เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าจะเสียค่าบัตรหน้างานป่าว แฟร์เพราะมีบัตรราคา 200 กับ 300 นะ ไม่แน่ใจนะ

อ่าคับ เช็คแล้ว 300 บัตร แกรนเลย ธรรมดามัน200 :coolly-0022: จัดไป

จัดไปๆ พิเศษเลย จะได้ดมกลิ่นได้เต็มจมูก

ใกล้ถึงจะฟันเฟิมอีกทีวันไหน เห้อออ แต่ไปแน่

ผมคงไปเสาร์ แหละคับ แต่คงบ่ายหน่อย เห็นมันบอกงานเริ่มเที่ยงนี้ >< ตอนนี้ หาเพื่อนไปด้วยอยุ่ :coolly-0028:

ไปไงคับแฟร์ขับเป็นขบวนไปหรือยังไงคับ

ผมไม่รุ้ ผมแค่อยากไป ^^ :coolly-0028:

ก็เลยอยากรุ้ว่าใครไป จะได้มีเพื่อนไป เพราะผมก็ไม่ค่อยรุ้เรื่อง :coolly-0028:

เวงกำพี่ไอซ์ สงสัยต้องแอด โรส(แฟนพี่กอล์ฟก่อนงับ)รัตนาภรณ์ พรามน้อย (Rose)

น้องตุ้ยคร้าบ จะมาถอดของเมื่อไหร่คร้าบ

จะมีคนมาดูรถแล้วนะคร้าบ

ไม่มาถอดไปก่อนระวังจะอดนะคร้าบ 555

จาถอดไรกันพี่ก้อง .....ดูบ้างๆๆ

น้องตุ้ยคร้าบ จะมาถอดของเมื่อไหร่คร้าบ

จะมีคนมาดูรถแล้วนะคร้าบ

ไม่มาถอดไปก่อนระวังจะอดนะคร้าบ 555

ใครนี้มีอะไรน่าถอดบ้างเอย ชี้เป้าบ้างสิพี่ก้อง

รบกวนถามครับมีเซฟปราการมีคนใช้เซฟสีเขียวอยู่กี่คันครับ แล้วเขาทำงานที่ไหนครับใครพอรู้บ้างครับเจอที่ทำงานอยู่1คันแต่ไม่กล้าทักครับอิอิ ขอแอบถามในนี้ก่อนดีก่าครับ

รบกวนถามครับมีเซฟปราการมีคนใช้เซฟสีเขียวอยู่กี่คันครับ แล้วเขาทำงานที่ไหนครับใครพอรู้บ้างครับเจอที่ทำงานอยู่1คันแต่ไม่กล้าทักครับอิอิ ขอแอบถามในนี้ก่อนดีก่าครับ

เท่าที่เห็น แถวปากน้ำจะมี อยู่ 3 น่ะครับ สีเขียว
1.จะมีวิ่งอยู่แถวสายลวด 1คัน
2.จะมีแถวเทพารักษ์ 1 คัน
3. คนนี้เพิ่งเสร็จออกจากอู่ได้ไม่ถึงเดือน น้องต๊ะ เอานี้เเอง อยู่แถวบางปู ทำงานอยู่ในนิคมบางปู ล้อ TE37 IDที่ใช้อยู่ชื่อ denchai

แก้ไขล่าสุด:
ของผมตามทะเบียนก้อสีเขียวคับ ตัวรถสีเขียวก้านมะลิ อะ

เท่าที่เห็น แถวปากน้ำจะมี อยู่ 3 น่ะครับ สีเขียว
1.จะมีวิ่งอยู่แถวสายลวด 1คัน
2.จะมีแถวเทพารักษ์ 1 คัน
3. คนนี้เพิ่งเสร็จออกจากอู่ได้ไม่ถึงเดือน น้องต๊ะ เอานี้เเอง อยู่แถวบางปู ทำงานอยู่ในนิคมบางปู ล้อ TE37 IDที่ใช้อยู่ชื่อ denchai

รถพี่เข้าที่ผ่านตาผมบ่อยมากในนิคมบางปูสีเขียวๆ ล้อรถเขาเป็นล้อte37ออกประมาณสีน้ำตาลเข้มๆหรือสีดำๆไม่แน่ใจครับ ถ้าตาไม่ฝาดนะครับเดี๋ยววันจันทร์ไปจ้องก่อน เห็นบ่อยมากๆแต่ไม่กล้าเข้าไปทักกลัวเขา กัด เอานะครับ คุณโน๊ต แต่ถ้าอยู่ใน เซฟปราการ เหมือนกันก็ยังกล้าเขาไปทักหน่อย พอจะมีรูปรถของคุณdenchaiบ้างไหมครับอยากชมๆๆๆ:coolly-0044: รบกวนด้วยคับคุณโน๊ต

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม