly-0003:

ผมแล้วแ่ต่เสียงส่วนมากคับ แต่ถ้าถัดไปอีกสักหน่อยได้มั้ยคับ ขอเตรียมเนื้อเตรียมตัวอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม