เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

.. กรุณาแจ้งรายละเอียด โปรแกรมงานด้วยน่ะครับ เริ่มเมื่อไร งานจบเมื่อไร ค่าเสียหายต่างๆๆเท่าไร สถานที่แถวไหน (มีรูปด้วยก็งามแท้ๆ) ยังมีอีกหลายคนยังเข้าไม่ถึงความหมายของงาน อยากให้ผู้เกี่ยวข้องแจ้งรายละเอียดสักนิดหนึ่ง ส่วนสมาชิกใหม่-เก่า ไม่มีรถก็ไปได้น่ะครับต้องแจ้งชื่อไว้ล่วงหน้าไว้เลย เพื่อความสะดวกแก่ตัวท่านเองน่ะครับ (จะได้ไม่ต้องไปปูเสื้อ คิคิ..)

กด LIkE คับ :coolly-0044: รุ้แค่ว่า งานครบรอบ 1ชวบ อาทิตที่29 อย่างอื่นยังเป็น ปริศษณา อยุ่ :coolly-0008:

ไปกลับอุบล มาโดนค่าด่านไป 5 ด่าน...เจ็บจนจุก

ว่างๆกินเหล้ากันมัยครับพี่ๆ

ไฟล์แนบ

24.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
กด LIkE คับ :coolly-0044: รุ้แค่ว่า งานครบรอบ 1ชวบ อาทิตที่29 อย่างอื่นยังเป็น ปริศษณา อยุ่ :coolly-0008:
รายละเอียดของงาน
เดือนนี้ CEF PRAKARN ครบรอบ 1ปี แล้ว ยังคงรักกันเหมื่อนเดิม รึเปล่า ถ้าใช่กด LIKE เลย

ผมได้แจ้งล่วงหน้าไปแล้ว 1เดือน
ส่วนเรื่อง สถานที่ (ก็อยู่ในกระทู้นี้แหละ)แจ้งล่วงหน้่2อาทิตย์
วิน รักสงบ เตรียม ตัว เตรียมตังค์ ไว้เลย วันอาทิตย์ที่ 29 มิตติ้ง ครบรอบ 1ปี CEF PRAKAN จัดที่สโมสร ท้ายเรือหลวงแม่กลอง ป้อมพระจุลฯ เวลาและรายการอาหารจะแจ้งอีกที่ (ปราการทุกนาย ห้ามเบี้ยว โปรดอ่านอีกครั่ง ห้ามเบี้ยว )
ส่วน ค่าอาหารคนละ300+วันที่เก็บเงิน (เพื่อจองที่นั่ง+อาหาร) ผมแจ้งกับต่ายทางโทรศัพท์ เพื่อแจ้งข่าวกับเพื่อน แต่ข่าวสารอาจจะไม่ทั่วถึงต้องขอโทษ เอาเป็นว่าน้องใหม่ที่จะไปเพิ่ม แจ้งผมก่อนวันที่25นะ (ส่วนของจี้รับปากแล้วว่าไปจ่าย26 ไม่มีปัญหา)ถ้าจะไปจ่ายเงินที่ผมเลย tel.. 0891199153 วิน ผู้จัดงานครบรอบ 1ปี

รายชื่อคนที่จ่ายเงินแล้ว งานมิตติ้ง CEF PARKARN ครบรอบ1ปี
1. วิน (พระประแดง) (จ่ายวิน)
2. โต็ด+ที่รัก (พระประแดง) (จ่ายวิน)
3. พี่โจ+ที่รักของพี่โจ (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
4. พี่อ๊าท+ที่รัก (ศรีนครินทร์) (จ่ายวิน)
5. น้องเมย์ (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
6. โจ+ที่รัก (น้องใหม่ฝั่งศรีนครินทร์) (จ่ายวิน)
7. แระ (พระประแดง) (จ่ายวิน)
8. เต้+ที่รัก อาจจะไปไม่ได้(พระประแดง จ่ายวิน)
9. หนึ่งuz (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
10.ตุ้ย (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
11.โน็ต+ที่รัก (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
12.พี่หน่อย (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
13.ชัย (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
14.แน็ต (ศรีนครินทร์) (จ่ายต่าย)
15.อ้วน+ที่รัก (พระประแดง) (จ่ายวิน)
16.ต้น (พระประแดง) (จ่ายวิน)
17.ดรีม+ที่รัก (พระประแดง) (จ่ายวิน)
18.พี่เจ สมาชิกใหม่ (พระประแดง) (จ่ายวิน)
19.ป๊อบ+ที่รัก (พระประแดง) (จ่ายวิน)
20.กุ้ง (พระประแดง) (จ่ายวิน)
21.พี่เอก (พระประแดง) (จ่ายวิน)
22.พี่เอ+ที่รัก (พระประแดง) (จ่ายวิน)

ใครยังไม่มีชื่อต้องรีบแล้ว

กี่โมงอะพี่วิน เจอที่ไหน ฝั่งผมจะได้นัดรวมตัว กานไปคับ ........ไปไม่เป็นซะด้วย แง่ะๆๆ

กี่โมงอะพี่วิน เจอที่ไหน ฝั่งผมจะได้นัดรวมตัว กานไปคับ ........ไปไม่เป็นซะด้วย แง่ะๆๆ

ไปๆๆๆ ด้วย คน ค๊าบบบบ ฮ่าๆ :coolly-0003:

เมื่อไหร่แระจะมีที่รักกับเค้าบ้างหนอ -..-

ตอนเที่ยงงงง วัน29 เจอกันปั๊มปตท.ข้าง4*4 ฝั่งสมุทรปราการนะคับ....รวมตัวก่อน (สารโดย...พี่ชัย พุงพะโล้)

อยากไปคาบงานครบ 1 ขวด:coolly-0039: แต่ติดปํญหาบางอย่าง จึงขออภัยนะที่นี้ด้วยคาบ:coolly-0006:

ตอนเที่ยงงงง วัน29 เจอกันปั๊มปตท.ข้าง4*4 ฝั่งสมุทรปราการนะคับ....รวมตัวก่อน (สารโดย...พี่ชัย พุงพะโล้)

รอ ด้วยนะ แน๊ต :coolly-0026: ไปคนเดียวมัน หว่าเว้ :coolly-0028:

เจอนเลยแฟร์

เจอนเลยแฟร์

ฝา กระโปรง P,โน๊ต แมร่ง โคตรเท่ อะ ,, อยากทำมั่ง แต่ลองไปบอกแฟน โดนด่าเลย:coolly-0014: ค.ร.ม ไม่อนุมัติ :coolly-0042:

5555 ก็เอาเปนลายการ์ตูนแทนสิผ่านชัวร์ แฟนชอบลายไรทำเลยยคนในกลุ่มพี่แฟนชอบสติ๊ดก็ตัดสติกเกอร์สติ๊ดมาแปะสวยเลย

-กำเมษ อดไปหรอ เสียดายจัง ไว้คราวหน้าก็ได้คับ

-แฟร์ มาเลยๆกว่าจะออกก็ อีกสักพักไม่เจอพี่ ก็...............รอพี่นะ 555

โว้วๆๆเที่ยงจะทันไหมๆๆๆๆๆนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0012:

กี่โมงละเบิร์ดดดดดดด อยู่กันถึง3โมงได้มั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม