เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่จี้เขาแรงมาก จนยางระเบิดเลยคับพี่น้อง...
เสียววอยยยย..
ไว้กินกันตอนเข้าดึกน่ะ... ช่วงนี้กรอบเลย ว่าจะได้ยางใหม่ดันไประเบิดก่อน
เซงจิต...

ไม่เปนรัยพี่จี้ ยังดีไม่เปนตอนที่แซรดกันนะ โชคดีแล้วพี่
แต่เรื่องตังเหมือนกันเลยแกลบแล้วว ยังไม่มีตังซื้อยางเลย

พี่ดำขายรถเหรอ หรือว่าโดนเอารูปไปใช้แอบอ้างอีก

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=646291
นั่นดิคับ เพิ่งจะวางเครื่องทำสีเสร็จขายมัยหวะ พี่ดำ แต่หน้าสนเด๋วขอตังค์ป๋าก่อนจะไปหิ้วเก็บไว้:coolly-0010:

พี่ดำขายรถเหรอ หรือว่าโดนเอารูปไปใช้แอบอ้างอีก

http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=646291
ถามข่าวมาให้แล้วคับ โดนอีกหนึ่งรายคับ เจ้าของยังไม่ขายรถอยู่อู่อยู่เลย นิหละหน้าคนไทย ไม่หน้าทำกันได้ ยั่งงี้ต้องฆ่ามันให้ตายจะได้ไม่ไปหลอกคนอื่นอีก :coolly-0004:

ผมก้อว่าแล้วเชียว ทำไม พี่ดำ นัดไปดูรถไกลจัง

"จุดนัดดูรถ ชลบุรี, ชลบุรี หาดบางแสน หรือสามมุขเซ็นเตอร์คาร์"

ขายราคาถูกมาก แล้วเจ้าของรถจะไม่รู้ว่ารถตัวเองเครื่องอะไรเลยเหรอคับ??? 555+

เด๋วนี้พวกหากินง่ายๆ แบบนี้มีเยอะจัง เมื่อไหร่จะหมดไปจากโลกนี้ซะที

โน๊ตก็ยังสงสัยว่าพี่ดำติดแก้สเมื่อไหร่ พี่ดำไม่ติดแก้สชัวร์ งงเลยพวกนี้ชอบเอารถคนอื่นมาโพสอีก ยอดแย่เลย

แต่สวัสดีตอนเช้าคับบบ

เหอะๆ แอบอ้างงงงงง งี้ต้องจัดให้เข็ด...........ก็ว่าเห็นรถพี่ดำยังอยู่อู่ กำลังทำห้องเครื่องอยู่เลย ..........เห้อ แซรดดดดจิงๆพวกนี้

หวัดดีตอนเช้าคับเสี่ย ๆ ทั้งหลาย:coolly-0003:

สวัสดียามบ่ายคาบ พี่ น้อง

แจ้งตำรวจจับแม่งเลยดีไหม

สวัสดีครับพี่น้องชาวปราการ
ผมยังไม่ได้หายไปใหนนะครับเพียงแต่ช่วงนี้ต้องเรียน
และอีกอย่างผมทำงานวันเสาร์ด้วย
และอาทิษที่ผ่านมาต้องขอโทษจิงๆนะครับที่ไม่ได้ไปต้อนรับ
ผู้ที่มาถ่ายรูปลงหนังสือ เพราะผมไปเที่ยวสัตหีบมา
เอาไว้คราวหน้าผมจะไม่พราดแน่นอนครับ
คิดถึง พี่ๆทุกคนนะครับ จุบๆ

@ต้น - ไม่เปนรัยน้องว่างๆก็มาเจอกันได้ ยังไงไม่หายไปไหนอยู่แล้นนิ เซฟปราการด้วยกันต้องร้ากกกกกกกกกกัน

ดีตอนเช้าคะค้าบ

ฮิ้วววว ดีคับตอนเช้าปราการจงเจริญ คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง ......ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ

วันอาทิตย์อาจจะแวะไปเยี่ยมนะครับ

พอดีมีกำหนดการไปแถวนั้น

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม