เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

555เชียงกงเขาใจดีครับ 55+++รับเปลี่ยนให้เเต่ต้องเป็นเสารืทิดนะ่ เดี่ยวผมไปเอาให้ อิอิ..ขำพี่จี้โวยวายยยย
คนนี้แม่งมีแผนตั้งวง น่ะสิรู้น่ะ :coolly-0010: :coolly-0010: ต้องให้ออกสื่อ

พี่ๆครับ คือผมมีเรื่อง
คือตอนนี้รถทำสีเสร็จแล้ว เขียวดำ แต่ผมยังไม่ได้ไปแจ้งเปลี่ยนสีเลย
มีใครพอ่จะช่วยผมได้ หรือมีคนรู้จัก รับ แจ้งเปลี่ยนสี ก็คือผมไม่อยากเอารถเข้าตรวจเพระ
รถผมติดแก้สแล้วไม่ได้ลงเล่ม ก็เลยอยากตรวจนอกเอามีใครรับทำ ขอเบอติดต่อด่วนครับ
ขอบคุณ

เตรียมตัว เตรียมตังค์ ไว้เลย วันอาทิตย์ที่ 29 มิตติ้ง ครบรอบ 1ปี CEF PRAKAN จัดที่สโมสร ท้ายเรือหลวงแม่กลอง ป้อมพระจุลฯ เวลาและรายการอาหารจะแจ้งอีกที่ (ปราการทุกนาย ห้ามเบี้ยว โปรดอ่านอีกครั่ง ห้ามเบี้ยว )

เตรียมตัว เตรียมตังค์ ไว้เลย วันอาทิตย์ที่ 29 มิตติ้ง ครบรอบ 1ปี CEF PRAKAN จัดที่สโมสร ท้ายเรือหลวงแม่กลอง ป้อมพระจุลฯ เวลาและรายการอาหารจะแจ้งอีกที่ (ปราการทุกนาย ห้ามเบี้ยว โปรดอ่านอีกครั่ง ห้ามเบี้ยว )
รั บ ท ร า บ เ จ้ า น า ย

แก้ไขล่าสุด:
พี่วินคับ นัดรวมตัวกี่โมงวันอาทิต ยังไงคับ.........ฮืออ วันเสาไปงานบวช สระแก้ว

รับทราบ..........

พี่ๆครับ คือผมมีเรื่อง
คือตอนนี้รถทำสีเสร็จแล้ว เขียวดำ แต่ผมยังไม่ได้ไปแจ้งเปลี่ยนสีเลย
มีใครพอ่จะช่วยผมได้ หรือมีคนรู้จัก รับ แจ้งเปลี่ยนสี ก็คือผมไม่อยากเอารถเข้าตรวจเพระ
รถผมติดแก้สแล้วไม่ได้ลงเล่ม ก็เลยอยากตรวจนอกเอามีใครรับทำ ขอเบอติดต่อด่วนครับ
ขอบคุณ

มีคนทำยุคาบลองมาคุยกับเขาดูที่เต็นรถที่แยกเทพาไมก็โทหาผมเด๋วผมพาไปหาคาบ
0867712174 เมษคาบ

หวัดดีปราการ:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

หวัดดีคับบบบบบบบ เย็นแล้วอีกวันเดียวได้หยุดละ

;วันหยุด นอน แหง่วอยุ่บ้าน:coolly-0042: ไม่รุ้จะไปสิงที่ไหน:coolly-0027:

;วันหยุด นอน แหง่วอยุ่บ้าน:coolly-0042: ไม่รุ้จะไปสิงที่ไหน:coolly-0027:
เย็นเสาร์ไปเมกะมั้ยละคับ พอดีนัดเพื่อนๆไว้มาคุยกันเจอกันมั้ย อิอิ

ไปสิคับพี่อาท

ทุ่มขึ้นไปเลย แฟร์ ด้านหน้าที่จอดใกล้ๆ กะโรบินสัน คับ เจอกาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม