เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปีกอารายอะแฟร์ อย่าไปแคร์ ใส่แล้วสวยของเราพอ ไม่ได้ไปยืมตังมันซื้อ ใช้แต่งนิ เน้อะ

สวัสดีชาวปราการคาบ พร้อมกับเมฆดำๆใหญ่ๆ:coolly-0025:

ปีกอารายอะแฟร์ อย่าไปแคร์ ใส่แล้วสวยของเราพอ ไม่ได้ไปยืมตังมันซื้อ ใช้แต่งนิ เน้อะ

ยังไม่รุ้เลยคับ รอตังก่อนค่อยไปหาดูคับ พี่แน็ต :coolly-0046: ไม่รุ้จะทำไร แหะๆ

555 จัดไปเอาโหดๆไปเลย

เสี่ยวฝั่งนี้ ___ แต่อาจจะเฟี๊ยวฝั่งลาว :coolly-0028:

55555 ม้ายช่ายแล้ว แต่งให้สาวกรี๊ด

ทักทายทุกคนครับ

ไฟล์แนบ

24.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
แหมมมม ทักทายอย่างเดียวไม่เคยจะมามิตติ้งกะเค้าเลย

ช่วงเน้ อยู่ไม่ค่อยเป็นที่เป็นทาง เลยไม่ค่อยได้เข้าเนทอะคับ

ที่ปัด้นำฝน มันปัดเอง มันเป็นที่อะไร หรอคับ
>< ขับๆอยุ่ ปัดเอง เฉยเลย

บางที ไฟผ่า หมากกระพริบเองอีก

ผีสิง แหงๆ:coolly-0025:

@ต๊ะ - อาจไม่มีน้อง
@แฟร์ - ถ้าที่ปัดน้ำฝน น่าจะดูตรงคอพวงมาลัย น่าจะใช่นะเพราะพี่เปิดที่ปัดน้ำฝน แต่ฉีดน้ำเองเฉยเลย น่าจะลองดูคอพวงมาลัยก่อนนะ

@ต๊ะ - อาจไม่มีน้อง
@แฟร์ - ถ้าที่ปัดน้ำฝน น่าจะดูตรงคอพวงมาลัย น่าจะใช่นะเพราะพี่เปิดที่ปัดน้ำฝน แต่ฉีดน้ำเองเฉยเลย น่าจะลองดูคอพวงมาลัยก่อนนะ

อ่อ แฟร์ นึกว่าเป็นที่กล่องปัดน้ำฝน ^^ เดี๋ยวลอง รื้อดูคับ ___ ขอบคุณคับพี่โน๊ต:coolly-0022:

ที่ปัด้นำฝน มันปัดเอง มันเป็นที่อะไร หรอคับ
>< ขับๆอยุ่ ปัดเอง เฉยเลย

บางที ไฟผ่า หมากกระพริบเองอีก

ผีสิง แหงๆ:coolly-0025:

ดูสายกราว ด้วยน่ะจ้ามันชอบช๊อก.. อีกอย่างที่สำคัญที่สุด.......ถอดคอ พมล ออกมา แล้วอย่างลืมขัดแผนทองเหลืองด้วยน่ะ เวลามันโดนน้ำหรือเจอความเย็นแล้วมันจะเป็นสนิม ทำให้สปรากกันเองได้ .. :coolly-0046:

เก็บตัวทำไมพี่จี้คับ

รถมันแย่.... แพ้ดีเซล ...... อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม