เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โปรดทราบใครไปงานครบรอบโซนปราการบ้าง
ช่วยลงชื่อด้วยครับ เดวส่วนวันจะนัดมาจ่ายตังล่วงหน้าเผื่อที่จะนําไปจองร้านนะครับบ

1. ผม+แฟนคับ 2 คน
มันเจ๋งหวะ เอาแฟนไป 2 คนแนะ แน่นอนจริง ๆ น้อง:coolly-0026:

55555+ ใครไม่มีเซฟไม่มีทรัพย์ ก็ไปได้คับ เบิกคุณต่ายเลย แอ๊....มาเลยๆคนเดิมๆกันเอง ไม่มีเซฟ ก็อยู่กันได้

มีเซฟครับ แต่ไม่มีล้อ มารับได้ปะ ล้อถอดขาย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เดวผมเอารถสไลท์ออนมารับคับบ555 ล้อเล่นน

เสาร์ นี้ ล้อจะ โดนถอด :coolly-0041: ยังหา ล้อใหม่ไม่ได้เลย วุ้ย

เสาร์ นี้ ล้อจะ โดนถอด :coolly-0041: ยังหา ล้อใหม่ไม่ได้เลย วุ้ย

ขายไปเท่าไรคับ เผื่อหาราคาที่ผมเคยหาราคาพอๆกันจะได้ไม่เจ้บมาก
:coolly-0010:

มากันๆคับ รวมตัว ปั๊ม ปตท.ข้างๆ4*4 ใครมะมีรถก็ปายด้วยกานเนี่ยแหล่ะ

55+ ไปป่าวๆแฟร์ วัน29อาทิต งานครบรอบเซฟปราการ เวลาค่อยดูอีกที

มากันๆคับ รวมตัว ปั๊ม ปตท.ข้างๆ4*4 ใครมะมีรถก็ปายด้วยกานเนี่ยแหล่ะ

จะนัดรวมกันกี่โมงอะ ไม่เหงบอกเลย??? แล้วแอบหนีไปเท่ว พิพิธภัณฑ์ ก่อนได้ปะ 555+:coolly-0025:

ทำงานอยู่ที่ไหนครับคุณต๊ะ เห็นรถคุณเกือบทุกเช้าเลยอิอิ:coolly-0023:
เดลต้าครับ แล้พี่ละครับ ...
เจอกันทักทายได้น่ะครับ

:coolly-0038::coolly-0006::coolly-0036::coolly-0008::coolly-0011:

ถ้าทำธุระเสร็จไวจะตามไปนะ ^^

ไปครั้งแรก จะโดน รับน้อง ปะเนี่ย:coolly-0025: ฮ่าๆๆๆ

เดลต้าครับ แล้พี่ละครับ ...
เจอกันทักทายได้น่ะครับ

ผมทำงาน ขับรถบัส รับ-ส่ง พนักงานบริษัท เดลต้า ครับ ถ้าคุณต๊ะทำงานเดลต้า ก็คันเดียวกับที่ผมเห็นนั้นแหละครับ ไว้วันไหนเจอกันจะเข้าไปทุกทายครับ ว่าแต่29นี้คุณต๊ะไปกะเขาด้วยไหมครับ

ลาก่อน เมกา บางนา ----- เมียสั่งกลับ

ขอโทด คับ โน๊ต ที่กลับมาก่อน
อาทิต หน้าจะไป เร็วหน่อย ละกัน :coolly-0010:

ลาก่อน เมกา บางนา ----- เมียสั่งกลับ

ขอโทด คับ โน๊ต ที่กลับมาก่อน
อาทิต หน้าจะไป เร็วหน่อย ละกัน :coolly-0010:

ขับเซฟิโร่ มันโก้จะตาย ชอบอะ ขายเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม