เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถคุณพี่ตอนไล่วีออส เร็วชิบเลยพี่ ตื๊ดมาก สวยแรงจิงๆ :coolly-0023:
นั่นแค่ใช้ลมเป่านะน้อง ถ้าใช้ตีนแรงกว่านี้อีก 100 เท่า 555:coolly-0034:

วีออส ร้องอ็อดๆ ป่าว เจอเซฟผู้พิฆาต ไป แต่ทำไมรูปดิสเพล เป็นนิสโม่ละคับ เอาๆๆๆ CE28N ๆๆๆๆ
ไม่รู้่จะเอารูปไหนแล้วอ๊ะ ของมันน้อย 555:coolly-0006:

นั่นแค่ใช้ลมเป่านะน้อง ถ้าใช้ตีนแรงกว่านี้อีก 100 เท่า 555:coolly-0034:

555+ ลมยังขนาดนั้น ถ้าเอาทรีน สงสัยวีออส กระเดนเข้าข้างทางเลยมั้งพี่โค้ชช

รถคุณพี่ตอนไล่วีออส เร็วชิบเลยพี่ ตื๊ดมาก สวยแรงจิงๆ :coolly-0023:

วีออส คันเมื่อวาน ตอนขากลับหรือป่าว??? เหงแล้ว แมร่ง กวนตรีน มาปาดหน้าเสี่ยโค้ช ตอนขาลงสะพาน ถ้ารถแรงๆ ก้อจะไล่อยู่เหมือนกัลลลล:coolly-0023:

วีออส คันเมื่อวาน ตอนขากลับหรือป่าว??? เหงแล้ว แมร่ง กวนตรีน มาปาดหน้าเสี่ยโค้ช ตอนขาลงสะพาน ถ้ารถแรงๆ ก้อจะไล่อยู่เหมือนกัลลลล:coolly-0023:
ต้องฆ่ามันให้ตายขับรถเหี้ย ๆ แบบนี้ ต้องถามน้องโน๊ตว่าต่อจากไปแดงแล้วเป้นไงบ้าง:coolly-0026:

555+ ขับเหี้ยๆ แบบนี้ เสี่ยจัดหนัก คิดว่าแรงก็ทำไป อย่าให้ได้ไล่ มีบดอย่างแมลง......

เห็นโน๊ตบอกว่า บี้อยู่คับ แต่ปล่อยไป เพราะพวงมาลัยสั่น เหอะๆ เสียดายๆ.....

พี่อาทคับ รถพี่วิ่งมากมายนิ เหยีบยนิดเดียว ก็ตบกระบานมันทันแล้วคับ พี่ ........

โห พี่โค้ช พี่อาทคับ ถ้าผมใส่โช้ค+พวงมาลัยไม่สั่นนะมีโดนสอยท้ายนะ ขับกวนมากเลยจัดไปแต่ต้องถอนคันเร่งเพราะพวงมาลัยผมองค์ลงคับ สั่นกระจายเลย :coolly-0002:

ดีตอนสาย มันมากกับเมื่อดืนนี้
กระบะเจอ กับ 3 เกลอ ขาว น้ำเงิน ดำ มันร้องโอ้กเลย ..
เกลียดไปมันอ่ะคับ..จัดแม่งเลย.

จัดไปเลย สู้ไม่ถอย สอยไม่หยุด ฉุดไม่อยู่ เที่ยงละกินข้าวก่อนนะคับ อิ่มกันถ้วนหน้าๆๆๆๆ:coolly-0034:

พี่จี้ ไม่อยู่ เมื่อคืนเขาจัดหนักกัน..

พี่จี้เขาแรงมาก จนยางระเบิดเลยคับพี่น้อง...
เสียววอยยยย..

มีใครทราบราคาจาน 355 2ชิ้น สั่งทำบ้านเรามั่งครับ แล้วร้านไหนทำมั่งครับ

รอผู้รู้มาตอบเลยคับ จัดไปคับ

เมื่อคืนใครทำไรพี่โค๊ชหว่า เดี๋ยวจัดชุดใหญ่ให้.:coolly-0028:......เหล้านะ:coolly-0007:

หวัดดีตอนเช้าคับ .......อย่าจัดกันหนักนะคับ เบาๆหน่อย เดี๋ยวหมดแม็ก

จาน2ชิ้น เคยเห็นทำในราคา 3500/คู่นะคับ แต่ถ้าจานขนาด 355 ราคาไม่รู้เลยคับโผมมม

หวัดดีตอนเช้า เฮ้ย สายแล้วดิ พึ่งตื่น 555:coolly-0046:

สวัสดีตอนสายคาบ :coolly-0022:

หวัดดีตอนเช้าคับ .......อย่าจัดกันหนักนะคับ เบาๆหน่อย เดี๋ยวหมดแม็ก

จาน2ชิ้น เคยเห็นทำในราคา 3500/คู่นะคับ แต่ถ้าจานขนาด 355 ราคาไม่รู้เลยคับโผมมม
ขอบคุนมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม