เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แว้กกก ไม่มีนะ
ขอบคุณคับพี่โค้ช โนตอยากได้คับ อิอิ

แก้ไขล่าสุด:
OKสวยดีครับลุย:coolly-0044:

ปิดตลอดและครับโทรไม่เคยติดเลยพักนี้...โน๊ตมีกิ๊กปะไม่รู้พี่โค้ช...:coolly-0010:

อุจ๊าก เพื่อนผม งานงอกแล้วไง โดนจับได้จนได้ คิคิ :coolly-0011:

@พี่ลุย สวยดีคับ เหมือนปลาการ์ตูนเลยคับ อิอิเวิกๆดีคับสวยๆ

@พี่โค้ช ขอบคุณมากเลยพี่ อยากได้อยู่คับ แต่พี่ได้เงินก่อน ก็ให้พี่ได้ก่อนงับ ค่อยหาใหม่ก็ได้คับ เกรงจุ๋ยๆๆ

@พี่หนึ่ง สวยช่ายมั้ยพี่ แต่เครื่องในรูปลายเซ็นพี่สวยก่างับ อิอิ

@หนึ่ง จะลงโบเดี่ยว เย้ๆๆๆๆๆ จัดปายๆ ๆ ๆ ๆ

@ต่าย เอาชุดนึงนะ สติ๊กเกอร์

๑พี่ลุย สวยดีคับโอเคเลยจัดไปโน๊ตชุดนึงคับ:coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,274
ขอเชิญร่วมทำบุญงานอุปสมบท ต๊ะ หนึ่งในสมาชิกเซฟปราการ จะรวมร่วมเงินทำบุญภายในวันที่ 5 ส่วนงานอุปสมบทจะมี วันที่ 11 เมษายน 2554 ค่ะ (ถ้าจำไม่ผิด อิอิ...) :coolly-0003:

ดีคับทุกคนนนน:coolly-0001:

สมาชิกเซฟปราการท่านใดที่จะไปงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 ช่วยกรุณาแจ้งรายชื่อด้วยนะค่ะ เพื่อที่จะได้นัดสถานที่เจอกัน แต่อาจจะมืดนิดหน่อยนะค่ะ:coolly-0003: (ไปช้ายังดีกว่าไม่ไป อิอิ...):coolly-0010:

นัดรวมตัวไปกันหรือป่าว แล้วเจอกันที่ไหน จะได้ไปด้วย

เรื่องสติ๊กเกอร์ เผื่อด้วยชุดนึง

วันอาทิษนี้ใครว่าง

มาจอดรถนั่งเล่นที่สวนสุขภาพคลองลัดโพธิ์นะครับ

จะพาแม่พาพ่อพาเมียพาลูกพาพี่พาน้องมาเดินเล่นก็ได้นะ

บรรยากาศดีมากครับ มากันเยอะๆนะแล้วผมจะได้ให้น้อง

มาถ่ายรูปให้มาตั้งแต่บ่าย 3เลยนะเพราะว่าจะได้มีแสงรูปออกมาจะได้สวยๆ

แล้วอีกอย่างหญิงเยอะนะพี่ตอนเย็น 555

ยังไงก็ โทรมาหาผมนะถ้ามาไม่ถูก 0838222395 ต้น

สวัสดียามเช้าคับ พี่ๆชาวเซฟปราการ

ขอเชิญร่วมทำบุญงานอุปสมบท ต๊ะ หนึ่งในสมาชิกเซฟปราการ จะรวมร่วมเงินทำบุญภายในวันที่ 5 ส่วนงานอุปสมบทจะมี วันที่ 11 เมษายน 2554 ค่ะ (ถ้าจำไม่ผิด อิอิ...) :coolly-0003:

นัดรวมตัวกันคับจะได้ช่วยทำบุญต๊ะกัน :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม