เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันอาทิตย์อาจจะแวะไปเยี่ยมนะครับ

พอดีมีกำหนดการไปแถวนั้น

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

โอ้ว ได้เลยคับพี่ ยินดีต้อนรับคับ ปิดถนน รถไซเลน วิ่งนำหน้าเลยมั้ยพี่ อิอิ:coolly-0010:

โอ้ว ได้เลยคับพี่ ยินดีต้อนรับคับ ปิดถนน รถไซเลน วิ่งนำหน้าเลยมั้ยพี่ อิอิ:coolly-0010:

ไม่ดีม้างงง ...

:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

มัน เยอะ มาก 555+ พี่กาฟิวส์ :coolly-0026:

วันอาทิตย์มีอะไรกันหรอครับ:coolly-0043:

ดียามบ่าย ง่วงๆคับ

วีออส คันเมื่อวาน ตอนขากลับหรือป่าว??? เหงแล้ว แมร่ง กวนตรีน มาปาดหน้าเสี่ยโค้ช ตอนขาลงสะพาน ถ้ารถแรงๆ ก้อจะไล่อยู่เหมือนกัลลลล:coolly-0023:

รถพี่ก็แรงแล้วรับ พี่อาท แต่กล้าเหยียบเปล่าครับ คิคิ :coolly-0034:

555+ ขับเหี้ยๆ แบบนี้ เสี่ยจัดหนัก คิดว่าแรงก็ทำไป อย่าให้ได้ไล่ มีบดอย่างแมลง......

เห็นโน๊ตบอกว่า บี้อยู่คับ แต่ปล่อยไป เพราะพวงมาลัยสั่น เหอะๆ เสียดายๆ.....

พี่อาทคับ รถพี่วิ่งมากมายนิ เหยีบยนิดเดียว ก็ตบกระบานมันทันแล้วคับ พี่ ........
]]

พูดถูกเลยครับเพื่อน คิคิ :coolly-0034:

ดีตอนสาย มันมากกับเมื่อดืนนี้
กระบะเจอ กับ 3 เกลอ ขาว น้ำเงิน ดำ มันร้องโอ้กเลย ..
เกลียดไปมันอ่ะคับ..จัดแม่งเลย.

มันดีครับ แต่ตอนซัดกับพี่จี้ บนทางด่วน มันกว่า เพราะเต็มตีนเลยครับ

คิคิ บูส ไม่มา แต่ฉีกได้เรือย ๆ ก็พอใจแล้วครับ :coolly-0034:

ไว้กินกันตอนเข้าดึกน่ะ... ช่วงนี้กรอบเลย ว่าจะได้ยางใหม่ดันไประเบิดก่อน
เซงจิต...

ยังดีนะครับพี่จี้ ไม่ระเบิดตอนวิ่งกับผมอะ ผมว่าตอนวิ่งกัน มีเห็น 200 ได้

แล้วมั้งครับ ไมล์ผมขาด บอกไม่ได้เลย แต่ตอนแซงต๊ะ ต๊ะบอกว่า ความ

เร็วอยู่ที่ 150 แล้วครับ แล้วเรา ทิ้งต๊ะไปยาวเลยพี่ น่าจะถึง 200 นะครับ

สวัสดีตอนเช้าค้าบบบบผม

หวัดดดดดดดดี ตอนเช้า

เมื่อไหร่จะมีนอกรอบกันหวะเนี่ยะ ปราการที่รัก:coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม