เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณน้องๆชาวปราการ ที่มาพบปะสังสรรค์กัน น้องๆ น่ารักกันทุกคนเลยครับไว้พบกันอีกคราวหน้านะครับ

17 ว่าจะไปแวะ แวะ แวะ ดูซักหน่อยซิ...........

เตือนภัย ระวังน่ะคับ ร้านปลาเผานิคมบางปู

แม่งอารมย์เสียคับ พี่ๆ เมื่อคืนไปกินเหล้า แถวๆตลาดนิคมบางปู
ผมเช็คบิน จ่ายเสร็จเรียบร้อย แล้วนั่งกินต่ออีกแป็บ1
จาลุกกลับ แล้วเจ้าของร้านมัน บอกว่ายังไม่จ่ายเงินเลยค่ะ แม่งหน้าด้านสุดยอด
ผมเลยต้องจ่ายอีกรอบ1 อ่ะคับ ซวย...มาก

โอ้ว เลวมาก ๆ ครับ ดีน้องเตือนไว้ จะได้ไม่ไปกินกันครับ

17 นี้คงไปไม่ได้แล้วคับ
เสียหัวตั้งเเต่เมื่อคืน เคราะซ้ำกำชัดแท้ๆ
ขับออกมาจากร้านปลาเผา ตกหลุมรัก..อิอิ
กันชนห้นา แตก .ยางหน้าฉีก .ไฟเลี้ยวก็แตกอีก อวกคับงานนี้
รถ เข้าอู่อยู่ สงสัยไปไม่ทันแน่ เสียดายมากคับ พี่1 พี่โน้ด พี่แน็ต พี่โคช พี่จี้ พีี่ลุย
เฮ้ย เศ้รา...

ไม่เป็นไรน้องรัก เดี๋ยวพี่ขับรถเข้าไปรับ จัด ญ ให้พี่คนด้วยนะ คิคิ

(ถ้ารถพี่เสร็จทันนะครับ จะพยายามครับน้องต๊ะ) :coolly-0034:

งานเข้าเลยน้องเอย00+ ส่วนพี่ โซรีนอล ไหม้จอดอยู่แถวบางนามา 2 วันแล้วเหมือนกัน สิ่งที่กลัว กลัวมันจะไหม้ตัวไดสตราก มากว่า มิฉนั้น งานใหญ่แน่ อีกอย่างกลัวหายด้วยจอดไว้ข้างถนน

อุ้ย ลากกลับดีกว่าไหมครับพี่จี้ ถ้าจะลากก็บอกแล้วกันครับ

ผมเพิ่งไปแทะเนินในซอยบ้านมาครับ แตก เพิ่งออกจากอู๋แท้ๆเข้าไปอีกแล้ว
เห้อออออออออ:coolly-0006:

แย่เลยครับ ยังไง ต้องระวังนะครับ จะเอาหน้าสูงแบบพี่เลยไหมครับ คิคิ

เมื่อวานไปงาน "รามอินทรา" มา เมามากมาย เพิ่งฟื้นคับ:coolly-0023:

ดื่มหนัก ๆ อย่าเท้าหนักนะครับ พี่อาท อันตรายนะครับ

ตอนนี้เปลี่ยนเครื่องแล้วด้วยนิ :coolly-0037:

อุ้ย ลากกลับดีกว่าไหมครับพี่จี้ ถ้าจะลากก็บอกแล้วกันครับ
วันอังคารหยุด งานทำรถ อ่ะ เสียเวลาต้องถอดเพลากลางอีกถ้าลากอ่ะหนึ่ง ดูแล้วถ้าจะไม่เกินความสามารถ ขอบคุณหนึ่งด้วยไว้เจอกันวันที่17

สวัสดีชลวปราการคาบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,893
ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน สบายดีกันทุกคนนะครับชาวาก แล้วเจอกันครับ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0006: วันดีค่ะชาวปราการ คงสบายดีทุกคนนะค่ะ ( เป็นวันที่หน้าเบื่อกับชีวิต สำหรับ ต้านะค่ะ )

สวัสดีตอนเช้าพี่น้องปราการ...สู้ต่อไปครับ

วันอังคารหยุด งานทำรถ อ่ะ เสียเวลาต้องถอดเพลากลางอีกถ้าลากอ่ะหนึ่ง ดูแล้วถ้าจะไม่เกินความสามารถ ขอบคุณหนึ่งด้วยไว้เจอกันวันที่17

ได้ครับพี่จี้ ตอนนี้ผมเร่งทำรถผมอยุ่ครับ กะเสร็จให้ทัน 17 นี้ครับ

หวัดดีคับทุกคนนน

:coolly-0006: วันดีค่ะชาวปราการ คงสบายดีทุกคนนะค่ะ ( เป็นวันที่หน้าเบื่อกับชีวิต สำหรับ ต้านะค่ะ )

สู้ต่อไปครับ หนูต้า :coolly-0022:

สวัสดีชาวโลก วันนี้เซ็งเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม