เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีชาวโลก วันนี้งานเพรียบบบบบบบบบ

น้องต๊ะ รถเปนไงบ้าง รถมาไม่ได้แต่ตัวมาได้นะ คิคิ

A311124 ผมโต๊ด 0814403396

มิตรภาพดีดีที่หาซื่อไม่ใด้ จากเซฟปาการ

หวัดดีคับพี่โต๊ด ถั่วต้มคร้าบบ หนุกหนานๆ เฮฮาๆ

พี่หนึ่ง พี่โน้ต ผมรอคนใจดีมารับอยู่คับ
อิอิ..

ตอนนี้ผมอยากเป็นข่าวทำงัยดี

โอ้ย..อยากจะปีนต้นงิ้วคับ พี่จี้..

กับน้องอั้ม พัชราภานะ..ฮึๆๆ..

:coolly-0028:น้องต้า ให้กำลังพี่หนึ่งขนาดนี้ พี่หนึ่งคงยิ้มแป้นเลย :coolly-0028:

ถูกค่ะพี่แน็ต ยิ้มทั้งน้ำตาอ่ะ:coolly-0041::coolly-0025: ใช่ป่ะค่ะพี่หนึ่ง 5555555555

สวัสดียามเช้าแสนขี้เกียด พุ่งนี้ใครหยุดบ้างยกมือขึ้น ส่วนผมทำงานต่อ หยุดวันเสาร์วันเดียว เหอๆๆๆๆ :coolly-0023:

@ต๊ะ โหน้อง มีคนรับแน่นอนคร้าบบบ ฝใจดีทุกคน

@ต้า อิอิพี่หนึ่งเต็มเหนี่ยวแล้ววว พร้อมขับ

สวัสดี สวีดัด ปราการทุกท่าน เป็นยังไงกันบ้านอาทิตย์นี้จะไปถ่ายรูปเก็บงาน รถหล่อ ๆ กันรึยังคับส่วนรถ 2 พี่น้อง ทั้งโน็ต และ แน็ต หล่อทั้งคู่เลยน้า ล้อล้น ๆ กับคนหน้ามนอย่างน้องทั้ง 2 หล่อมาก ๆ ขอบอก:coolly-0007:

พี่หนึ่ง พี่โน้ต ผมรอคนใจดีมารับอยู่คับ
อิอิ..

OK จัดไปน้อง รถพี่เสร็จทันจะไปรับครับ ขอค่าข้าวมื้อเดียวพอครับ คิคิ

ล้อเล่นครับ

ถูกค่ะพี่แน็ต ยิ้มทั้งน้ำตาอ่ะ:coolly-0041::coolly-0025: ใช่ป่ะค่ะพี่หนึ่ง 5555555555

คิดพลาดแล้วน้องหนู คิคิ ยังไง รถพี่ต้องเสร็จให้ทันนะครับ คิคิ เร่งช่าง

วัน - คืนเลยครับ :coolly-0012:

สวัสดี สวีดัด ปราการทุกท่าน เป็นยังไงกันบ้านอาทิตย์นี้จะไปถ่ายรูปเก็บงาน รถหล่อ ๆ กันรึยังคับส่วนรถ 2 พี่น้อง ทั้งโน็ต และ แน็ต หล่อทั้งคู่เลยน้า ล้อล้น ๆ กับคนหน้ามนอย่างน้องทั้ง 2 หล่อมาก ๆ ขอบอก:coolly-0007:

ผมเร่งอยู่ครับ พี่โค๊ช จะได้ ไปถ่ายกับเค้าด้วยะครับ คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม