เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดี สวีดัด ปราการทุกท่าน เป็นยังไงกันบ้านอาทิตย์นี้จะไปถ่ายรูปเก็บงาน รถหล่อ ๆ กันรึยังคับส่วนรถ 2 พี่น้อง ทั้งโน็ต และ แน็ต หล่อทั้งคู่เลยน้า ล้อล้น ๆ กับคนหน้ามนอย่างน้องทั้ง 2 หล่อมาก ๆ ขอบอก:coolly-0007:

อิอิ แหมๆๆ ชมซะเยอะเลยพี่ แต่ตัวอีโม นี่มันแปลกๆ อิอิ ก็น้องพวกพี่ๆไง เลยต้องหล่อให้เท่าพี่ๆทุกคน :coolly-0039:

รถพี่ละคับ ถึงไหนแล้ว ล้างเส็ตยังคับ เสียดายของเลย:coolly-0017:
เสร็จแล้วแต่มันวิ่งแปลก ๆ ส่งสัยอ็อคเทนมันเยอะเกิน 555
:coolly-0036:

สวัสดีชาวเซฟปราการ ทุกคนคราบ
อยากคุยแต่ไม่รู้จะคุยไรครับ:coolly-0011:

สวัสดี สวีดัด ปราการทุกท่าน เป็นยังไงกันบ้านอาทิตย์นี้จะไปถ่ายรูปเก็บงาน รถหล่อ ๆ กันรึยังคับส่วนรถ 2 พี่น้อง ทั้งโน็ต และ แน็ต หล่อทั้งคู่เลยน้า ล้อล้น ๆ กับคนหน้ามนอย่างน้องทั้ง 2 หล่อมาก ๆ ขอบอก:coolly-0007:

ชมซะเขิลเชียวคิคิ ไปด้วยกันมั้ยคับพี่โค้ชค้าบบบ:coolly-0010:

อยากคุยแต่ไม่รู้จะคุยไรครับ:coolly-0011:
คุยได้เลยคับ ทุกคนนิสัยดีทุกคนคับ ผมชื่อโค้ชคับ ยินดีที่ได้รู้จัก

คุยมาเลยคับมีสาระหรือไม่มีสาระคุยมาได้หมดคับ ผมเปนคนไม่มีสาระคุยกระจาย
เข้ามาทักทายบ่อยๆนะคับท่าน

สวัสดีคาบทุกท่าน พรุ่งนี้วันพระ อย่าลืมกินเหล้าเข้าพรรษานะคาบ:coolly-0039:

ตามนั้นคับ คุยได้เลยคับ สนิทกัน ไม่กัดฉีดยางกันหมดแล้ว

ผมแน็ตคับ เล่นๆกานได้เลยคับ :coolly-0026:

สวัสดีคาบทุกท่าน พรุ่งนี้วันพระ อย่าลืมกินเหล้าเข้าพรรษานะคาบ:coolly-0039:

นารี ได้มั้ยคับเมษ อิอิล้อเล่น:coolly-0010:

ครับยินดีที่ได้รุจักทุกคนครับ ดูท่าทางอบอุ่นดีครับ:coolly-0039:

ครับยินดีที่ได้รุจักทุกคนครับ ดูท่าทางอบอุ่นดีครับ:coolly-0039:

อาทิตย์นี้ว่างๆ มาเจอที่ปั๊ม 4x4 ได้นะคับ ไปถ่ายรูปลงเล่นด้วยกัน เจอกันตอนเที่ยงนะคับมาได้มากานคับ:coolly-0045:

เอาใจช่วยคับ น้อง 1 :coolly-0015:

ขอบคุณครับ พี่โค๊ช เร่งอย่างแรงเลยครับ คิคิ :coolly-0034:

ถ้าไม่พลาดอะไร น่าจะเสร็จ วันศุกร์ - เสาร์ นี้อะงับ

อาทิตย์นี้ว่างๆ มาเจอที่ปั๊ม 4x4 ได้นะคับ ไปถ่ายรูปลงเล่นด้วยกัน เจอกันตอนเที่ยงนะคับมาได้มากานคับ:coolly-0045:

จัดหนัก กับความไฉไลของผมครับ คคิ

เสาร์นี้อุ่นเครื่องกันก่อน ไหมคับ ..พี่ๆ

สวัดดีคับ
พี่...ดำ.1.แน็ต.โน๊ต.จี้.โค้ช.โจ.ต่าย.ต้น.พี่ๆทุกๆท่าน
ผมต๊ะ.น้องใหม่พึ่งมา รถออกจากอู่พอดี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม