เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เที่ยวไหนกัน

มาเมกะกันป่าวคับเจอ1ทุ่มขึ้นไปคับ

โทมาหาก็ได้คับถ้าถึงแล้วไม่เจอ จะจอดหน้าโรบินสัน เข้ามาทางเข้าแล้วตรงไปซ้ายมือก็จะเห็นโรบินสัน จะอยู่ระแวกๆนั้นคับ

ของ มาวันนี้ หัว S14 เครื่อง SR20DET โมนอกมานะคับ มีหัวรถมา ยางซอฟ 4 เส้น ประตู4บาน ช่วงล่างแพหลังเต็ดซิ้ง ง่าย ๆคือผมไม่ได้เอาท้ายรถมาอย่างเด่วนอกนั้นเอามาหมด ขอเปิดขาย 130000 นะคับ ใครสนใจมาเอาไปได้เลยนะคับเจ้านายทุก ๆ ท่าน โทร 0859198817 รูปเด่วถ่ายให้พรุ่งนี้นะคับ ดูได้ใน FB SC_GARAGE นะคับ:coolly-0034:

Mojo ถ้าอยากมาเจอกันที่เมกกะ ก็ด้านหน้าเมกกะนะใกล้กะโรบินสันอะคับ

พี่โค้ชน่าสนมากกกแจ่มเลยพี่

ของ มาวันนี้ หัว S14 เครื่อง SR20DET โมนอกมานะคับ มีหัวรถมา ยางซอฟ 4 เส้น ประตู4บาน ช่วงล่างแพหลังเต็ดซิ้ง ง่าย ๆคือผมไม่ได้เอาท้ายรถมาอย่างเด่วนอกนั้นเอามาหมด ขอเปิดขาย 130000 นะคับ ใครสนใจมาเอาไปได้เลยนะคับเจ้านายทุก ๆ ท่าน โทร 0859198817 รูปเด่วถ่ายให้พรุ่งนี้นะคับ ดูได้ใน FB SC_GARAGE นะคับ:coolly-0034:

เสี่ย ตังถึงโดนแน่เลยครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

วันนี้ใครว่างมาเจอกันที่เมกกะบางนานะคับด้านหน้าโรบินสัน

วันนี้ใครว่างมาเจอกันที่เมกกะบางนานะคับด้านหน้าโรบินสัน

อยากไป แต่เลิกดึก อะ :coolly-0018: อยู่รอได้ถึงกี่โมง :coolly-0043:

อยู่เรื่อยๆนะพี่มีบางคนสองทุ่มเลย ยังไงพี่โทมาก็ได้

เดี๋ยวโผล่ไป ทุ่มนึงคับ โน๊ต :coolly-0021:

สวัสดีวันหยุดคาบ
@พี่ต๊ะ: เอกสารเปลี่ยนสีรถเอาไปฝากไว้กับใครคาบที่ผมไม่มีนะ

:coolly-0041: เมื่อ วาน มีใครไป เมกา-บางนา มั่งหว่า วนดูหลายรอบ หา ไม่เจอ ,,,, แอร๊ :coolly-0011: เจอแต่พวก ควันดำ 30-40 คัน เหวอ เลย:coolly-0023:

อ่อนั้นแหละแฟร์อยู่ด้านหลังโซนHแต่น่าจะโทมาพี่ไปถึงทุ่มนิดๆคับ

เสาร์หน้ามาอีกคับแฟร์มากันป่าว

,ผมไปทุกวันแหละ ฮ่าๆ ต้องไปรับแฟน แฟนทำงานที่นั่น:coolly-0002:

แจ้งข่าว ร้านอาหาร พร้อม, ส่วนลดอีก10% พร้อม,แต่รายการอาหารยังไม่พร้อม เลือกไม่ถูกมี่แต่น่ากินทั่งนั้นเลย

ไปให้ได้นะคับ 29นี้ ครบรอบ1ปีเซฟปราการคับบ

มาเช้า ๆ :coolly-0003:

แจ้งข่าว ร้านอาหาร พร้อม, ส่วนลดอีก10% พร้อม,แต่รายการอาหารยังไม่พร้อม เลือกไม่ถูกมี่แต่น่ากินทั่งนั้นเลย

ก็เอาหมดเลยดิพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม