เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแล้วคาบ เมษเอง กว่าจะสมัครได้แตกไปหลายรอบ (เหงื่อนะ) เข้าได้สะที่:coolly-0023::coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,282
ยินดีด้วยนะจ๊ะ 555 :coolly-0010:

มาแล้วคาบ เมษเอง กว่าจะสมัครได้แตกไปหลายรอบ (เหงื่อนะ) เข้าได้สะที่:coolly-0023::coolly-0023:

ดีคับเมษ แตกหลายรอบ เพลียแย่เลย (เหงื่อแตกบ่อย จะอ่อนเพลีย) ยินดีคับๆ

A311142 [FONT=Book Antiqua กล่าวว่า:
ขอเชิญร่วมทำบุญงานอุปสมบท ต๊ะ หนึ่งในสมาชิกเซฟปราการ จะรวมร่วมเงินทำบุญภายในวันที่ 5 ส่วนงานอุปสมบทจะมี วันที่ 11 เมษายน 2554 ค่ะ (ถ้าจำไม่ผิด อิอิ...) :coolly-0003:[/FONT]
<!-- / message --><!-- sig -->]
ขอบคุณน่ะโยมทั้งหลาย อัตตะมาจะสวดบุญกุศลให้โยมทุกๆท่าน ให้มีความสุข ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่ป่วย ให้แรงม้าเพิ่มขึ้นเยอะ เทอญ

พี่ต่าย คับ โหลดหน้า/หลัง เสริอมอะแด็ปเตอร์หลัง ของพี่โน๊ด
หล่อขึ้นคับ แฮ่ๆๆ

พี่โค้ช ผมไม่ยักรู้น่ะคับ ว่าตั้งศุนย์แล้วรถมันแรงขึ้น
เห็นพ่ี่ออกเอี๊ยดดด...เลย ขอตั้งมั้งดีก่าว55++

พี่หนึ่งคับ สาวเขาถามหาพี่อ่ะ
หนึ่ง...เนื้อหอม 55

ต้นไปงานบวช ต๊ะป่าว
ถ้าไปจะให้ต้นนำขบวน กินปลากลางทุ่งนา
กลางวันมีโคโยตี๊ด้วย

ติดมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วคับ สำหรับสติกเกอร์ เซฟปราการ หล่อมาก ๆ แรงขึ้นอีก 10-15 แรงม้า 555++

นัดรวมตัวกันคับจะได้ช่วยทำบุญต๊ะกัน :coolly-0033:

จ๊าก วันที่ 5 เมษายน 2554 ผมไปเช็งเม้งครับ ถ้ากลับมาทันจะมารวมตัวครับผมร่วมด้วยช่วยน้องให้ได้บวชครับ ต๊ะบวชวันเดียวกับผม เมื่อปีที่แล้วเลยอะงับ

ดีใจด้วยครับ น้องเมษ เข้าได้เสียที ยังไงวันที่ 5 เมษายน ก็อย่าลืมมารวมตัวด้วยนะ จะได้ร่วมกันทำบุญครับ

จ๊าก วันที่ 5 เมษายน 2554 ผมไปเช็งเม้งครับ ถ้ากลับมาทันจะมารวมตัวครับผมร่วมด้วยช่วยน้องให้ได้บวชครับ ต๊ะบวชวันเดียวกับผม เมื่อปีที่แล้วเลยอะงับ
เช็งเม้ง มันเหมือนกับเช็งรถป่าวหวะ 555++:coolly-0028:

ขอบคุณน่ะโยมทั้งหลาย อัตตะมาจะสวดบุญกุศลให้โยมทุกๆท่าน ให้มีความสุข ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่ป่วย ให้แรงม้าเพิ่มขึ้นเยอะ เทอญ

สาธุ ครับ หลวงพี่ต๊ะ อยากได้ สัก พันม้า ได้ไหมครับหลวงพี่ คิคิ

ดีใจด้วยครับ น้องเมษ เข้าได้เสียที ยังไงวันที่ 5 เมษายน ก็อย่าลืมมารวมตัวด้วยนะ จะได้ร่วมกันทำบุญครับ
อ้าว 5 เมษา มาร่วมตัวกันแล้วก่อนวันที่ 5 ซัก 2 วัน ใครจะไปร่วมตัวหวะเนี่ยะ 555++:coolly-0038:

สาธุ ครับ หลวงพี่ต๊ะ อยากได้ สัก พันม้า ได้ไหมครับหลวงพี่ คิคิ
บอกว่าที่หลวงพี่ต๊ะ ว่าตอนสวดมนต์ขอพรให้รถพวกพี่แรง ๆ นะ 555++
:coolly-0010:

เช็งเม้ง มันเหมือนกับเช็งรถป่าวหวะ 555++:coolly-0028:

อาจจะใกล้เคียงครับพี่ เพราะว่า ถ้าเช็งรถไม่ดี มีตาย ก็ต้องไปเช็งเม้งกันทุกปีอะงับ มีสองทางเลือก ถ้าเลือกเผา ก็เอาแต่กระดูกมาไหว้ทุกปีครับ ถ้าเลือกฝั่ง ก็ต้องไปไหว้หลุ่มศพทุกปีครับพี่ คิคิ

555555 ขับรถระวัง ๆ กันด้วยนะครับ คิคิ (ผมไว้เตือนสติตัวเองด้วยแหละครับ)

อ้าว 5 เมษา มาร่วมตัวกันแล้วก่อนวันที่ 5 ซัก 2 วัน ใครจะไปร่วมตัวหวะเนี่ยะ 555++:coolly-0038:

เออ อันนี้ หนึ่งต้องดูกระเป๋าตังก่อนครับพี่ ช่วงนี้ เด็กปิดเทอม หนึ่งเงินหมดไปกับเด็กปิดเทอมอีกครับ แถมเจ้าของแม้งของขึ้นค่าเช่า บ้าไปแล้ว แม่งไม่ดูเศรษฐกิจเลยไอ้ ค. เอ้ย

ขอบคุณคับหลวงพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม