เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมต๊ะ ครับ อายุ27 อยู่นิคมบางปู ครับ 0865082908 เจอทักทายได้น่ะครับ
อยากเมาเชิญทางนี้เลยครับ อิอิ
ว่างๆนัดทานเหล้ากันดีกว่า 555 ว่ามัย คุณพี่จี้..........

ทำงานอยู่ที่ไหนครับคุณต๊ะ เห็นรถคุณเกือบทุกเช้าเลยอิอิ:coolly-0023:

รัก กันไว้ ปราการ รักกันไว้ :coolly-0009:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ว่างมาเล่นกะเขาด้วยหลอเนี่ย คุณพี่วินอิอิอิ เขามีงานกันก็ไม่บอกอิอิ

คันๆๆๆ อยากได้ RG-S :coolly-0044:

:coolly-0041: เมื่อ วาน มีใครไป เมกา-บางนา มั่งหว่า วนดูหลายรอบ หา ไม่เจอ ,,,, แอร๊ :coolly-0011: เจอแต่พวก ควันดำ 30-40 คัน เหวอ เลย:coolly-0023:

เมื่อวันเสาร์ผมก้อไปคับ อยู่จนเลิกเลย กลับถึงบ้านเที่ยงคืนกว่า :coolly-0003:

แจ้งข่าว ร้านอาหาร พร้อม, ส่วนลดอีก10% พร้อม,แต่รายการอาหารยังไม่พร้อม เลือกไม่ถูกมี่แต่น่ากินทั่งนั้นเลย

วันที่ 29 นี้ เริ่มงานตั้งแต่กี่โมงคับ จะได้ประมาณเวลาถูก ขอแผนที่การเดินทางไปสโมสรด้วยคับ :coolly-0033:

พี่ต๊ะ@;ติดต่อกลับด่วนคาบ

ดียามบ่ายง่วงๆค้าบบบ

ถอด ถอด ถอด

สร้าง สร้าง สร้าง

พัง พัง พัง

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0026:

เมื่อวันเสาร์ผมก้อไปคับ อยู่จนเลิกเลย กลับถึงบ้านเที่ยงคืนกว่า :coolly-0003:

อยุ่กันตรงไหน อ่าเนี่ย วน ตั้งหลาย รอบ หา บ่ เจอ:coolly-0002:

แจ้งข่าว ร้านอาหาร พร้อม, ส่วนลดอีก10% พร้อม,แต่รายการอาหารยังไม่พร้อม เลือกไม่ถูกมี่แต่น่ากินทั่งนั้นเลย
ไม่มีเซฟ ไปได้ป่าวคับเจ้านาย:coolly-0033:

มาเลยคับพี่โค้ช

โปรดทราบใครไปงานครบรอบโซนปราการบ้าง
ช่วยลงชื่อด้วยครับ เดวส่วนวันจะนัดมาจ่ายตังล่วงหน้าเผื่อที่จะนําไปจองร้านนะครับบ

1. ผม+แฟนคับ 2 คน

อยุ่กันตรงไหน อ่าเนี่ย วน ตั้งหลาย รอบ หา บ่ เจอ:coolly-0002:

จอดกันอยู่ตรง Zone H ด้านหน้าของ Ikea คับ:coolly-0025:

โปรดทราบใครไปงานครบรอบโซนปราการบ้าง
ช่วยลงชื่อด้วยครับ เดวส่วนวันจะนัดมาจ่ายตังล่วงหน้าเผื่อที่จะนําไปจองร้านนะครับบ

1. ผม+แฟนคับ 2 คน

2.รถ 1 คัน คน 2 คน คับ :coolly-0003:

แก้ไขล่าสุด:
อยากไปด้วยง่ะ แต่ไม่มีเซฟ

น้องมาพวกพี่ยินดีต้อนรับคับ ยังไงมีเซฟไม่มีเซฟก็คนกันเองหมด มาเลยจ้า

ผมมีเซฟคับ :coolly-0003: แต่ผมไม่มี "ทรัพย์" ไปด้วยได้ป่าวคับ??? :coolly-0017:

55555+ ใครไม่มีเซฟไม่มีทรัพย์ ก็ไปได้คับ เบิกคุณต่ายเลย แอ๊....มาเลยๆคนเดิมๆกันเอง ไม่มีเซฟ ก็อยู่กันได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม