เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311142
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ ที่มันออกมาเพราะรถแรงขึ้นป่าวคับ เลยเอาไม่อยู่ คิคิ ล้อเล่งนะค้าบบบ:coolly-0010:

TO พี่จี้ 555 เดียววันใหนไปมิตติ้งย่อยๆเดียวผมไปเอาผมก็รออยู่เหมือนกัน 55

TO พี่อาต ผมกลัวว่าผมจะไปไม่ทันอ่าดิพี่ เกรงใจพี่อะถ้าจะให้พี่รอ

TO พี่บิ๊ก 555 เมากระจายเลยครับพี่ แต่พี่นี่เมาแล้วได้ใจจิงๆ

TO พี่หนึ่งขอให้ชนะนะพี่ ถ้าผมไปทันจะตามไปให้กำลังใจนะ
แต่ถ้าให้โดดงาน ผมพึ่งโดดไปเองอ่า เลยไม่ก้าเกรงใจ

5555 วันนั้นกูไม่ค่อยเมาหรอก แต่กูหนาว แสรดดดด

พูดถึงเรื่องน้ำมัน วันนี้ไปเติมมาเต็มถังสงสัยว่าฝาปิดจะไม่ค่อยดีแล้ว เวลาแซรดทีน้ำมันกะฉอกออกมาเต็มข้างรถเลย เสียดายมากของยิ่งแพงๆอยู่ด้วย
ว่าแต่ที่ไหนมีขายฝาถังน้ำมัน(ตัวที่มันมีเกลียว) บ้างคับ???:coolly-0011:
ที่ NISSAN มีอะไรให้คุณมากมายเดียวจะดูมาให้แล้วกัน ...คิคิ

เมื่อทุกท่านไม่เห็นคำขอโทษของผมก้อไม่เป็นไรครับ ผมทำตามเพื่อนสมาชิกแนะนำให้ขอโทษในสิ่งที่ล่วงเกินด้วย กาย วาจา ใจ และสิ่งไหนผมไม่ได้กระทำผิดกฎระเบียบ ของสมาชิกคนนึ่ง สิ่งไหนผิดผมยอมรับและพร้อมจะขอโทษ แต่เพื่อนสมาชิกไม่ยกโทษให้ครับ พวกกันทั้งนั้นจริงแท้แค่ไหนผมไม่ทราบ ขับรุ่นเดียวกันก้อจริง ทำไมไม่ฟังความจริงเป็นอย่างไร ทำไมไม่ถามกันตรงๆครับรู้จากอีกคนแล้ว กล่าวหาว่าผมขายของแพงบ้าง ผมไปทำร้ายใครมาบ้าง ใครโดนผมมาเยอะให้เพื่อนสมาชิกเป็นคนตัดสินดีกว่าเอาแบบพูดความจริงกันไปเลย ดีกว่ามั๊ย ถ้าเพื่อนสมาชิกเห็นด้วยนัดมาเลยครับจะได้ขาวสะอาดจะได้ไม่ค้างคาใจกันครับ
ส่วนผมที่ทำผิดต่อเพื่อนสมาชิกทั้ง3ท่าน
a31 1130
a31 1141
a31 1140
เมื่อทั้ง3ท่านไม่ให้อภัยกับผมในความที่กล่าวไว้ข้างต้นก็จงรับรู้ไว้ว่า "กระผมขอโทษครับ" ชาวปราการทุกท่านที่กระผมล่วงเกินไปทั้งที่ไม่ตั้งใจหรือตั้งใจก็ตาม แล้วเจอกันครับลูกผู้ชายพอ

แก้ไขล่าสุด:
ดีคับพี่ๆ ทุกท่าน
กลับมาแล้วคับ
หัวยังโล้นอยู่คับ
ไว้เจอกันมิตติ้งน่ะคับ แฮ่ๆๆ

รายงานตัวตอนเช้าคับ ชาวปราการ

มารายงานตัวครับมีมิตติ้งย่อยโทรบอกผมด้วยครับ:coolly-0039:

จัดปายยยคับเจอกันมิตติ้งย่อยยย แต่วันพุ่งนี้ใครไปได้ไปหนุกหนานด้วยกันนะคับ แต่ส่วนที่ไปไม่ได้เด๋วผมเอารูปมาให้ชมกันนะคับ รักนะ จุบุๆ :coolly-0031::coolly-0031:

TO พี่ดำ 555พี่มาพูดอย่างกับพี่จะลาบวชงั้นอะ 555
TO พี่ทิดตะ ใส๋เนื้อของต้นเดะ เอามาฝากอยู่บ่ 555
TO พี่จี้ พี่จี้ผมอยากได้อยากได้ไฟจะได้สว่างๆ
TO พี่โจ& พี่ต่าย ทำแต่งานนะพักนี้ไม่มาออนมั้งเลย 555จะรวยไปใหน

ดีคับพี่ๆ ทุกท่าน
กลับมาแล้วคับ
หัวยังโล้นอยู่คับ
ไว้เจอกันมิตติ้งน่ะคับ แฮ่ๆๆ

เห้ออยากให้ไปอะน้อง ไปสนุกด้วยกัน เสียดายที่ไปด้วยกันไม่ได้อะงับ เซ็ง :coolly-0037:

พรุ่งนี้แล้ว ซินะ เจอกันคลอง 5 นะจ๊ะ:coolly-0031:

พรุ่งนี้แล้ว ซินะ เจอกันคลอง 5 นะจ๊ะ:coolly-0031:

ผมจะไปเปนกองเชียร์ที่ดีคับ อิอิ รถผมแข่งไม่ได้แรงเกิ๊นน 12วาว แตนนๆ

พี่แน็ต ติดเบียร์ผม 6 ขวด น่ะ
ทวง...อิอิ..

555 เหลือง 3ป๋อง แล้วเพราะ อีก3ป๋องยกเลิก ต๊ะโกหกให้พี่เดินไปซื้อเบียร์ ทั้งที่ไม่มีขาย :coolly-0028::coolly-0028:ล้อเล่นไว้นอกรอบน่ะจ้า

TO พี่จี้ 555 เดียววันใหนไปมิตติ้งย่อยๆเดียวผมไปเอาผมก็รออยู่เหมือนกัน 55

TO พี่อาต ผมกลัวว่าผมจะไปไม่ทันอ่าดิพี่ เกรงใจพี่อะถ้าจะให้พี่รอ

TO พี่บิ๊ก 555 เมากระจายเลยครับพี่ แต่พี่นี่เมาแล้วได้ใจจิงๆ

TO พี่หนึ่งขอให้ชนะนะพี่ ถ้าผมไปทันจะตามไปให้กำลังใจนะ
แต่ถ้าให้โดดงาน ผมพึ่งโดดไปเองอ่า เลยไม่ก้าเกรงใจ

ต้น จะมาถึงกี่โมง อะ จะได้รอไปพร้อมกัน ไม่ต้องเกรงใจหรอก มามะๆๆๆ :coolly-0044:

มามะ ไรพี่อาท ทำไรอะ เรียกต้นสยิวเลย พี่อาทก่อนเดินทางโทหาผมอีกทีนะคับ

มามะ ไรพี่อาท ทำไรอะ เรียกต้นสยิวเลย พี่อาทก่อนเดินทางโทหาผมอีกทีนะคับ

ได้คับ ภาวนาอย่าให้ฝนตกเท่านั้นพอ อิอิ :coolly-0041:

[URL="https://www.cefiro-thailand.com/board/member.php?u=10941" กล่าวว่า:
A311160[/URL]]<hr style="color: transparent;" size="1"> TO พี่ดำ 555พี่มาพูดอย่างกับพี่จะลาบวชงั้นอะ 555
TO พี่ทิดตะ ใส๋เนื้อของต้นเดะ เอามาฝากอยู่บ่ 555
TO พี่จี้ พี่จี้ผมอยากได้อยากได้ไฟจะได้สว่างๆ
TO พี่โจ& พี่ต่าย ทำแต่งานนะพักนี้ไม่มาออนมั้งเลย 555จะรวยไปใหน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม