เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หมดฝนแล้ว ล้างชุดใหญ่ ซะเลยดีไหม น๊อ :coolly-0005:

สวัสดีชาวปราการคาบ

หวัดดคับชาวปราการรรร......ต๊ะยังไงๆ นัดหายๆอีกแล้ว

ผ่านไป เจอ แต่ แจ๊ส เพียบเลย มันเล่น กั้นปิดที่จอด ทั้ง บล๊อก เลย:coolly-0025:

หวัดดคับชาวปราการรรร......ต๊ะยังไงๆ นัดหายๆอีกแล้ว
ไปแล้วครับตั้งแต่หัววัน ไม่เจอใคร เลยกลับมาซัดเบียร์ที่บ้าน กับเจ้าตั้มเซฟขาว
ผมเมาได้เข้า รพ.เลย แย่ๆต่อไปกินไม่ได้น่ะเนี่ย หมอห้าม

เสาร์นี้นัดใหม่ครับ ใครไปลงซื่อเลย จะได้รอกัน

ไปแล้วครับตั้งแต่หัววัน ไม่เจอใคร เลยกลับมาซัดเบียร์ที่บ้าน กับเจ้าตั้มเซฟขาว
ผมเมาได้เข้า รพ.เลย แย่ๆต่อไปกินไม่ได้น่ะเนี่ย หมอห้าม

เสาร์นี้นัดใหม่ครับ ใครไปลงซื่อเลย จะได้รอกัน

ที่ไหน อะคับ ท่านพี่ :coolly-0009: ไปด้วย ค๊าบบบ

ห่างกันไปนานเลยยังอยู่กันครบมั่ยเนี้ย นัดกินข้าวกันหน่อยดีมัย คิดฮอตเด้

ดีเหมือนกานคับพี่วินอาทิตย์ไหนดี

เสาร์เย็นๆดีมัยครับพี่โน๊ต

เสาร์ต้นเดือนหน้าได้ป่าวอิอิ เสาร์นี้ไป ตจว.งับ

เสาร์ที่3 ฟัันธง 2ฝั่งรวมกัน

เสาที่ 3 ก็วันที่ 17 อะป่าวพี่วิน

จะนัดอะไร ให้มันเป็นการเป็นงานหน่อย วันเวลาสถามที่ ที่แน่นอนหน่อยครับ เค้าจะได้เตรียมตัวกันถูก

จะนัดอะไร ให้มันเป็นการเป็นงานหน่อย วันเวลาสถามที่ ที่แน่นอนหน่อยครับ เค้าจะได้เตรียมตัวกันถูก

มาแต่ละที เด๋วนี้มีสาระทั้งนั้น 555+:coolly-0026:

เสาร์วันที่ 3 หรอคับพี่วิน

เสาร์ที่3 /11/55 เราว่า โอมัย หรือ จะเป็นวันลอยกระทง หรือ จะเลยไป สิ้นเดือน พี่ได้หมด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม