เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หายยยย ไปไหน กันหมด หว่าาาา :coolly-0025:

มาแย้วววว เสาทิตมะอยู่เลย 555

มาด้วยอีกคนนึง เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดคับ

ม า แ ล้ ว เ ห มื อ น กั น

มาค๊าบบบ ___:coolly-0036: ช่วงนี้รถป่วย เพิ่งหาย :coolly-0025:

มาค้าบบบบทุกคนนนน

รบกวนแนะนำอู่ซ่อมให้หน่อยครับ แร็คพาวเวอร์รั่วจะเปลี่ยนอ่ะครับ ถ้าทำเบรคกับช่วงล่างด้วยก็จะดีมากคร้าบ ขอบคุณครับ

อยู่แถวไหนคับ ผมไปทำอู่ที่อยู่ตรงข้ามบิ๊กซีปู่เจ้านะคับ เป็นตึกแถว ติดกำแพงคับ

รบกวนแนะนำอู่ซ่อมให้หน่อยครับ แร็คพาวเวอร์รั่วจะเปลี่ยนอ่ะครับ ถ้าทำเบรคกับช่วงล่างด้วยก็จะดีมากคร้าบ ขอบคุณครับ
ทางแถวลาซาล เทพพารักษ์ ก้อลองโทรไปสอบถามได้เลยตามเบอร์โทรนี้ 0810111008 ช่างโทน

อยู่แถวไหนคับ ผมไปทำอู่ที่อยู่ตรงข้ามบิ๊กซีปู่เจ้านะคับ เป็นตึกแถว ติดกำแพงคับ

เปลี่ยนแร็ค เปลี่ยนปั้มพาวเวอร์ ได้ปะ ^^ แล้ว ค่าเสียหายเท่าไหร่อะคับ พี่โน๊ต
อยากเปลี่ยนมั่งละ :coolly-0028: ยื้อ มานาน

ดีตอนดึก มาแบบคึกๆ จับ...ทำศึก คึกๆคักๆ..

ไฟล์แนบ

29.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
เปลี่ยนแร็ค เปลี่ยนปั้มพาวเวอร์ ได้ปะ ^^ แล้ว ค่าเสียหายเท่าไหร่อะคับ พี่โน๊ต
อยากเปลี่ยนมั่งละ :coolly-0028: ยื้อ มานาน

ไม่มั่นใจเลยแฟร์ ลองไปสอบถามดูได้คับ

คับผม พี่โน็ต รอตังอีกนิด จะเก็บ ให้หมด ^^

อ่อ แล้ว พี่ไปเปลี่ยน บูช ยาง มาหมดเท่าไหร่อะคับ

พี่เปลี่ยนบูทยางหน้า-หลัง + แร็คพวงมาลัย + ปะกับแพท้าย ก็ 2หมื่นนะ
แต่ช่วงล่างแน่นเลยไม่มีเสียงไรเลย

เซฟปราการๆๆ หายไปไหน หมด น๊อ :coolly-0017:

มาแว้วววไม่มีนัดเจอกันเลยอ่ะ:coolly-0003:

จะเสร็จแล้ว เหลือแค่ ทำสี ล้อใหม่เป็นสีทอง กับ สปอยเลอร์ สักอัน __- จะเป็นเสี่ยวแล้วค๊าบบบ :coolly-0046:

พี่เปลี่ยนบูทยางหน้า-หลัง + แร็คพวงมาลัย + ปะกับแพท้าย ก็ 2หมื่นนะ
แต่ช่วงล่างแน่นเลยไม่มีเสียงไรเลย

แพง......................................:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม