เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5555 ตัวเด่นมากพี่ก้อง......แฟร์รถสวยจัง ห้องเครื่องได้วิ่งบ้างป่าว สะอาดแท้

ตอง555 อะแน่พี่จี้ ฮาๆ ถ้ายูริเทน น่าจะโดนกลางแสน

จะเสร็จแล้ว เหลือแค่ ทำสี ล้อใหม่เป็นสีทอง กับ สปอยเลอร์ สักอัน __- จะเป็นเสี่ยวแล้วค๊าบบบ :coolly-0046:

555+ เครื่อง J มีอะไหล่ซิ่ง nismo ด้วย

ยูนิเทน หรือ ป่าวราคานี้ .... แต่ถ้าตอง 555 ราคานี้ไม่ไหวน่ะแรงดีจัง

แล้วถ้า ราคาไม่แรง มันประมาณเท่าไหร่หรอคับ

5555 ตัวเด่นมากพี่ก้อง......แฟร์รถสวยจัง ห้องเครื่องได้วิ่งบ้างป่าว สะอาดแท้

นั่ง ล้างนั่ง เช็ดอยุ่ เป็น ชม คับพี่แน๊ต:coolly-0036: เหนื่อยแท้

ปกติเน่ามาก 555 ลุยฝน ทุกวัน บางจุดที่ยังไม่ได้ใส่ตัวอุด โคลนก็เข้า :coolly-0025: รอหมดฝน ก่อน ค่อยหามาอุด รู ให้หมดเลย :coolly-0044:

มาแว้วววไม่มีนัดเจอกันเลยอ่ะ:coolly-0003:
นัดเสาร์นี้เลยดีกว่า โซนเราไม่ได้เจอกันนานเเล้วน่ะครับ
ผมกะพี่จี้ก็ยังไม่ได้ดึ่มกันเลย
ไม่เหมือนแต่ก่อน รู้สึกว่าห่างเหินกันมาก เราชาวปราการ..

พี่ทำมาแค่แพหลัง บูทเต้า บูทลิ้ง โดนไป6,500.-

พอรู้ราคาของ โคตรเจ็บใจ ทำเองค่าของ ไม่เกิน 4,000.- ค่าแรง500.-:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตอนนี้กำลังทำยูริเทนใช้เองอยู่

พี่ทำมาแค่แพหลัง บูทเต้า บูทลิ้ง โดนไป6,500.-

พอรู้ราคาของ โคตรเจ็บใจ ทำเองค่าของ ไม่เกิน 4,000.- ค่าแรง500.-:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตอนนี้กำลังทำยูริเทนใช้เองอยู่

:coolly-0011: ฝากอีกสักคัน ได้ ไหมคับ:coolly-0026:

น่าสนนะพี่ก้อง ยูริเทน ด้วย ยังไงๆๆๆ พี่ก้อง.......

แหมต๊ะน้อย เดี๋ยวนัดกัน ตัวเทอไม่มาอีกอะ มาก็กลับเร็ว บ๊ะๆ รอนัดกานอยู่

นัดเสาร์นี้เลยดีกว่า โซนเราไม่ได้เจอกันนานเเล้วน่ะครับ
ผมกะพี่จี้ก็ยังไม่ได้ดึ่มกันเลย
ไม่เหมือนแต่ก่อน รู้สึกว่าห่างเหินกันมาก เราชาวปราการ..

จัดไป:coolly-0003:

:coolly-0044: สักที ๆ

นัดกันวันไหนโทรตามด้วย

เสียดายเครื่องของเสี่ยโค้ชมากมาย

พี่นึกว่าจะเอามาไว้ที่อู่ก่อน

แล้วจะตามไปสอย :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เสาร์นี้ ไม่ว่าง 1 นาย มีนัดแล้วจ้า

เสานี้เสาหน้า มะว่างอะ คับแฮ่ๆๆ

เสาร์นี้ว่าง เดี๋ยวไปนั่งรอน่ะ
จะไปนั่งจิบเบียร์รอ หนุ่มๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม