เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311141 กล่าวว่า:
ผมเปนคนไม่มีสาระคุยกระจาย

:coolly-0023:ผมก้อว่าแบบนั้นแหละคับ 555+ อุ๊ย....ล้อเล่น อิอิ:coolly-0040:

โปรดทราบๆๆ ฟังทางนี้
วันที่ 17 ขอรายละเอียดของรถที่มาถ่ายไปใน วันที่ 3 เพิ่มด้วยจะเอาไปให้ทาง FMM พี่เขารออยู่ หรือโทรหาวิน 089-119-9153 บอกรายละเอียดได้เลยคับ และจะได้ส่งไปให้ทางหนังสือเค้าเลยคับ......แค่นี้นะคับ ขอบพระคุณทุกท่าน จบ...​

ใครยังไม่ได้เขียนให้พี่วิน โปรดส่งใครมารักฉันที เอ้ยไม่ใช่ โปรดส่งรายละเอียดมาให้ทางพี่วินด้วยคับ

สวัดดีคับ
พี่...ดำ.1.แน็ต.โน๊ต.จี้.โค้ช.โจ.ต่าย.ต้น.พี่ๆทุกๆท่าน
ผมต๊ะ.น้องใหม่พึ่งมา รถออกจากอู่พอดี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ

:coolly-0010: ฝากมากี่รอบแล้วล่ะ .... แล้วทำไมไม่เอาเด็กๆๆมาฝากบ้างหว่า ...:coolly-0010:

วันอาทิตย์ใครไปเจอที่ปั๊ม ปตท. 4x4 ณ ที่เดิมได้นะคับ ตอนเที่ยง ออกเดินทางบ่ายเหมือนเดิมคับ มากันเยอะๆนะคับ

อาทิตย์่นี้จะได้ไปไหมหนอ:coolly-0023::coolly-0007:

วันอาทิตย์ใครไปเจอที่ปั๊ม ปตท. 4x4 ณ ที่เดิมได้นะคับ ตอนเที่ยง ออกเดินทางบ่ายเหมือนเดิมคับ มากันเยอะๆนะคับ
ถ่ายแล้วไปได้ป๊ะ:coolly-0039:

เมื่อวานเจอเซฟสีขาว ทีม regen อ๊ะมีใครรู้จักป่าวหวะ สวยดี ว่าจะโบกแล้วแต่กลัวแม่งยิ่งกูเอาเลยไม่กล้า 555++ :coolly-0023:

สวัดดีคับ
พี่...ดำ.1.แน็ต.โน๊ต.จี้.โค้ช.โจ.ต่าย.ต้น.พี่ๆทุกๆท่าน
ผมต๊ะ.น้องใหม่พึ่งมา รถออกจากอู่พอดี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ

ดีคับน้องชายเสร็จแล้วหรอรถมาลงหนังสือเลย

มีใครใจดีมารับหน่อยดิ วันที่ 17 อ่ะ อิอิ:coolly-0010:
คงไม่มีแน่เลย

วาดดีค่ะ ชาวปราการทุกคนค่ะ ตอนดึกมั๊กมาก:coolly-0030::coolly-0013:

สวัดดีคับ

เหรอครับน้องต๊ะ ไม่ใช่คนเก่าเหรอครับ คิคิ

มีใครใจดีมารับหน่อยดิ วันที่ 17 อ่ะ อิอิ:coolly-0010:
คงไม่มีแน่เลย

วาดดีค่ะ ชาวปราการทุกคนค่ะ ตอนดึกมั๊กมาก:coolly-0030::coolly-0013:

อุ้ย ไป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เดี๋ยวไปรับเลยครับ คิคิ

เย็นนี้ใครผ่าน ป.ต.ท. 4*4
แวะได้น่ะคับ ผมจะสั่งเบียร์ รอ...อุ่นเครื่อง..อิอิ..

ครับพี่โค้ช ..เย็นนี้ อยู่บ้านมันร้อน ออกมาขับรถกินลมสะหน่อย

ถ้ากลับมาทันจะตามไปครับ แต่ไม่ได้เอาเซฟไปนะครับ เพราะต้องไปรับ พรุ่งนี้ครับ

คิคิ พรุ่งนี้เตรียมพบ ความไฉไลกว่าเก่าได้เลยครับ คิคิ รถผมไม่หล่อแต่อร่อยครับ คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม