เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อีกอาทิตเดียววววววว ให้มันไวกว่านี้ได้มะเนี่ย

ไวและทํางายยยยยยย

แดด ไม่มี พ่นสี สเกิร์ตข้างไม่ได้ :coolly-0017: เซ็งๆๆๆๆ:coolly-0029:

อ้าวไปโดนไรมาหรือเปนงานดิบอยู่นะแฟร์

อ้าวไปโดนไรมาหรือเปนงานดิบอยู่นะแฟร์

ไปสอย Vertex มาอ่าคับ แล้วมันเป็นสีน้ำเงิน เลยต้องทำสีดำ ^^ ลองพ่นเองดูก่อน ___ ว่าจะ ไปทำสีทั้งคัน เลยหาชุดที่ถูกใจคับ:coolly-0005:

แจ่มเลยแฟร์เอาให้งามนิ อิอิ

แจ่มจัดไปเลย พ่นสีสเปร ไม่ต้องมีแดดมากก็ได้ (ถ้าคิดจะทำสีรถใหม่นะ) เพราะมันสีแห้งเร็ว อย่าไปกัว ขอแค่สีดำเงา พอและ

สีเคลือบ อะคับ พ่นไม่มีแดด มัน เป๋นด่างๆ :coolly-0017:

ใส่ได้ไม่กี่วัน ไขน๊อตแน่นเกิน แตก ซะแร๊วววววว :coolly-0018: ฮ่าๆๆ

เว๊นนนกำ ทำไมมันแตกง่ายละแฟร์ ของพี่ชนหินอ่อน ดังเพี๊ยะ ....แต่สีหลุด ไม่แตกไม่มีรอยเลย งง

สวีดัส สวัสดีชาวปราการคาบ:coolly-0028:

เว๊นนนกำ ทำไมมันแตกง่ายละแฟร์ ของพี่ชนหินอ่อน ดังเพี๊ยะ ....แต่สีหลุด ไม่แตกไม่มีรอยเลย งง

เจาะตรงมุมอะคับ มันบาง พอไขน๊อตดันเข้าไปมันเลยแตก:coolly-0046: เจาะจนพรุนละ ฮ่าาๆๆๆ:coolly-0028:

วันสุดท้ายแล้วนะ ยังมีที่ว่างสำหรับคุณ งานนี้พลาดแล้วคุณจะคุยกับเขาไมรู้เรื่อง

วันสุดท้ายแล้วนะ ยังมีที่ว่างสำหรับคุณ งานนี้พลาดแล้วคุณจะคุยกับเขาไมรู้เรื่อง

ต่อให้ ไม่เมา ก่อนคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องอยู่แล้ว อิอิ

(เด็กฟรีป่าว)ลูกชายยังยกไม่เป็นแค่นิ้วจิ้ม 2 ที่ครับเจ้านาย อนุมัติเงิน 26 ได้ป่ะ เงินยังไม่ออก เดียวจะติดต่อไปพูดคุยอีกที

เด็กฟรี ถ้ารับปากว่าไป จะจ่าย26ไม่มีปัญหา

เด็กฟรี ถ้ารับปากว่าไป จะจ่าย26ไม่มีปัญหา

เดี๋ยววันนี้เขาไปหาเน้อคุณพี่วิน เดี๋ยวจะเข้าไปส่งส่วยจร้า:coolly-0028:

ขอลายละเอียด หน่อย ค๊่าบ ที่ไหนยังไง เท่าไหร่ ..... จัดไป :coolly-0028:

.. กรุณาแจ้งรายละเอียด โปรแกรมงานด้วยน่ะครับ เริ่มเมื่อไร งานจบเมื่อไร ค่าเสียหายต่างๆๆเท่าไร สถานที่แถวไหน (มีรูปด้วยก็งามแท้ๆ) ยังมีอีกหลายคนยังเข้าไม่ถึงความหมายของงาน อยากให้ผู้เกี่ยวข้องแจ้งรายละเอียดสักนิดหนึ่ง ส่วนสมาชิกใหม่-เก่า ไม่มีรถก็ไปได้น่ะครับต้องแจ้งชื่อไว้ล่วงหน้าไว้เลย เพื่อความสะดวกแก่ตัวท่านเองน่ะครับ (จะได้ไม่ต้องไปปูเสื้อ คิคิ..)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม