เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุดยอด ตั้งขายแล้วนะพี่ลุย รถป๋มอ๊ะ หาคนซื้อหน่อยดิ 250000 :coolly-0003:

เอ้า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วสติ๊กเกอร์ cef prakarn จะไปติดไหนครับ พี่โค๊ช คิคิ ขายรถหนีกันไปซะงั้นอะงับ คิคิ

พี่ๆๆวันนี้ใครมาบ้านผมมั้งเนี้ย

วันนี้ไปจอดรถเล่นกันมาที่ใต้สะพานภูมิพล อาทิตย์นี้มีแค่4คันเอง อาทิตย์หน้าคงจะมีมากกว่านี้ ท่านใดว่างเชิญ นะคับ

ไฟล์แนบ

24.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
สวัสดีคับ พี่น้องชาวปราการ !!~

ดีคับผมมมม ตอนเช้าแสนจะสดชื่นนนน

พี่โค้ชทิ้งเซฟ ไปคบ Rx-7 แล้วอะคับ แงๆๆๆ:coolly-0017: ขายได้ไวๆนะคับพี่หล่อ

พร้อมแล้วหรอคับจัดมิตติ้งเนี่ย ..........เร็วไปมั้ยคับ งบมีสถานที่พร้อม แล้วหรอคับ ((แสดงความเห็นนิสนึง)) กัวจะไม่พร้อมกานหลายๆท่าน และติดธุระหลายๆท่าน .............ผมคนนึงมะพร้อมทั้งเงิน และเวลา (อาจจะพร้อมเรื่องเวลา) แต่เงินน่าจะยาวๆ

ยังไม่มีใครเสนอมาเลยแหะ ลองๆเสนอความคิดเหนกันดูนะคับ
พี่โค้ชจะปายหนายๆๆๆๆ อิอิ

งั้น นัดเจอ กัน ประชุมพร้อมกันเลยครับ จะได้มีคำตอบสำหรับมิตติ้งใหญ่ครับ

แต่ถ้าพร้อมกาน ว่าเดือนหน้า ก็โอคับ มาพร้อมๆกาน จัดพร้อมกาน ลงขันพร้อมกาน

งั้น นัดเจอ กัน ประชุมพร้อมกันเลยครับ จะได้มีคำตอบสำหรับมิตติ้งใหญ่ครับ

วันที่ 6 เมษา นี้ว่าจะไปเดินเล่นที่อิมพิเรียลสำโรง ใครจะไปด้วยกันไม๊คับ :coolly-0003:

วันที่ 6 เมษา นี้ว่าจะไปเดินเล่นที่อิมพิเรียลสำโรง ใครจะไปด้วยกันไม๊คับ :coolly-0003:

ว้าว วันนั้น วันเกิดแฟนเก่าผมเลยครับ คิดแล้วเห็นภาพหลอนในใจครับ คิคิ :coolly-0006:

ไปเดินเล่นห้างด้วยกันไม๊ หนึ่ง ว่าจะไปดูหนังด้วยอะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,355
พรุ่งนี้
ขอเชิญร่วมทำบุญงานอุปสมบท ต๊ะ และ ก้อจะคุยเรื่องงานมิตติ้งขอชมรมด้วยว่าแต่ละคนมีความคิดเห็นอย่างรัยกันบ้าง นัดเจอกันที่ปั๊ม ปตท.4x4 ตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

พรุ่งนี้
ขอเชิญร่วมทำบุญงานอุปสมบท ต๊ะ และ ก้อจะคุยเรื่องงานมิตติ้งขอชมรมด้วยว่าแต่ละคนมีความคิดเห็นอย่างรัยกันบ้าง นัดเจอกันที่ปั๊ม ปตท.4x4 ตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป
:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

ถ้าอยากมีปราการใน cef thai ก็ขอความร่วมมือด้วยนะครับ พี่น้อง:coolly-0044:

พรุ่งนี้

ช่วงนี้งานเยอะมั่กๆ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดอีกจะไปช่วยออกความคิดเห็นด้วยคนคับ แต่อาจจะไปช้านิดนุง :coolly-0033:

ผม มัน แย่ ผม มัน แพ้ BB ++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม